Một Ngày Làm Việc Không Thành Khi 2 Anh Em Gặp Sự Cố Giữa Đường | ATTD&Family T346

Sdílet
Vložit
  • čas přidán 7. 07. 2024

Komentáře • 119

• @user-rn2gz7pf3l
    @user-rn2gz7pf3l Před 22 dny +5

Tư Dừa là trụ cột của gđ , nên cực khổ , vất vả làm từ những chuyện nặng nhọc , cho tới quay clip , nay có a 3 phụ giúp cũng đở , thấy thương 2 ae !

• @thiepngo9729
    @thiepngo9729 Před 22 dny +7

Tôi trước hay xem kênh tư nhưng nay chuyển sang kênh a tư vì nhìn phong cách và tám lòng a tư rất tốt và thật thà

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 22 dny +2

Dạ Tư dừa xin cảm ơn nhiều ạ ❤️❤️

• @user-pb4jx8xy9k
    @user-pb4jx8xy9k Před 22 dny +12

Vợ chổng Tư Dua rất tốt. A E mình giúp đỡ với nhau. Moi người hãy giúp đỡ cho A E Tu Dua.Minh rất ngưỡng mộ Vợ chống Tu Dua quá tốt.

• @hongnguyen-qs9xx
    @hongnguyen-qs9xx Před 22 dny +8

OK , vậy c sẽ gửi cho 2 ae tiền cho tiện luôn nha 😀, c thấy xe bị sụp hố e dùng sức nâng lên, tội 2 ae quá !

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị. Mến chúc Chị và gia đình luôn mạnh khỏe và thành công trong công việc nha Chị.

• @cherrynguyencherrycherry9456

Thấy a ba tôi nghiệp mong mạnh thường quân giúp đỡ cho a và cháu a tu dua giúp a ba mừng lắm

• @user-ch9xb4fi6b
    @user-ch9xb4fi6b Před 23 dny +8

em ba và hai đứa con qua bên tu dưa phụ rồi ăn cơm cũng tốt cho hai cháu ❤❤❤❤

• @user-jd4gn4zk3o
    @user-jd4gn4zk3o Před 23 dny +6

Anh ba tư. Dừa hiền quá rất dễ thuong bà xã đi làm chắc nhớ lắm

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 Před 23 dny +12

2 anh em Để Dành hợp tác làm đâu thắng đó . Chúc gđ buổi tối bình an vui vẻ .

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình Tư dừa xin cảm ơn ạ.

Chảo tép nhìn con chay nước miếng luôn

• @VandoanLe-lj6um
    @VandoanLe-lj6um Před 23 dny +8

Anh em thương nhau là quý hóa nhất em tư dưa ạ

• @user-mq6ku1ib2q
    @user-mq6ku1ib2q Před 23 dny +8

Nhà Chị Ngoại có cây nhãn ghiền luôn !

• @diepkennett8897
    @diepkennett8897 Před 23 dny +5

The whole family respects each other. Awesome! DK, Canada.

• @saveamericanow9178
    @saveamericanow9178 Před 23 dny +8

Canh khoai mỡ, tép rang, dưa mắm, còn gì bằng 👍

• @KieuVo-ze1qo
    @KieuVo-ze1qo Před 22 dny +3

Con chào mẹ! An dậy mà ngon heng nhí,nhà Mẹ có cây nhãn nhiều trái quá

• @huongguyen8814
    @huongguyen8814 Před 22 dny +6

Người tốt sẽ luôn gặp điều tốt lành ❤❤chúc gd a tư luôn găp nhiều mai mắng

• @NgaNguyen-th1yt
    @NgaNguyen-th1yt Před 23 dny +6

Chào cả nhà chúc gia đình ngày mới vui vẻ và hạnh phúc và có nhiều líp hay mỗi ngày ông bà cô chú luôn ủng hộ các con

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 22 dny +1

Dạ con thay mặt gia đình xin cảm ơn Cô rất nhiều. Mến chúc Cô luôn được nhiều sức khỏe nha Cô ❤️❤️

• @TuyetTran-fc8iw
    @TuyetTran-fc8iw Před 23 dny +6

Anh chị sống có tình có nghĩa thương giúp đỡ GĐ anh chị chúc GĐ nhìu sức khỏe

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình xin cảm ơn bạn nhiều .

