Những Khúc Mắc Sẽ Được Giải Tỏa Trong Bữa Cơm Gia Đình Khi Những Lần Vắng Mặt | TKQ & Family T1439

Sdílet
Vložit
  • čas přidán 23. 08. 2024

Komentáře • 170

• @bichduong4431
    @bichduong4431 Před rokem +5

đông vui nhiều líp hay! Miệng đời mà TQK! Khổ thì người ta khinh khi có đủ ăn thì người ta ghét! Thế thái nhân tình muôn thuở! Chúc những thành viên của TQK nhiều sức khỏe và thành đạt trong mọi mặt

• @thuvannguyenthi-gn2my
    @thuvannguyenthi-gn2my Před rokem +13

Cháu nói rất đúng Việt mình làm có ai hiểu đâu những lúc khó khăn cháu cũng hiểu bây giờ cháu giúp anh em là đúng cộng đồng mạng ủng hộ cháu lắm

• @patrickhuynh5139
    @patrickhuynh5139 Před rokem +10

Mấy anh em đi dở lú với một niềm phấn khích mê say khi hiệu quả được nhiều cá , tôm quá đã ! Các món ăn dân dã đậm đà hương vị rất thơm ngon hấp dẫn đã làm cả gia đình đê mê thích thú thưởng thức ! Chúc đại gia đình TKQ luôn được dồi dào sức khoẻ , luôn luôn vui vẻ tươi trẻ & mãi luôn hạnh phúc bên những người thân thân yêu ✌️ !

• @van56
      @van56 Před rokem +2

Mình sống sao cho đúng với lương tâm của mình thật thà chân chất đúng bản chất con nghời mình là ok con những lời phê bình có ác ý mọi người đừng để tâm chúc hiền và sơn luôn đồng hành với thkq nha chúc cả nhà thật nhiều sức khỏe

• @yenNguyen-bh8ku
    @yenNguyen-bh8ku Před rokem +13

Cuộc sống mà,làm vừa lòng hết tấc cả thì rất khó,con thấy gia đình mình cứ vui vẻ và ra nhiều video hay cho mọi người xem là dc r,ai bình luận k tốt mình đừng quan tâm đến,con chúc kênh TKQ lun mạnh khỏe và thành công hơn nữa 😊

• @tuanvu317
    @tuanvu317 Před rokem +4

Nc là có chủ kênh góp mặt mới hay . Cả gd ai cung dê thuong hiên và Sơn thi quá tuyệt vơi rôi

• @thinoinguyen3430
    @thinoinguyen3430 Před rokem +2

TkQ Tôi quý bạn với bạn Hiền. Tôi rất quý bạn Giàu sự thông minh ,Hiếu Thảo ...Bạn Hiền❤❤❤điềm đạm bản lỉnh nghiêm nghị nhưng hài hòa . Tôi rất quý kênh T K Q

• @VanNguyen-ci8bp
    @VanNguyen-ci8bp Před rokem +11

Kệ ai nói gì kệ họ mình sống sau chỉ có trời mới biết Anh Em đùm bọc lẫn nhau là tốt rồi

• @huynhhan7565
    @huynhhan7565 Před rokem +6

Mình thì thấy vẫn bình thường ko gì thắc mắc ai có mặt, ai ko có mặt,xem chỉ để giải trí,chứ ko hề thắc mắc việc của ai,việc riêng tư của người khác có thắc mắc cũng chả được gì.
    Chúc kênh của TKQ và Bếp quê của Mẹ ngày 1 phát triển tốt,đạt nút vàng sắp tới nha

• @kimngocmm
    @kimngocmm Před rokem +9

Thầy sơn nhìn thấy thật thà và xiên năng .

• @ngocsuongle5082
    @ngocsuongle5082 Před rokem +2

TKQ chỉnh sửa video nên xem rất hay. Quay rõ ràng và âm thanh quay ngoài vườn nghe cũng rõ từng tiếng không chê đâu được hết.
    Cảnh vườn mát mẻ khiến cho những người đi xa xứ xem đỡ nhớ quê hương.
    Tui đây gần 80 tuổi ngày nào cũng tìm xem TKQ và BQCM để được xem cả nhà sinh hoạt bên nhau.
    Được nghe tiếng mưa rơi. Được thấy anh em đi dở lú kiếm cá nấu cơm ăn.
    Chúc kênh ngày càng phát triển tốt đẹp hơn.

