Hồi Hộp Với Màn So Tài Của Mấy Chị Em Ai Sẽ Là Người Chiến Thắng | ATTD&Family T345

Sdílet
Vložit
  • čas přidán 6. 07. 2024

Komentáře • 168

• @user-qy7ip8ow6c
    @user-qy7ip8ow6c Před 7 dny +8

Nhìn 2 đứa con anh chị ba thương quá, 2 đứa dễ thương bé gái giống mẹ quá, vợ chồng tư dừa sống quá tình cảm, biết quý trọng anh em.

• @thithuynguyen273
    @thithuynguyen273 Před 7 dny +21

Vợ của tư dừa rất hiểu chuyện cho điểm 10 luôn 😂

• @DungTran-zd8io
      @DungTran-zd8io Před 7 dny +7

@@thithuynguyen273 Nhi vo cua Tu Dua tren ca tuyet voi .Doi voi gia dinh chong tron tinh tron nghia.Thuong yeu gia dinh tu me ruot den me chong ,thuong chong va cac con,biet hy sinh nguoi dan ba nhu Nhi luon mang lai hanh phuc cho gia dinh.Nhin vao thay mot gia dinh tuy hoc khong cao nhung duoc giao duc va co trinh do..toi rat thich duoc xem nhung video cua gia dinh Tu Dua.❤️❤️

• @saveamericanow9178
    @saveamericanow9178 Před 7 dny +11

Bé Như sát cá giống mẹ. Ngọc Anh nói chuyện huyên thuyên rất vui ❤

• @Kimmyh-ip6cc
    @Kimmyh-ip6cc Před 7 dny +10

Quá vui anh tư ơi cả nhà hoà thuận yêu thương nhau mot video clip rất hay chúc cả nhà nhiều sức khỏe luôn đồng hành và ủng hộ kênh ❤

• @DungTran-zd8io
    @DungTran-zd8io Před 7 dny +12

Tram va Tram hai con gioi lam,trong gia dinh Tram doi voi Nhu la vai em nhung con lon hon Nhu nen em co gi khong dung con chi cho em ,Moi gia dinh co moi cach giao duc khac nhau,nhin vao con ba biet cha me con day do con va em gai rat ky.Ba rat nguong mo gia dinh cua con.❤️❤️

• @CucNguyen-pg6jd
    @CucNguyen-pg6jd Před 7 dny +31

cô cám ơn tư dừa đã nghe góp ý và chuyển đổi bé như ngồi gần bà và bà lo cho bé ăn uống và bé trâm cũng chăm sóc và lo cho bé như vậy là tốt rồi cô sẽ hy vong kênh cũa tư dừa ngày càng phat triển tốt

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 7 dny +6

Dạ con cảm ơn Cô ạ.

• @johnlam4741
      @johnlam4741 Před 7 dny +6

Có lắng nghe thì kênh mới phát triển nhanh và được nhiều người đăng ký,

• @HangNguyen-ev8oo
      @HangNguyen-ev8oo Před 7 dny +1

@@johnlam4741rất chính xác thấy tư dừa có lắng nghe cảm ơn tư dừa

• @joannguyen3602
      @joannguyen3602 Před 7 dny +3

Gia đinh em tuyệt vời

• @minhtuhuynh6925
      @minhtuhuynh6925 Před 7 dny +1

Đúng rồi cô ngồi như vậy bà Nội lo cho cháu như ăn vậy mới no. Cháu như rất nhúc nhác. Sợ. Vô tư. Còn cháu bé nhỏ thì lanh quá ❤tội nghiệp 3 cha con em 3 hiền lành. Chúc cả nhà ăn ngon ❤ ❤