• @joannguyen3602
    @joannguyen3602 Před 22 dny +2

Gia đinh minh ai cũng dễ mến thật thà giỏi và thân thiện với mọi người rất tuyệt vời

• @user-ik3de6of5h
    @user-ik3de6of5h Před 23 dny +5

Tư dưa tâm ly qua.kiu anh 3 vô lip đê cho chi 3 nhin thây an tâm lam viêt nơi sư la quê ngươi

• @user-ob9bt4om1w
    @user-ob9bt4om1w Před 22 dny +3

Gia đình biết giúp đở người khác giá đình tốt

• @ermw7469
    @ermw7469 Před 22 dny +7

2 Vợ Chồn em 4 dừa hòa dòng anh em giúp dỡ nhau mỗi khi 4 dừa ra líp Chị phải Xem di Xem lại mấy lần mấy Chấu hiền dễ mến❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị nhiều. Nếu có gì không phải mong Chị góp ý dùm vợ chồng em nha Chị.

• @user-hx4uj6or8b
    @user-hx4uj6or8b Před 22 dny +1

Thấy vợ chồng 4 dua thương yêu nhau tốt quá mong kênh 4 dua càng ngày phát triển

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc Před 22 dny +2

❤❤ Em chào đại gia đình anh chị tư dừa nhé Hihi 😀, hôm nay hai anh em của anh Tư công nhận giỏi thật nghề của gì cũng làm được hết gọi là nghề thợ đụng đó, là đụng việc gì cũng làm đc hết đó ạ Hihi 👍, chị tư và ngoại làm hai món ăn ngon quá, tép rang ngon giòn ăn với canh khoai mỡ và có dua mắm nữa là hợp quá rất ngon chị ạ, nhưng em thích nhất là món trộn chảo đó nha chị tư, ngày xưa ở quê em chuyên gia đợi trộn chảo, nồi đó anh chị ơi ngon lắm.em chúc cả nhà mình ăn cơm thật ngon miệng và luôn luôn khỏe mạnh và vui vẻ nhé ❤️😄👍💯🤗🤗

• @dinhkim1110
    @dinhkim1110 Před 22 dny +5

công nhân a tư gỏi cái gì cũg làm

• @ermw7469
    @ermw7469 Před 22 dny +1

Bà ngoại Với nhí làm Con Sáng nay phải Trốn tiền mua tép mua dừa Về làm ăn ngon lắm bà Cô ơi

• @kimho1559
    @kimho1559 Před 23 dny +4

Chuc ca nha suc khoe bua com hom nay ngon lam minh thich Mon tep rang nuoc cot dua het xay luon chuc ca nha ngon mieng

• @ermw7469
    @ermw7469 Před 22 dny +7

Bà ngoại ,Với em nhí lNâu ăn ngon quá ,Tép rang dừa ngon tuyệt Vời bà ngoai ơi, Chúc GD 4 dừa buỗi tối ngon miệng❤❤❤

• @user-fx9xm1hw9p
    @user-fx9xm1hw9p Před 23 dny +6

NHA A.TU DUA .VA A.KQ.LA ANH EM ..A.BA. VO PHU LAM VOI A.TU DUA. CHO VUI ....MINH COI GIAI TRI .CHU DUNG SOI MOI ..

• @user-hh9fl1ro1n
    @user-hh9fl1ro1n Před 22 dny +1

Có rễ vậy mừng rơi như con ruột thích hai hước với mẹ vợ vậy vui

• @TamLe-tl7sn
    @TamLe-tl7sn Před 22 dny

Thich xem kênh tu dua vợ từ dua de thuong hiền lạnh ăn nói thật tha nấu ăn ngon , Từ dua cũng vậy Anh ba cũng hiện lanh thật tha không giống nhà kho quet ai cũng xạo , nhìn không thiện cảm triệu like cho kênh Tu dua ❤

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 18 dny

Dạ Chị thấy vậy chứ bên gia đình em kq ai cũng hiền hết Chị ơi.