• @thaoluong8642
    @thaoluong8642 Před rokem +10

Ai nói sao thì kệ họ riêng mình rất thích các anh em trong nhóm nhất là giàu !giàu rất có Hiếu rất thương vợ con và rất tốt với anh em mình nghe giọng nói thì đánh giá được tâm tánh của con người như thế nào kể cả bác hiền cũng vậy ăn nói tử tốn thật thà không bộp chộp không đánh đá

• @angiep2450
    @angiep2450 Před rokem +2

Theo mình thấy kênh TKQ là chân thật nhất

• @thingochienduong2952
    @thingochienduong2952 Před rokem +2

Em thấy anh giàu rất siêng làm ko ỉ lại làm CZcams . Song song vẫn làm công việc riêng đó là đi cưa em thấy anh 1 người chăm chỉ nên em rất quý anh và gia đình

• @MongiepHo-ds3ws
    @MongiepHo-ds3ws Před rokem +8

Điệp Hồ chào gia đình thánh kho quẹt mến thương của cô nhé,trời vào mùa mưa ăn canh chua cá kho tiêu là đúng bài rồi,chúc cả nhà ăn ngon miệng nhe. Vui nhất là hôm nay thấy con trai ăn cơm với gia đình nè ,mãi những lời chúc tốt đẹp và mai mắn nhất xin gửi đến gia đinh minh. Triệu triệu like cho kênh TKQ và kênh BQCM cả nhà nhé.

• @ngocphuongtran193
    @ngocphuongtran193 Před rokem +3

Bữa cơm nào của gia đình chị Nội cũng đều có rau cải tươi sống, rất tốt cho sức khỏe. Chúc gia đình mình luôn có những bữa ăn ngon miệng nhe

• @nguyenthithuymai5265
    @nguyenthithuymai5265 Před rokem +4

TKQ sáng tạo quá, nghĩ cách nuôi cua...
    chúc mừng gia đình chị 6.

• @xuanhoanhnguyen2329
    @xuanhoanhnguyen2329 Před rokem +1

Chấm một miếng Cắn xong rồi chấm lại một lần nữa chấm chung như vậy là không có vệ sinh

• @thihale1868
    @thihale1868 Před rokem +2

Xem video của gđ Bác Sáu & Anh Thánh Kho Quẹt rất là thú vị .
    Chúc gđ bác & Anh luôn mk, hp& càng ngày ra đc nhiều video cho quý khán thính giả xem nhé .
    Con ủng hộ gđ nhiều .❤

• @lientran6689
    @lientran6689 Před 8 měsíci

Nhìn ông bà nội thấy thương ghê

• @ThanhVu-pi6vd
    @ThanhVu-pi6vd Před rokem +13

Dù ai nói ngả nói nghiêng, gđ TKQ vẫn vững như kiềng 3 chân

• @hoaao1150
    @hoaao1150 Před rokem +2

Ai nói j kệ họ.cong việt của con thì con cứ làm.kg sao đâu con trai.miển là gia đình vui vẻ hạnh phúc là được rồi..cô chúc gia đình vui vẻ bình an

• @tuyetnguyen78
    @tuyetnguyen78 Před rokem +2

Cuộc sống không thể làm vừa lòng hết tất cả mọi người, tôi rất thích gia đình bác sáu.