• @lethaihao6205
    @lethaihao6205 Před 7 dny +16

mìn rất thương gia đình anh chị tư dừa thấy anh 3 đi bẻ dừa ko có ở nhà thấy cháu ở nhà có mình ên rủ cháu vô nhà chơi cho vui.anh tư ơi ko có chị 3 ở đây anh chị rán giúp anh chị 3 trong lúc khó khăn này nha anh.bé như ko biết chuyện anh chị ráng dại cho cháu mình.nha em chúc gia đình anh tư cuối tuần vv

• @user-xn7ef8gq9f
    @user-xn7ef8gq9f Před 7 dny +9

thấy mấy đứa nho yeu thương nhau ca nhà rat vui.cam on gia dinh

• @lienngo183
    @lienngo183 Před 7 dny +3

Rất cám ơn gia đình đả chăm sóc bé Như , hai cháu biết quan tâm em hơn , mai mốt cho bé Như gọi là Ngoại đi cho gần gũi hơn , thích nhất là bé Như và bé Ngọc Anh , ta nói bả lanh muốn xỉu luôn 😂😂😂

• @ng1262
    @ng1262 Před 7 dny +9

Be Nhu gioi qua! Cac Be qua vui.

• @user-kw2dh
    @user-kw2dh Před 7 dny +7

bé Như chỉ lớn hơn Ngọc Anh thôi ăn nói cũng còn non nớt mong sự chỉ dạy của bà và chú thím đễ cháu có được những bữa cơm ngon trong những ngày xa mẹ cảm ơn chúc kênh ngày càng phát triễn

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc Před 7 dny +5

❤❤ ôi hôm nay hoàng đế tư dừa tổ chức cuộc thi câu cá và làm vệ sinh kênh mương cá vui quá, ôi mấy cách cách trổ tài câu cá giỏi quá cả gia đình đều rộn rã tiếng cười vui khi đc cá cắn câu bé như hôm nay giỏi quá em thích quá anh tư ơi, Tâm cũng giỏi, ốc tiêu ríu rít nói chuyện nhiều câu tiếu tiếu mắt cười vui quá hà, cả nhà ai ai cũng rạng rỡ nụ cười video này xuất sắc nhất hà nha anh chị tư Hihi.cau cá rồi về cùng nhau làm món ăn, món nào cũng ngon hết quá ngon luôn, em chúc cả nhà cả gia đình anh chị thật nhiều sức khỏe luôn vui vẻ và thoải mái và ấm áp bên nhau mỗi ngày nhé ❤️😄💪💯😋🤪 chúc đại gia đình anh chị ăn cơm thật ngon miệng nhé ❤️

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 7 dny +2

Anh cảm ơn em gái nhiều nha chúc em ngày mới xinh tươi nha.

• @LoanTran-mi7oc
      @LoanTran-mi7oc Před 7 dny +1

@@AmThucTuDua Hihi ❤️❤️🤗🍀🌻Dạ gia đình anh cũng vậy nhé

• @HuongNguyen-kf9rb
    @HuongNguyen-kf9rb Před 7 dny +10

Cháu Trâm hôm nay giỏi quá, để ý và chăm sóc cháu Như trong bữa ăn và trong khi đi thuyền. Tôi rất cảm kích cho sự hiểu biết của cháu Trâm. Gia đình này thật là lý tưởng!

• @kimdiepdang
    @kimdiepdang Před 7 dny +6

Cô chào bé Trâm thân yêu ,con có thể chỉ dẫn bé Như mọi thứ nha , bé Như là chị em chú bác với con ,nhưng nó còn nhỏ tuổi hơn con và tụi con cũng cùng trang lứa với nhau ,dễ chỉ dẫn hơn con hen .Còn bé Ngọc Anh khỏi nói rồi ,dễ thương lắm

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 7 dny +1

Dạ Chị anh 3 có nhờ bé Trâm chỉ dạy cho bé như ạ.

• @hangvuthi4556
    @hangvuthi4556 Před 7 dny +7

Con anh chị Ba ngoan hiền nhìn xinh tự nhiên . Cá nhiều quá, cơm cá ngon thật tốn cơm lắm luôn, em út nhanh miệng nhanh tay bé nhưng rất khéo léo.