• @user-xr4qo4mp8f
    @user-xr4qo4mp8f Před 23 dny +3

Sống có lúc người có khúc
    Ngày xua vợ chong chứ tầm cũng thôi gian ngồi ăn chung mâm cơm bếp que của mẹ
    Bay gio hay yêu thương chia sẽ anh em

• @daoanh2126
    @daoanh2126 Před 22 dny +4

🎉❤❤❤❤❤❤
    Chúc gia đình em tư dừa buổi chiều, đầu tuần vui vẻ nhiều sức khỏe,em giúp đỡ anh chị ba sau này chị ba đổi đời giúp lại em tư dừa 😅anh em ruột thịt thương nhau mới quý còn hơn tiền bạc , chúc cả nhà ăn cơm ngon miệng nhé em trai 🎉❤

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị nhiều. Chị xem clip mà Chị vui là em mừng lắm.

• @tantrang3883
    @tantrang3883 Před 22 dny +3

Hello cả nhà chúc cả nhà ăn cơm ngon miệng nhe đầu tuần ấm áp bên gia đình nhe

• @hongnguyen8584
    @hongnguyen8584 Před 22 dny +4

Vc tư dừa rất chi dể thương chúc gd mạnh khỏe

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 22 dny

Dạ em cảm ơn Chị nhiều. Chị cũng phải thật khỏe để làm chỗ dựa cho gia đình em nha Chị.

• @user-fg2pe3nr9k
    @user-fg2pe3nr9k Před 23 dny +5

Anh em tư dua giúp nhau tình anh em rất tốt

• @mongxiemphanthi1139
    @mongxiemphanthi1139 Před 23 dny +3

Câu chúc moi viêc đên vơi hai gđ cháu nhé..Nhà nhà xem kênh nào cŭng mong họ phát triên..an bình và may măn..! ❤❤❤❤❤❤❤❤❤🎉.

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô nhiều ❤️❤️

• @hienxuan-ii1hd
    @hienxuan-ii1hd Před 23 dny +5

Công nhan tu dua gioi qua

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm Před 23 dny +3

Cây nhân thấy NGON qoatu đưa ơi HI chú 3 chục GD tư đưa ĂN NGON MIỆNG ❤

• @ngoctran406
    @ngoctran406 Před 22 dny +1

Hôm nay ko có bé như ăn com cũng buồn

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 Před 23 dny +2

Em chúc gia đình anh TD thật nhiều sức khỏe hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống

• @AmThucTuDua

Anh thay mặt gia đình cảm ơn em nhiều ❤️❤️

• @duyhaungo462
    @duyhaungo462 Před 23 dny +4

Có gắng giúp đỡ GĐ anh ba từ dua nhe

• @duongvan9976
    @duongvan9976 Před 23 dny +4

Chúc tư dừa mạnh khỏe và hp bên gia đình ❤

• @AmThucTuDua

Dạ Tư dừa xin cảm ơn rất nhiều ❤️❤️

• @bachhuynh7303
    @bachhuynh7303 Před 23 dny +4

Nhi sao o thấy bé như kêu em qua chơi với ngoc anh cho em đo buồn

• @user-ch9xb4fi6b
    @user-ch9xb4fi6b Před 23 dny +2

Ngon quá chúc gia đình em ngon miệng và vui vẻ ❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị nhiều ❤️❤️

• @tienkim8612
    @tienkim8612 Před 22 dny +3

Ngon quá

• @dinhkim1110
    @dinhkim1110 Před 22 dny +2

đợt này a tư k đi khám bệnh với vợ ck chi giAng😢😢

• @user-fx9xm1hw9p
    @user-fx9xm1hw9p Před 23 dny +3

HOM BUA NHA. A.KQ ĐA NOI ROI ..KHONG XEM A ..BOT TAO LAO ..NHIEU CHUYEN LAI. ĐI BAN OI ...