• @ngoctrinhphan1449
    @ngoctrinhphan1449 Před rokem +1

minh thich xem trong trot nhieu rau
    de xem canh vuon dep yen binh
    gd dung buon van con nhieu mn yeu thuong lam , moi ngay muon xem vuon rau ao ca ...co len giau. tkq
    chuc ca nha nhieu suc khoe binh an

• @marynguyen4944
    @marynguyen4944 Před rokem +1

Co Chúc gia đình Cô Sáu chúc Thánh khô quẹt làm kênh càng ngày càng phát triển lên nhiều người thương yêu Co rất thích coi mấy cháu nhứt là Sơn và Hien chúc đại gia đình nhiều sức khỏe và gia đình nhiều hạnh phúc Co rất ghét vợ chồng chú Tám từ lúc đầu Co da nhìn ra người này không tốt nhưng ke con giúp người thì cứ giúp be trên sẽ bù đắp

• @angthuyha8740
    @angthuyha8740 Před rokem +12

gia đình thánh kho quẹt có phước mới có 2 người bạn hiền sơn làm video cùng, chúc gđ kho quẹt luôn vui vẻ

• @hungtos
    @hungtos Před rokem +1

❤❤❤❤Chúc 2 kenh ngay cang phat truyen manh chuc gia Dinh luon binh an khoe manh nhe

• @hadoan2620
    @hadoan2620 Před rokem +2

Cô thấy người ta nói con không lên án chung cũng có cái thiệt thòi của nó vì người làm CZcams phải chỉnh sửa nữa cô rất đáng khen nhưng con lên cùng mọi người nói chuyện vui vẻ cùng anh em cùng nhau dùng bữa ngon miệng

• @thanhthuytruongthi2570
    @thanhthuytruongthi2570 Před rokem +1

Khó quẹt ơi ai nói gì thì kệ họ .chuyện mình làm thì đừng ngại làm đúng với mình thôi.chúc gia đình thật nhiều niềm vui trong cuộc sống

• @ChiNguyen-ir7hf
    @ChiNguyen-ir7hf Před rokem +4

Bữa cơm gia đình hôm nay đông vui quá Giàu ơi toàn cây nhà vườn với cách nói chuyện duyên hài của Giàu làm bữa cơm rẩt.ngon miệng Chúc cả nhà vui vẻ nhiều sức khỏe luôn thành công trong cuộc sống

• @KhuyenNguyen-bk3zc
    @KhuyenNguyen-bk3zc Před rokem +2

Hôm nào có kho quẹt vào mình thích xem lắm kho quẹt ăn thấy thèm lắm nói chuyện hài hước có duyên

• @LoanNguyen-cq2sh
    @LoanNguyen-cq2sh Před rokem +9

Cuộc sống này không gì là dễ dàng...mong mọi người hãy thông cảm cho nhau.... mình rất thích kênh nay...tkq... rất chân thật...đi lên từ khó khăn... lúc đầu làm líp...vck a rất khó khăn

• @HaiNguyen-tj2hr
    @HaiNguyen-tj2hr Před rokem +1

Con tuyệt vời lắm cô hiểu cho nhửng người quay liếp ❤❤

• @loco4401
    @loco4401 Před rokem +8

Ở đời mình xem như làm dâu trăm họ mỗi người 1 ý.. không bận tâm mình ủng hộ gđ chị từ từ mọi người sẽ hiểu thôi

• @hiendo4900
    @hiendo4900 Před rokem +1

Ôi nhìn thau cua thấy thích và thèm quá chị Sáu ơi em phải hơn 10 năm nay chưa được ăn cua đồng tươi vì sống xa quê hương em nhìn thau cua đồng cháu Hiền mở ra mà thấy ham và thèm ước gì mình có được một bữa canh cua đồng tươi ngon như thế chúc cho gia đình chị Sáu luôn mạnh khỏe và rộn tiếng cười vui như vậy nha

• @thietnguyen9647
    @thietnguyen9647 Před rokem +2

Chúc cả nhà cuối tuần vui khỏe bình an hạnh phúc ấm áp nhé 💜🍇🌺

• @DungLe-ib8mm
    @DungLe-ib8mm Před rokem +1

Doi ma ho nghi va noi la quyen cua ho,mien e song voi tam luong thien ko gi phai buon.