• @LeonieNguyen-je9uo
    @LeonieNguyen-je9uo Před 7 dny +23

Một Vidéo hoà đồng, vui nhộn, đầy tình thương như mong muốn, nhất là đầy tình thương giữa mấy cô gái trẻ với nhau.
    Tôi rất phẫn nộ, khi coi Vidéo 340 & 342, cũng có BL chê bai, nhưng hôm nay Tâm & Trâm, đã thay đổi hẳn cách cư xử với Như.
    Những gì xấu thì chê, nhưng những gì tốt đẹp cũng phải khen, qua vidéo này xin thành thật khen cả nhà Tư Dừa 👍👏.
    Cảm ơn vc Tư Dừa vẫn tiếp tục cho bé Như tới nhà mặc dầu bị ném đá quá trời 😊. hoan hô hai vc đã chỉ dạy cho Tâm & Trâm, không quên khen Tâm & Trâm đã nghe lời dạy bảo, đã sửa đổi cách cư xử với bé Như.
    Một Vidéo không phụ lòng những khán giả luôn ủng hộ kênh Ẩm Thực Tư Dừa 👏👏🤩🤩❤️❤️

• @tienkim8612
    @tienkim8612 Před 7 dny +12

Ngọc Anh nói chuyện thấy cưng quá

• @09171922
    @09171922 Před 7 dny +4

Be trăm de thương quá thua như vẫn cười tươi cưng quá ❤ thấy cả nhà cho mấy đứa nhỏ chơi vui quá chúc cả nhà luôn tốt lành ❤

• @trungnguyen-ss6nj
    @trungnguyen-ss6nj Před 7 dny +3

Cả nhà tư dừa điều điểm 10 ! Riêng Nhí và chị ngoại là 10 + ! Cám ơn vc cháu Tư rất nhiều về nhũng việc làm lần tỏa yêu thương và hạnh phúc cho đại gia đình

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin cảm ơn Cô. Mến chúc Cô luôn mạnh khỏe và nhiều niềm vui ạ.

• @trungnguyen-ss6nj
      @trungnguyen-ss6nj Před 7 dny +2

⁠@@AmThucTuDua luôn luôn có tình cảm và sẵn sàng ghi nhận nhũng lời khen chê … của cđ nên gia đình cháu sẽ dễ dàng dược bà con thương mến đó cháu ! Chúc an vui và may mắn

• @joannguyen3602
    @joannguyen3602 Před 7 dny +2

Cảm ơn em nhiêu nhe đã lắng nghe ý kiến góp ý của chị. Luôn luôn ủng kênh của gia đình em tuyệt vời.

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị ❤️❤️

• @hueanhtran5618
    @hueanhtran5618 Před 7 dny +5

Be N.Anh de thương quá…

• @haiminhzz
    @haiminhzz Před 7 dny +3

Nhà sau của AC Tư mát mẻ gọn gàng quá , trời mưa nhìn hay ghê cảnh vật bình yên , chúc gia đình mãi vui vẻ hạnh phúc nhé.

• @QuocDungTran-no4nz
    @QuocDungTran-no4nz Před 7 dny +6

Hi vọng kênh phát triển để có thể phụ giúp thêm cho cả 2 gd, tránh tạo drama là được 👍

• @phuonghuynh9472
    @phuonghuynh9472 Před 7 dny +7

Gd tư dua ba ngoai de thuong bao boc chau con❤❤❤

• @ermw7469
    @ermw7469 Před 7 dny +9

Bữa Cơm Tối nay Của GD Mình ngon quá 4 dừa ơi, Chị Chúc GD Mình buỗi tối ngon miệng❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị ❤️❤️

• @user-jd4gn4zk3o
    @user-jd4gn4zk3o Před 7 dny +2

😊gia đình tư dừa biết tạo những cai mới lạ cho kênh đuọc nhiều nguòi xem ! Cô ở Btre ngày nào tối cũng xem vui.,,

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin Chào Cô. Con chúc Cô xin video vui nha Cô.

