FujiX#5 ตั้งค่าเมนูด่วน [FujiFilm X-T200]

Sdílet
Vložit
  • čas přidán 8. 09. 2024

Komentáře • 13

• @Iiyyaaddaa
    @Iiyyaaddaa Před 2 lety

ขอบคุณที่ทำคลิปนี้ขึ้นมาค่ะ มือใหม่หัดถ่ายรูป ได้กล้องมาใหม่ก็สงสัยเอ้ทำไมกล้องไม่โฟกัส หรือว่าพังแล้ว ที่แท้ไม่ได้ตั้งค่านี่เอง ดีนะเปิดมาเจอคลิปพี่ก่อน ขอบคุณมากๆค่ะ

• @kevhlubzoo438
    @kevhlubzoo438 Před 3 lety

ดีมากเลยครับขอบคุณมาก

• @muay2000
    @muay2000 Před 4 lety +1

สอบถามคะกล้องFujiFilm X-T200สามารถโอนรูปภาพและวีดีโอเข้าโทรศัพท์ของเราแบบอัตโนมัติเหมือนกล้องแคนนอลมั๊ยคะ

• @jangmyrelax864
    @jangmyrelax864 Před 2 lety

ไล่ดูทุกคลิปเลยค่ะพอดี เพิ่งลองเล่นกล้องครั้งแรก และก็เลือกซื้อ fuji xt200 😅 ชอบถ่ายคน วิว ไม่ทราบควรซื้อเลนส์เพิ่มมั้ยคะ

• @chetsadanawet3330
    @chetsadanawet3330 Před 4 lety +2

มีคำถามหน่อยครับ พอดีอยากซื้อกล้องตัวเลือกคือ FujiFilm X-T200 กับ Sony A6400 อยากทราบว่าSensor ตัวไหน Focus เร็วกว่ากันครับ

• @JK-rr8is
      @JK-rr8is  Před 4 lety

Sony alpha 6400 ไม่เคยลองเลยครับ อยากลองเหมือนกัน แต่ยังไม่มีโอกาสครับ

• @frankywawah
    @frankywawah Před 4 lety

คลิปของพี่มีประโยขน์กับคนซื้อกล้องรุ่นนี้มาก ขอบคุณครับ

• @sakkarinjongjariyalerd9562

อยากได้คู่มือบ้างน่ะครับ หาได้จากไหนครับ
    ของผมเมนู eng กดผิดกดถูกตลอดเลย

• @poojgun
    @poojgun Před 2 lety

ตอนนี้ใช้xt200อยู่ค่ะ
    กดปุ่มชัตเตอร์กดถ่ายไม่ได้
    ต้องตั้งค่าตรงไหนคะ

• @visitethailand9852
    @visitethailand9852 Před 2 lety

แก้​ยังไง​ครับ​ถ่าย​วีดีโอ​ขึ้น​ความ​ร้อนเครื่อง​ดับ​คับ​

• @czamz6942
    @czamz6942 Před 3 lety

เครื่องประกันร้านดีไหมครับ

• @user-mi9dv8uq6k
    @user-mi9dv8uq6k Před 4 lety +1

ตัวนี้กับm50ตัวไหนโฟกัสเหมาะกับถ่ายวีดีโอกว่ากันคะ

• @JK-rr8is
      @JK-rr8is  Před 4 lety

ผมไม่ลงรายละเอียดมาก เน้นใช้ๆ ไป ผมเลยไม่ค่อยคิดมากแหละครับ