• @thuyweatherholt5398
    @thuyweatherholt5398 Před rokem +12

Anh cứ làm video mọi ngày mặc kệ thiên hạ . Miệng lưỡi ko xương ai nói gì kệ họ . Miễng sao mình làm tạo cuộc sống của mình chứ ko phải người ta. Đã làm CZcams đừng quá để tâm người nói gì , thích ăn luôn giúp đỡ bạn bè , đời con người hãy sống bản thân mình người thân mình đừng kệ thiên hạ đi

• @HuongLe-is3ns
    @HuongLe-is3ns Před rokem +14

Biết TKQ bận lắm nhưng cố gắng cách vài clip vào 1 lần cho vui ạ

• @trangthao8082
    @trangthao8082 Před rokem +1

Tranh thủ lúc nào rảnh vô ăn cơm cho vui con,có con vui hơn.

• @SaraPhan
    @SaraPhan Před rokem +2

Kho quẹt hiền nói chuyện thực te có sao nói vậy em cũng làm cực kho mới có ngày này cam ơn em cứ đâu ai cho không minh

• @thucao-wo4ig
    @thucao-wo4ig Před rokem +1

Mình thích kênh này, dân dã, rất chân thực!

• @hongha8112
    @hongha8112 Před rokem +1

Những người không biết gì về làm clip nên nói vậy bây giờ có thể ho sẽ hiểu rồi nhưng làm thế nào cũng phải giữ sức khỏe để chúng tôi sẽ có clip coi nữa nhất là có nhiều anh em càng đông càng vui ; chúc tất cả thành viên đều vui mạnh

• @lamto1015
    @lamto1015 Před rokem +4

Chúc GĐ bác 6 có một bữa cơm ngon miệng và tràn đầy niềm vui

• @xuyenha9861
    @xuyenha9861 Před rokem +1

Cuộc sống mà anh có người ghét người thương .cứ để ngoài tai những lời ko hay . cứ sống đúng là đc .

• @QuynhanhHa-pg3ld
    @QuynhanhHa-pg3ld Před rokem +3

Mãi ủng hộ gđ tkq . Bác 6 hiền lành tốt bụng. Gđ bác 6 đừng quan tâm những lời nói ko tốt . Thương bác 6 trai tự nhiên chịu trận .nghe những lời ko hay từ những con người sân si đạo Đức giải

• @thanhhoanguyen4430
    @thanhhoanguyen4430 Před rokem +2

Em Giầu sống rất tình cảm, quan tâm tới anh em lúc mưa gió không có việc làm nên tạo điều kiện cùng mọi người quay clip, mọi người đừng sân si nói này nọ tội em và gia đình, hãy hoan hỉ mọi việc đều an nhiên, chúc em Giầu cùng đại gia đình nhiều sức khoẻ nhé

• @votokhanhnguyen9607
    @votokhanhnguyen9607 Před rokem +1

Ai nói kệ ai mình làm mình hiểu con ủng hộ chú 👍👍

• @user-lw8ke6ol8r
    @user-lw8ke6ol8r Před 11 měsíci

Sao lâu quá kg thấy chị lên lũ túp đây chỉ kg thấy anh chị em cũng thấy buồn và nhớ anh chị nhieu

• @dunglethi462
    @dunglethi462 Před rokem +1

Sao mình không làm thêm vèo để nuôi những con cá nhỏ khi đổ lú và chài lưới mình chưa ăn, khi mưa không đi chợ mình vớt lên ăn.

• @LinhNguyen-go8jh
    @LinhNguyen-go8jh Před rokem +1

Chuc Gia dinh ngon mieng nhe ❤ca nha co len ung ho ca nha nhe 👍👍♥️🙏

• @user-zo5ke3dw5b
    @user-zo5ke3dw5b Před 11 měsíci

mac ai noi gi thi noi chanh qua la ghen an tuc o lam sao lam vua long moi nguoi duoc kenh tkq rat doan ket va thuong yeu nhau tu bo hien thay 5 ke ca thanh sun moi nguoi rat de men da danh dong long nguoi o xa que rat cam on

• @chauzimmermann8420
    @chauzimmermann8420 Před rokem +1

mieng nguoi thi phi kq dung nghe lo cho ca nha va anh em co viec lam la qua tot cung nhau ho tro lan nhau la hanh phuc mot ngay hai clip la qua gioi co len kq nho giu gin skheo