• @TuyetNguyen-ef4gg
    @TuyetNguyen-ef4gg Před 7 dny +3

Bé Như giống mẹ lắm mẹ đi làm ở nhà có chú thím quan tâm cũng đở nhớ mẹ ♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️

• @user-mq6ku1ib2q
    @user-mq6ku1ib2q Před 7 dny +3

Phong cảnh nhà Tư Dừa ngày càng đẹp hơn , thơ mộng hơn ..

• @dungtran3381
    @dungtran3381 Před 7 dny +4

Nhí là phụ nữ. Cô nhìn rất mến . Hiền , nấu lên khi ăn hỏi mọi người ăn có ngon khg. Hiểu chuyện lắm. Bà ngoại thì vừa ý khi mình xem. Khg biết chị năm nay bao nhiêu. Mình 70t rồi. Luôn vui khỏe nhé chị và cháu Nhí

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 7 dny

Dạ mẹ con nhỏ hơn Cô 4 tuổi Cô ơi.

• @hueanhtran5618
    @hueanhtran5618 Před 7 dny +4

Be Như lanh lời giống mẹ, vui vẻ, sát cá…

• @TranTien-en8so
    @TranTien-en8so Před 7 dny +7

Ô vui quá chúc gđ có một buổi câu cá vui vẻ

• @ngoctran406
    @ngoctran406 Před 7 dny +2

Thấy cháu như ăn hồn nhiên thấy thương ghê líp có bé như thích xem

• @ThoaNguyen-kc5jj
    @ThoaNguyen-kc5jj Před 7 dny +7

gđ này thật dễ thương!

• @tuyetsuongHoangthi
    @tuyetsuongHoangthi Před 7 dny +8

bé con gái chị 3 ngồi gần bà ngoại gấp đồ ăn cho là đúng 😊

• @hoian4713
    @hoian4713 Před 7 dny +7

Gd vui vẻ quá, chúc may bé luon vui ve 🌷🌷🌷🌷🌷

• @cherrynguyencherrycherry9456

Kênh a tu chịu nghe góp ý kg nt lại này nọ cảm ơn a thích kênh anh lắm ta góp ý a làm vay ok lắm chứ đừng phoan hoi lai

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 Před 7 dny +3

Cả nhà rủ nhau ra mương câu cá vui quá trời luôn em chúc gia đình anh TD nhiều sức khỏe hạnh phúc và nhiều an lạc

• @AmThucTuDua

Anh thay mặt gia đình cảm ơn em rất nhiều.mến chúc gia đình em luôn mạnh khỏe và thành công trong công việc nha.

• @user-xn7ef8gq9f
    @user-xn7ef8gq9f Před 7 dny +5

bé nhu giống trinh gioi bat ca

• @kristennguyen5322
    @kristennguyen5322 Před 7 dny +2

Mình coi nhà chăm sóc cho cháu nhü mình cãm dông già ðình tü dùa👍🏽❤️❤️❤️

• @user-ln7vi9qt1c
    @user-ln7vi9qt1c Před 7 dny +3

Cô có chút góp ý, bé Như nên gọi bà ngoại của bé Trâm & Ngọc Anh bằng bà ngoại cho thân mật.

• @lienngo183
      @lienngo183 Před 7 dny +1

Mình cũng thấy vậy đó , cho bé như gọi bằng ngoại đi cho thân thương như người trong một nhà ❤

• @nghianghia5942
    @nghianghia5942 Před dnem +1

Gia đình con cô thấy thương quá chừng vợ chồng con biết thương yêu Anh Em đùm bọc cho gia đình anh chị con cô thấy cảm động quá chừng bé út ngoan chị thì thì my

• @user-is3dx9fv3t
    @user-is3dx9fv3t Před 7 dny +3

Bé ngọc anh dể thương quá❤❤❤

• @hanhuahong5325
    @hanhuahong5325 Před 6 dny +1

Như có gđ chú Tư cũng đỡ nhớ mẹ , tội nghiệp xa mẹ khi còn bé nhớ lắm luôn .