• @dungtran3381
    @dungtran3381 Před 23 dny +2

Cô chúc cả nhà vui khỏe nha.

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin cảm ơn Cô. Con xin chúc Cô luôn khỏe vui vẽ cùng con cháu nha Cô.

• @dungtran3381
      @dungtran3381 Před 22 dny

@@AmThucTuDua . Đầu tuần cô nhìn thấy tôm rim nc dừa và canh khoai mở. Ngon các con ăn mà cô nhìn thấy thèm. Hihi. Vui kjoe nha các con. Cô gởi lời thăm bà ngoại

• @tienkim8612
    @tienkim8612 Před 22 dny +4

Hôm nay ko thấy bé như ăn cơm

• @AmThucTuDua

Dạ bé như về ngoại chơi rồi Chị ơi.

• @marynguyen4944
    @marynguyen4944 Před 22 dny +2

Co chào âm thực Tu Dua

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin Chào Cô. Ngày mới con chúc Cô có thật nhiều sức khỏe và nhiều niềm vui nha Cô.

• @hoangyenthi5002
    @hoangyenthi5002 Před 22 dny

❤❤BLV nói táo lao nghiệp tới đó

• @user-xr4qo4mp8f
    @user-xr4qo4mp8f Před 23 dny +9

Anh chỉ ba lúc trước phụ cho GĐKQUET chị ba đi lam xa sao ko thấy vợ chong khó quetfiup đó trong lúc anh mình khó khan

• @gatv3286
      @gatv3286 Před 23 dny +6

Bữa GĐ kho quẹt ng ta nói rồi ko xem à

• @kimle7973
      @kimle7973 Před 23 dny +6

4 tháng nay khôg có lương có ai hỏi tới đâu, vả lại anh em ruột còn cơ hội thì giúp nhau trog lúc em rể cùng gđ đang gặp khó khăn họ đang phải gồng mình để kênh đc tồn tại, xức tiền túi để trả lương thì có muốn họ cũng bó tay..

• @mongxiemphanthi1139
      @mongxiemphanthi1139 Před 23 dny +6

Lúc khô mơi rō tâm ngươi nha cå nhà..

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 22 dny +5

Dạ anh em luôn hỗ trợ lẫn nhau ạ.

• @ngan200786
      @ngan200786 Před 22 dny +2

M rãnh quá, lại rình nhà ngta à. K bít ngậm mồm cho nó sang

• @dinhkim1110
    @dinhkim1110 Před 22 dny +2

me vợ a tư k mời cả nhà ăn cơm😮

• @aonguyen4864
    @aonguyen4864 Před 22 dny +2

Ngon pá nhìn thấy thèm chúc gia đình ăn ngon miệng hơn số1 🧡💜❤️💙😠😀💯👍🏻

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị ❤️❤️

• @hongnguyen-qs9xx
    @hongnguyen-qs9xx Před 22 dny +1

Tép ngon quá, tép này e mua người ta nuôi hả e ?

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 22 dny

Dạ tép em mua của mấy người đặc lú ngoài sông ,tép này thịt ngon hơn tép nuôi Chị ơi.

• @kohweilingweiling9100
    @kohweilingweiling9100 Před 13 dny +1

👍👍👍

• @hathu7075
    @hathu7075 Před 22 dny +1

❤❤❤❤❤❤❤

• @user-xr4qo4mp8f
    @user-xr4qo4mp8f Před 23 dny +2

❤❤❤

• @user-fg2pe3nr9k
    @user-fg2pe3nr9k Před 23 dny +3

Tép bạc đất ở dưới từ dua ban bao nhiêu kg vậy

• @AmThucTuDua

Dạ 1kg 200k ạ.