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 Před rokem +2

Chào TKQ Kg chua hiểu thôi Cháu nói rất hay, nói ít kg hiểu nhiễu, , bất Cứ công việc cũng có cái khó của nó , nhưng đường thắng Cháu cứ đi, Nếu cháu Sống không tốt làm gi có anh em tốt ,Với thời gian kg Xem " từ từ cháo cũng nhừ thôi " , Cô biết sinh hoạt của hai kênh lâu nay đã được nhiều kg ủng hộ đây là sự trả lời tủ cách và sinh hoat của gd & cháu Cô Chúc hai kênh luôn phát triển tốt nhé ! ❤️👍

• @VyLe-gf4ip
    @VyLe-gf4ip Před rokem

Wow. Nhìn ngon ghê. ...rau vườn là như y luôn chức SK. GĐ. Tkq nha

• @user-ux8zx1zh1u
    @user-ux8zx1zh1u Před rokem +1

Kho quẹt tốt mà lút nào cũng giúp việc làm cho anh em tôi xem kênh tôi biết mà

• @thuyhoang5710
    @thuyhoang5710 Před rokem +1

Có bác sơn vui quá

• @user-fh8km7bn6t
    @user-fh8km7bn6t Před 10 měsíci

Wow that’s so amazing!!

• @lethaihao6205
    @lethaihao6205 Před rokem +4

ba v mẹ nuôi và anh 2 giàu v chị giang mãi đĩnh mãi yêu quý gia đình.😊❤

• @honghanhlethi3626
    @honghanhlethi3626 Před rokem

Ông bà nội rất có phước. Còn thẻo. Dâu hiền. Cháu ngoan. Gia đình rất hạnh phúc. ❤❤❤❤

• @tinale8168
    @tinale8168 Před 11 měsíci

Nhìn gia đình ăn cơm cảnh quê nhớ nhà quá, nhất là bữa cơm thanh đạm …chúc gia đình cô sáu ngon miệng hạnh phúc

• @hoale-nu4sd
    @hoale-nu4sd Před rokem +3

Có những người ghen ăn tức ở ở con nên họ moi móc vậy đó họ thấy kênh của con anh em yêu thương ủng hộ nhiều nên họ ganh tị con đừng buồn.

• @tranhoa1077
    @tranhoa1077 Před rokem +1

Nồi cá kho ngon quá chị sáu ơi.

• @vuhue1838
    @vuhue1838 Před rokem

Minh rất yêu mến gia đình thư em hiện em linh đe thuong là yêu gia đình tkq

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm Před rokem +1

Hì TKQ CHÚC GD VUI VẺ NHÉ ❤🎉😮❤

• @chaule5056
    @chaule5056 Před rokem

Cô lại nghỉ khác , cô thấy làm cùng ae thì có KQ tham gia , khi ăn cơm thì ít thấy con ăn , cô thấy thương con nhiều hơn .

• @chaupham2608
    @chaupham2608 Před 10 měsíci +1

Co sau cho toi thay cay rau mat trang vuon nha toi co nhung khong biet phai khong xin cam on

• @linhduong4647
    @linhduong4647 Před rokem

Ko nen qua ban tam den nhung comment TKQ oi Luon ung ho kenh cua TKQ va BQ cua me Bac Sau rat tot

• @user-fx7oq3zx8f
    @user-fx7oq3zx8f Před rokem

Bữa nay cả nhà nuôi cua thấy vui quá cả nhà ơi nuôi nhiều mai mốt đem ra chợ bán đắt lắm nha miền tây ít ai bán chúc cả nhà vui vẻ mạnh khỏe hạnh phúc nhé

• @dudeyshmoody9577
    @dudeyshmoody9577 Před rokem

Mieng doi ai noi cu noi on tren thuong minh la OK TKQ dung ban tam chi xet doan nguoi thi gioi con chuyen minh o biet neu ho co toi thi cu nem da di chuc T KQ luon binh an