• @kristennguyen5322
    @kristennguyen5322 Před 7 dny +1

Gia ðình có mâý cháu bé trong lip vui qúa😂😂😂

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 Před 7 dny +1

Nhìn thấy cháu mấy cháu đi tố tài câu cá bắt ốc vui quá cô nhìn thấy cũng vui lây cuối cùng cô chúc đại gia đình có một chuyến trải nghiệm ngoài mương thật vui vẻ nhé

• @QL22BTNI410
    @QL22BTNI410 Před 7 dny +3

Tinh vo chong tu dua rat de thuong

• @thinoinguyen3430
    @thinoinguyen3430 Před 7 dny +3

Vui qua❤ be N❤A noi chuyen lui lo cung qua

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm Před 7 dny +3

Đúng rồi tư DỪA dọn dẹp cho SẠCH co NHIÊU lip CHỊ xem THẤY LÁ DỪA trái DỪA nó RỚT xuống mương THẬT LÀ do❤❤

• @user-mv5yq9ig2k
    @user-mv5yq9ig2k Před 7 dny +3

Nhinh rao thấy thèm quá đi

• @Gianbepcuame
    @Gianbepcuame Před 7 dny +5

Clip hay và vui quá mong cả nhà ra thêm nhiều clip nữa ❤

• @tantrang3883
    @tantrang3883 Před 7 dny +3

Chúc cả nhà ăn cơm ngon miệng cuối tuần vui vẻ hạnh phúc bên gia đình nhe

• @thimyhuyentran856
    @thimyhuyentran856 Před 4 dny +1

Cá trê chiên mắm gừng cá trê kho tiêu là ngon hết sảy rồi hết nồi cơm

• @marianguyen1740
    @marianguyen1740 Před 7 dny +3

Gia ding cau ca vui qua chuc gia dinh luon vui ve va hanh phuc ❤❤❤❤

• @laning1436
    @laning1436 Před 7 dny +3

Theo cô thấy cousins với nhau ai lớn làm anh làm chị nhỏ làm em.. .

• @thuuong9564
    @thuuong9564 Před 7 dny +2

❤❤❤ cả nhà cháu tư dừa nha nhà nầy vắng tiếng nói chị ÚT buồn nha chu choa cháu như xát cá nha. Hôm nay ăn cá ao nhà 4 nàng ngọc nữ câu nha. Bà ngoài vững tay chèo nha nên con cháu ngoan hiền vợ chồng 4 dừa đêm cháu như qua bên nhà con là đúng lăm tuổi nầy vắng mẹ đi làm xa dễ bị trầm ngâmvits nói lâu ngày bệnh tự kỷ không muốn gần ai. Xong kể lạ vụ đi đây đó khổ cả đời mẹ về chết luôn. Cháu Nhí làm như vậy là phải lắm mẹ cháu như cũng vững tâm lo làm chư choa chị út đời câu nữa hihi

• @hongnguyen-qs9xx
    @hongnguyen-qs9xx Před 6 dny +1

Con gái út 4 Dừa lanh quá trời luôn 😘

• @ermw7469
    @ermw7469 Před 7 dny +7

Ngọc anh nói Chuyện nhiều hơn Chị 2 ,Chị 2 hiền

• @hanhuahong5325
    @hanhuahong5325 Před 6 dny +1

Cung đại gđ Tư Dừa quá đi ..