• @user-cz8os3mj9q
      @user-cz8os3mj9q Před 22 dny

tép bạc ở dưới quê bán mắc hơn tp nhiều . ng ta bán có 150k /

• @user-mv5yq9ig2k
    @user-mv5yq9ig2k Před 22 dny +1

C2 có đt về nữa kg ah tu dua

• @user-xr4qo4mp8f
    @user-xr4qo4mp8f Před 23 dny

Suối giá sau ko chia sẽ anh ba
    Dù gì một ngày ngồi làm chung an chung huon họ chỉ anh nung khó khan

• @HuongNguyen-st9vk
    @HuongNguyen-st9vk Před 23 dny +1

👍👍

• @kimnguyen9943
    @kimnguyen9943 Před 22 dny +1

😊

• @thiluyenly2113
    @thiluyenly2113 Před 22 dny +1

Gia đình người bình thường kênh này lên thì kênh kia nghĩ người ta đã lên giải thích rõ ràng rồi mà mình cứ vào bình luôn này nọ hoài làm mất hòa khí gia đình người ta

• @camtunguyen2004
      @camtunguyen2004 Před 22 dny

Tại mấy người đó mắt cái nghiệp sân xi nhiều chuyện á

• @hongnguyen-qs9xx
    @hongnguyen-qs9xx Před 22 dny +2

Chị chào 4 Dừa, kênk của e Khánh bán vé số chị định mua ủng hộ Trương V Khánh trọn vẹn vé số đó trong 1 ngày để tặng cho 4 Dừa , và anh 3 ,Chị là c Hồng đây, hay là 2 ae cần tiền hơn để xoay sở , suy nghĩ quyết định thế nào cho c biết nha ?

• @HuongQuachThiThanh
      @HuongQuachThiThanh Před 22 dny +2

chị vừa giúp a 3 và 4 dừa rồi chị giúp luôn trương văn khánh luôn cho chọn vẹn cả 3 người ai cũng vui vẻ chị ạ.gio kinh tế khó khăn lương làm CZcams cũng chăm chể nếu đc chị giúp đỡ chắc MN vui mừng lắm ạ...cảm ơn chị nhiều

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 22 dny +3

Dạ em chào Chị. Em nói Chị đừng cười thầy bói nói năm nay em không được tốt mấy. Nên có mua số cũng không trúng đâu Chị ơi. Nên thầy bói nói có mua thì mua 1 tờ thôi Chị ơi.

• @XuanNguyen-pn2dm
      @XuanNguyen-pn2dm Před 22 dny

Hương quách you vớ vẩn, kênh thằng tvk và tvp cộng đồng mạng giúp hai thằng đó rất nhiều, you không thấy mụ 5 với già 5 chồng mụ lúc nầy hưởng tiền mạnh thường quân giúp ăn không ngồi hưởng mụ 5 mập ra còn thằng già 5 thì nhìn trẻ khỏe ra thấy rõ khi còn chú út quay, hai kênh đó chỉ tội vợ chồng chú 8, mạnh thường quân giúp đúng gia đình mẹ vợ tư dừa vợ chồng tư dừa và anh ba tư dừa với các bé Tâm Trâm ngọc Anh ,Diệu Di và hai đứa con của anh chị ba là đúng vì họ đang gặp khó khăn các cháu còn nhỏ còn đi học, you muốn giúp kênh tvk tự bỏ tiền ra giúp đi chứ đừng mượn hoa cúng Phật

Chi kêu như ra cho nhu ăn với chi

• @AmThucTuDua

Vì bé về ngoại chơi rồi em ơi.