• @huongguyen8814
    @huongguyen8814 Před rokem +3

A kho quẹt giống bác 6 gái nc vv rộng rãi thương ae làm chung nay có a kho quẹt ăn cơm chung thấy vui hẳng ra chúc gđ lúc nào củng vv như z❤

• @thuvannguyenthi-gn2my
    @thuvannguyenthi-gn2my Před rokem +1

Anh ca lam dan mùng cho 🦀 ngủ cười vui lắm chúc cả nhà ngon miệng

• @thuyweatherholt5398
    @thuyweatherholt5398 Před rokem +2

Anh ra líp bánh canh mặn nước cốt dừa đi anh

• @anhvanle7903
    @anhvanle7903 Před rokem

Hôm nay sum họp vui quá tkq

• @LoanNguyen-di6vp
    @LoanNguyen-di6vp Před rokem +1

K có gì phải buồn đâu a cj miệng đời mà đôi khi mình làm viêc tốt ta k ta k nhìn nhận lỗi nhỏ một chút ta xé ra to 😊😊

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm Před rokem +1

Chúc DG ĂN NGON MIỆNG NHÉ ❤😮

• @ngoclam2980
    @ngoclam2980 Před rokem +2

Kì này có của ăn rồi sin sản nữa chúc mừng gia đình

• @kimtainguyenthi3777
    @kimtainguyenthi3777 Před rokem

Rất ngưỡng mộ gđ TkQ
    Chúc kênh ngày càng phát triển và thành công

• @PhuNguyen-nk3tr
    @PhuNguyen-nk3tr Před rokem

Son nói vui quá.

• @tanhothiminh709
    @tanhothiminh709 Před rokem

Hôm nay có tkq vui quá

• @hongtram784
    @hongtram784 Před rokem +1

Triệu lai GĐ ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️

• @vonguyen9233
    @vonguyen9233 Před rokem +6

Ông kho quẹt nói chuyện rất có duyên nha

• @HoaNguyen-uv6qd
    @HoaNguyen-uv6qd Před rokem

Chào gia đình bác sáu Chúc gia đình vui vẻ

• @vipdien9525
    @vipdien9525 Před rokem +1

Lâu quá trời mới thấy thánh kho quẹt ngồi ăn cơm chung gia đình

• @LyNguyen-lx1go
    @LyNguyen-lx1go Před rokem +2

Chuc anh va gd bua con ngon minh rất thích anh giau song tinh nghi dc ban be yeu quy thich may anh son hien vv de thuong

• @quyenquyen8815
    @quyenquyen8815 Před rokem

Kệ họ đi a kẻ thương người gét đời là vậy thương hết thì k có đâu có những người ganh ăn gét ở muôn đời nát người ta cũng chảy qua biết bao khó khăn có trí có lòng lo làm ăn ông trời đâu có phụ lòng mình cả nhà đùm bọc bọc yêu thương nhau là dc

• @AnhVo-je3wr
    @AnhVo-je3wr Před rokem

Kêu a. E là bình thường ko có gì ngại đâu bac6 ba mẹ chồng con còn lớn tuổi hơn bác mà vẫn Kêu a e chứ có gì đâu mà ngại bác 6 ơi

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 Před rokem

Mai mốt anh em treo bảng chổ đặt lú """ ae nào đến dở lú xin vui lòng buộc đuôi y như hiện trạng ban đầu """ .hiii

• @28-thaonhi21
    @28-thaonhi21 Před rokem +1

Giữ sức khỏe Giàu ơi!Mọi người hiểu mà em.