• @thaotrinh9096
    @thaotrinh9096 Před 7 dny +1

Nhi ơi , sang năm gia đình bác về VN sẽ xuống thăm gia đình của con , nhìn cá trê chiên và kho tiêu bác thèm lắm , Tết bác sẽ gởi quà về cho gia đình con , bác chúc con cùng toàn thể gia đình luôn vui khỏe an lành nhiều may mắn trong

• @AmThucTuDua

Dạ Bác con đã chuẩn bị sẵn nuôi rất nhiều Cá Để đãi gia đình Bác rồi ạ ❤️❤️

• @chithanhnguyen8212
    @chithanhnguyen8212 Před 7 dny +2

Nhìn Nha ah vay hp va

• @user-ch9xb4fi6b
    @user-ch9xb4fi6b Před 7 dny +2

Nhìn mam cơm ca kho cá chiên hấp dẫn quá chúc gia đình ngon miệng ❤❤❤❤❤❤❤

• @dungtran3381
    @dungtran3381 Před 7 dny +1

Hi cả nhà. Hôm nay cô thấy cả nhà câu cs. Thôn quê thật yên bình. Bữa cơm cũng ngon. Cuối tuần vui nhé Tư dừa.

• @Diep-oi8kd
    @Diep-oi8kd Před 7 dny +4

Kenh nay hay hon kenh kho quet nhieu lam

• @HangNguyen-ev8oo
      @HangNguyen-ev8oo Před 7 dny +2

Hay hơn vì chân thật ai cũng vậy kể cả ngoại và mấy đứa nhỏ không diễn còn kênh kho quẹt ta nói từ già cho tới trẻ nhỏ ai cũng diễn lố bịch quá nhất là sáu mập nói nhiều không chịu nổi luôn bả nói từ đầu clip cho tới cuối clip vẫn còn nói

• @khangnguyen5448
    @khangnguyen5448 Před 6 dny +1

Như ngồi kế bà cô là sướng nhất rồi được chăm sóc

• @aonguyen4864
    @aonguyen4864 Před 7 dny +1

Ngon pá chúc gia đình ăn ngon miệng hơn số1 🧡💜❤️💙😠😀💯👍🏻

• @daoanh2126
    @daoanh2126 Před 7 dny +1

🎉❤❤❤❤❤
    Cuối tuần vui vẻ cả nhà ra ao câu cá trê dinh thấy mê cùng bà cháu ngồi trên ghe, bữa cơm ngon miệng nhé em trai

• @longluu7413
    @longluu7413 Před 7 dny +4

Em nhờ cô và cậu chỉ thêm cho chị như câu da Em cảm ơn ạ

• @NgoanXuân-r8w
    @NgoanXuân-r8w Před 7 dny +1

Gia đình tu dua thường xuyen rủ a ba và cháu ăn cơm chung cho vui

• @lisaknop6164
    @lisaknop6164 Před 7 dny +1

Ca kho da ngon, Thiem Ca Chien rau luot nua , ( thi con gi bang nua day Vo Tu Dua oi 😊 ) ❤❤❤❤❤

• @dinhkim1110
    @dinhkim1110 Před 7 dny +3

a chi nên dạy cho bé tự ngắp ăn mình ên để a chi đang ăn phải ngắp cho ăn thì ăn k ngon😢😢😢

• @FloraDang
      @FloraDang Před 7 dny +3

Nhiều khi lên clip bé ngại gấp ak bạn, bé từ từ quen với ống kính sẽ tự nhiên hơn 😊

• @LinhNguyen-lh8zl
    @LinhNguyen-lh8zl Před 7 dny +2

Chúc GĐ tư dừa có một bữa ăn ngon miệng nha

• @lyo5136
    @lyo5136 Před 7 dny +2

Hom nay thay vui qua

• @aliciamccrite9242
    @aliciamccrite9242 Před 7 dny +2

Thank you girls to help her Nhu❤

• @lilivu2232
      @lilivu2232 Před 7 dny

Phòng này của người Việt bên VN. 99.9% những người trong đây đều là người Việt. Mình nghĩ bạn viết tiếng Việt có thể giỏi hơn tiếng Anh (English) đó, vì bạn viết tiếng Anh dở lắm !