@cherrynguyencherrycherry9456 Před 22 dny +1

@@AmThucTuDua da cảm ơn a

• @laning1436
      @laning1436 Před 22 dny +1

Có những người cứ nhảy vô hỏi ngớ ngẩn trước khi đặt câu hỏi làm ơn coi hết clip rồi hãy hỏi ba chớp ba nháng chưa coi hết là nhảy vô um sùm rồi, nhớ coi và nghe những gì người ta nói

• @xuanphamthanh8539
    @xuanphamthanh8539 Před 22 dny

Viễn s s

• @jennifertran2718
    @jennifertran2718 Před 22 dny +1

anh chị ơi sao không thấy hai con anh ba qua ăn cơm vậy anh và bé Trâm nói là không thấy bé như qua như bé tâm không muốt hai đứa con anh ba quay video đâu tại sợ cộng đồng cho tiền nên tâm không muốt Cho hai đứa con anh ba qua đó mà như giờ cộng đồng mạng phải có hai đứa qua chơi quay video mới được nhìn mặt bé tâm không muốt cho vô lip quay video cứ nhìn bé Trâm kêu Trâm không thích hai đứa con anh ba mà sao kỳ anh chị cháu vợ anh ít kỷ vậy lúc xưa nhà bé tâm nghèo thì cộng đồng cho tiền giờ thấy bác ba của bé trâm cộng đồng cho tiền nên không muốt cho hai đứa con anh ba vô quay còn nhỏ ít kỷ quá và nhà anh chị bé tâm chỉ cháu vợ thôi còn anh ba hai đứa nhỏ là cháu anh tư dừa mà và anh ba là anh tư dừa nè sao không thích hai đứa con anh ba vô quay là sao anh chị nói bé tâm còn nhỏ đựng ích kỷ quá không được còn tâm không thích thấy con anh ba đựng vô quay video làm chi bé tâm không có tư cách mà không Cho con anh ba qua quay video anh nói cháu vợ anh vậy đó còn chị Giang em ruột anh tư dừa và anh ba trong lúc anh ba nghèo khó không giúp vậy chị giang sợ anh kho quẹt không cho anh ruột mình làm kêu người ngoài làm là sao không hiểu em gái ruột anh luôn người trong cuộc mới biết anh em của anh người ngoài sao biết như chị giang em giúp em gái út còn anh ba không quà đồng với anh ba gì hết hay chồng chị Giang có gì với anh ba nên không cho quay video kêu người ngoài và chị giang quá tệ anh ba đang khó khăn không giúp em gái không thương anh mình anh ba có hai em gái Giang và út linh không hiểu anh mình hay gì anh ruột mình nghèo khổ không giúp đúng không cộng đồng góp ý kiến cho cộng đồng biết anh em gì mà quá tệ mong cộng đồng mạng góp ý vợ chồng anh kho quẹt giúp anh ba hai cháu cũng là cháu chị giang và út linh giúp anh ba hai đứa con anh ba quá khổ mong cộng đồng giúp đỡ anh ba hai đứa con anh ba và quá khổ và anh chị tư dừa nhớ kêu anh ba và hai cháu qua ăn cơm nè nếu cháu vợ anh không thích hai đứa cháu của anh thì kêu tâm đựng vô quay video nè và còn nhỏ ít kỷ quá mong cộng đồng giúp đỡ nhà anh ba hai đứa nhỏ nữa em xin hết mong anh chị đừng buồn em nha em nói chỉ tốt gia đình anh ba biết yêu thương nhau nhẫn nhẫn nhẫn ba chử này ý nghĩa lắm anh chị ơi nhẫn dị anh em ruột quà thuận với nhau em xin hết mong cháu vợ anh đựng sống ít kỷ quá còn nhỏ không tốt như vậy em xin hết cả nhà ăn ngon miệng

• @AmThucTuDua

Em hiểu nhầm em ơi. Bé Tâm rất thương cháu Như đó em, những lúc cháu như ra nhà anh thì ăn cơm chung với cháu như. Còn lúc không ra nhà anh thì cháu như qua chơi với em của Tâm mỗi ngày là. Cháu Duy và cháu Diệu đó em, nhiều lúc chơi từ sáng đến chiều và như ăn cơm ở nhà Tâm luôn cho nên em đừng hiểu lầm nhiều lúc các cháu đọc được bình luận mà có thành kiến với nhau nghe em.

• @user-xr4qo4mp8f
    @user-xr4qo4mp8f Před 23 dny +2

❤❤❤