• @vanpham-is1po
    @vanpham-is1po Před rokem +1

Nhìn cả gđ ăn rau sao mà nó ngon cực kì luôn á mà mình hỏng biết ăn rau sống giống vậy ( nấu chín mới ăn đc) ❤❤❤❤❤❤
    Chúc gđ KQ đc nhiều sức khỏe BÌNH AN HẠNH PHÚC

• @bonpham7983
    @bonpham7983 Před rokem +2

Chúc gia đình anh chị sáu vui vẻ hạnh phúc bên con cháu

• @HoaTran-gj3lu
    @HoaTran-gj3lu Před rokem +1

Rat thich su xuat hien cua con trong bua com cung moi nguoi

• @thuannguyen686
    @thuannguyen686 Před 11 měsíci

Bua com canh chua ca dong kho chien qua tuyet con gi bang dunh ko ca nha ngon lam minh thich co the het noi com voi ca kho tieu rat ngon bua an vvhp la mung chuc ca nha ngon miẻng nhe bye bye

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 Před rokem

Cháu Giàu ơi dù ai có nói gì đi nữa thì kệ họ miễn sao mình sống tốt hơn là đủ rồi có nhiều người họ sống ích kỷ và nhỏ mọn họ tranh ghét với mình cho nên họ chế giễu cháu sống trên duy luận tất cả đều bỏ ngoài tai cô chỉ mong cháu đừng buồn nữa mà hãy cố gắng lên sống vì bản thân và gia đình nhé hôm nay cô nhìn thấy cháu Giàu ở nhà ăn cơm cùng gia đình đông đủ là vui rồi cháu sơn tôi nghiệp quá siêng năng nhiệt tình vui vẻ cháu hiền cũng vậy mỗi người mỗi việc thật vui hôm nay chị sáu nấu món cá kho tiêu chấm với rau vườn với món canh bắp chuối nấu canh chua với tép bạc thật ngon và hấp dẫn quá chúc gia đình ăn ngon miệng nhé

• @linhduong4647
    @linhduong4647 Před rokem

Bac Sau luon quan tam den moi nguoi

• @ThuyNgaNguyenThi-vj7lp
    @ThuyNgaNguyenThi-vj7lp Před rokem +2

Nhìn nhửng món ăn rất ngon cho bửa cơm gđ . Thấy cả nhà ăn cơm ngon miêng quá và nói chuyên thât thât là vv 😂 chúc cả nhà ăn cơm ngon nhé 😂😂

• @haiminhzz
    @haiminhzz Před rokem +1

Cơm ngon quá cả nhà mình ơi

• @HongTran-gh7io
    @HongTran-gh7io Před rokem +1

Mieng doi ma tkq oi ai noi gi ke cong viec minh lam thi minh biet nhung cach dai ngay thi kq xap xep vao 1 lip cho vui bua gio thay e son vo lip cung xuyen nang nhu e hien chuc gd bua an ngon mieng chuc kenh kq ngay cang phat trien

• @binhphungthanh3822
    @binhphungthanh3822 Před 11 měsíci

Ăn rau đươc là tốt lắm nhưng ăn từ từ nhẹ nhàng thôi

• @ngocsuongle5082
    @ngocsuongle5082 Před rokem

Canh chua bắp chuối cô Sáu nấu ngon quá. Khổ qua chấm nước cá cắn một miếng nghe dòn phát thèm.
    Hôm nay ai ăn cũng ngon miệng quá.
    Tui thích xem cô Sáu vừa nấu vừa giải thích khiến ai không biết nấu coi video cũng biết nấu theo.
    Cám ơn cả nhà nha.

• @tuyetphan3903
    @tuyetphan3903 Před rokem

Nhiều comments tiêu cực chỉ làm cho kênh của TKQ và BQCM càng có nhiều người coi và ủng hộ. Tòi đã coi kênh TKQ từ khi mới bắt đầu làm kênh qua sự yêu mến của Thánh Lầy . Những ai hay có những phê bình tiêu cực chẳng qua là họ chưa hiểu rõ sự khó khăn khi dựng lên một video ,và TKQ cũng rất tốt với anh em phụ trợ hai kênh TKQ và BQCM . Hai anh chị Sáu cũng đối xử với các cháu như con cháu trong nhà ,khi coi video mọi người cũng đã nhìn thấy sự sinh hoạt gia đình rất là tốt đẹp .Cá nhân tôi chỉ thấy đó một gia đình rất là hạnh phúc nơi miền quê . Mình coi thấy người ta hạnh phúc mình cũng được hạnh phúc lây ….