• @KieuVo-ze1qo
    @KieuVo-ze1qo Před 7 dny +1

Con chào mẹ! Mấy bé hôm nay trải nghiệm cau ca vui nhé,lúc dinh ca có đang làm cũng bị phân tâm làm bi đứt tay luôn,chị ăn chay trường rau tập tàng đem luộc lấy nước luộc rau làm canh ngon lắm nhi ơi

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 7 dny

Dạ Chị đứt tay có sao không vậy Chị.

• @KieuVo-ze1qo
      @KieuVo-ze1qo Před 7 dny

@@AmThucTuDua it à em,do chị vừa làm vừa Xem

• @huongpham-dw7qm
    @huongpham-dw7qm Před 7 dny +3

Chi em thuong nhau,coi thay thuong gi dau.

• @aliciamccrite9242
    @aliciamccrite9242 Před 7 dny +1

Thats good they friendly to trinh daughter i like that she soo cute and your little one too❤

• @thutramhong5380
    @thutramhong5380 Před 7 dny +1

Chúc mẹ và cả gia đình em manh khỏe khỏe lúc khó khăn mới hiểu được tình nghĩa anh em.Chúc hai em nhiều sức khỏe để làm nhiều việc tốt nha

• @ongkim1485
    @ongkim1485 Před 7 dny +1

Hôm nay gia đình trải nghiệm vui nhỉ❤❤❤❤

• @user-ch9xb4fi6b
    @user-ch9xb4fi6b Před 7 dny +1

Cuối tuần đi câu cá vui quá chúc gia đình em ngon miệng và vui vẻ nhiều sức khỏe ❤❤❤❤❤❤❤

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 7 dny

Dạ gia đình em cảm ơn Chị ❤️❤️

A tu dua rất tốt thảo ăn

• @user-hx4uj6or8b
    @user-hx4uj6or8b Před 7 dny +1

Thấy 4 dua lỗ cho con chị 3 vậy mừng cho cháu để cháu không nhớ mẹ

• @user-is3dx9fv3t
    @user-is3dx9fv3t Před 7 dny +2

Tư dừa sao ko sửa lá trên nóc nhà lại em

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 7 dny +2

Dạ Chị em leo lên chân run quá em lại tụt xuống cuối cùng còn nguyên đó Chị ❤️❤️

• @user-bc6ub2ph2y
    @user-bc6ub2ph2y Před 7 dny +3

May chi e sieu qua

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 Před 7 dny +1

Mến chúc gđ mình buổi tối an lành vui vẻ nhe .

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 7 dny

Dạ gia đình xin cảm ơn nhiều ạ.

• @dinhkim1110
    @dinhkim1110 Před 7 dny +2

me của chi nhí thương bé như ha😢😢😢

• @hoian4713
      @hoian4713 Před 7 dny

Bạn dung moi móc chuyện ko dang, bé như hay qua nhà bé tam chơi voi 2 bé nhỏ diệu và duy, thu 2 bạn thấy clip tu dua voi bé Ngọc anh đen nhà a3 chơi ko và nau ăn, bé như cung văn vậy, dc ba muc canh vo chén, bé co muc thêm gi ăn đâu, mặc dù có cá có trứng vịt luộc, co ai gap cho thức ăn dau, may bé còn nhỏ xin đừng chém các cháu toi nghiệp 💓💓💓💓

• @hnail4065
    @hnail4065 Před 2 dny

Gia dinh choi tro nay vui qua

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 2 dny

Dạ các bé rất là thích Chị ơi.

• @aliciamccrite9242
    @aliciamccrite9242 Před 7 dny +1

Tu dau i like your video i always watching your video and subscribe to and likes just take care of your brother and the children ok ❤

• @user-os2qd8wo2m
    @user-os2qd8wo2m Před 7 dny +1

A tư mở thêm kênh nữa làm kím thêm thu nhập

• @AmThucTuDua

Anh cảm ơn em nhiều nha ❤️❤️

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 Před 6 dny +1

Chị nhí và bà ngoại chiên cá trê rau luộn ăn ngon quá và thấy bé Trâm OK với bé như và tâm tạm được thôn nhất bé trâm đựng giống bắt trước tâm như vậy không tốt đâu kỳ lắm cộng đồng nói cha mẹ em kênh không được tốt đâu và líp này quay ok hơn chứ đừng làm thái độ một hai líp kia bé tâm nhìn cách bé Trâm kêu làm giống nhau không thích bé như không OK hai đứa em ơi và cộng đồng nói cha mẹ của em nè bé Trâm ơi phải biết thương yêu nhau chứ làm vậy người không tốt đâu nè hai đứa em ơi tâm và Trâm giờ thấy quay líp coi được hơn biết thương yêu nhau chứ nè làm vậy kênh được nhiều hơn anh chị ơi sao không kêu anh trai bé như lại ăn anh chị ơi tội hai em nè không có mẹ kết bên cạnh nhìn hai đứa con anh ba tội nghiệp em muốt giúp không có gì giúp được hết nè anh chị ơi bé như phải lần ăn ngồi bà ngoại hay chị nhí nè anh tư ơi chứ ngồi kết bé tâm không thích nè tội bé như nè anh chị ơi chúc cả nhà ăn ngon miệng nè biết yêu thương với nhau không ganh ghét với nhau nhẫn nhẫn dị với nhau là OK nè vậy là người tốt của family nè để cộng đồng coi không hay cho mấy anh chị đựng buồn nè em nhận vậy thôi để tốt con gái lớn của anh và cháu vợ anh nè em xin hết

• @marianguyen1740
    @marianguyen1740 Před 7 dny +1

Ca kho nyon qua ❤❤❤❤

Bé như ốm ra a chi tu với ba ngoại ít bữa lên ky cảm ơn gia đình thương bà ngoại thương chị Quỳnh anh biết gấp do ăn cho nhu

• @huongnguyen-pq3ns
    @huongnguyen-pq3ns Před 7 dny +1

đâm gừng e để ít đường vô nó kh văng và de đắm

• @nhano1049
    @nhano1049 Před 7 dny +1

Cô thống thèm dĩa râu nè

• @trinhhoaiminh5434
    @trinhhoaiminh5434 Před 7 dny

Chú tư dạy cho bé kêu bé như bằng chị đi lúc nào cũng nghe kêu bằng như không à dể để cho bé quen đó❤

• @VanNguyen-ci8bp
    @VanNguyen-ci8bp Před 7 dny +1

Chúc cả nhà ăn cơm vui vẻ

• @user-bc6ub2ph2y
    @user-bc6ub2ph2y Před 7 dny +1

Noi ca kho hap dan bua nay chac het noi com roi

• @user-os2qd8wo2m
    @user-os2qd8wo2m Před 7 dny +1

👏👍💯

• @bachhuynh7303
    @bachhuynh7303 Před 7 dny +1

Nhi o có trình o nhà em coi như là con em nhi chi dạy nhưdum o có me toi lam nhi ơi

• @ermw7469
    @ermw7469 Před 7 dny +2

Vậy là 2 Vợ Chồng em 4 dừa thua trà Sữa rồi

• @nhudo2788
    @nhudo2788 Před 7 dny +2

CHÀO CẢ NHÀ NHÌN GD CÂU CÁ ĐEM LÊN NẤU HAI MÓN NGON QUÁ CÁC CHÁU RẤT NGOAN ( THỰC HIỆN CÁC MÓN ĂN ĐƠN SƠ 👍KG PHÔ TRƯƠNG 👍)