Video není dostupné.
Omlouváme se.

Mẹ Làm Nhiều Món Ăn Hoành Tráng Ăn Mừng 300K SUB | TKQ & Family T1295

Sdílet
Vložit
  • čas přidán 24. 02. 2023
  • Mẹ Làm Nhiều Món Ăn Hoành Tráng Ăn Mừng 300K SUB

Komentáře • 641

• @ThanhKhoQuet84
    @ThanhKhoQuet84  Před rokem +171

Kênh Thánh Kho Quẹt xin chân thành cảm ơn Cô Chú Anh Chị và các Bạn đã ủng hộ gia đình trong thời gian qua kính chúc cả nhà một năm mới an khang thịnh vượng và vạn sự như ý .

• @suongbui1643
      @suongbui1643 Před rokem +7

Vâng❤

• @Lauratran1203
      @Lauratran1203 Před rokem +7

TKQ : co Lan tu Houston texas Kentucky cháu và gia đình được khán giả chú ý vì khung cảnh Quang vườn rất thảo mai’ các thành viên trong gia đình bạn bè người nào cũng có tu cách tu trọng vui vẻ không ai nói xấu si . Mẹ thi chia sẻ cách nấu an đàn giả. Những cung dậy nhiều điều hay cứ thế làm tiếp tục ai cũng thích coi vì rất là an lành coi trong lòng ray yên à?. Cảm ơn TKQ các rất cả bố mẹ anh chi em , vẫn bé ca hai co cháu xinh xắn ăn đậu rồng nghe rất ngon tai😄

• @queenienguyen4865
      @queenienguyen4865 Před rokem +4

Chuc mung anh chi va gia dinh!!🤙👏

• @nguyenhang707
      @nguyenhang707 Před rokem

Mình lúc nào cũng xem quảng cáo hết, k bao giờ bấm bỏ qua❤️

• @hatranthu7782
      @hatranthu7782 Před rokem +2

Cô thích xem kênh này lắm luôn, gd vui vẻ thuận hoà .. cùng làm cùng ăn, có chị nội rất tuyệt vời ...

• @Lily-Florida
    @Lily-Florida Před rokem +5

Triệu likes cho kênh chúc mừng 300K subs ❤❤❤👍👏🏻👏🏻và gia đình của em ngày càng phát triển mạnh 🌸🌸🌸

• @ngocngahoangthi7519
    @ngocngahoangthi7519 Před rokem +18

Cô chúc mừng GĐ TKQ đạt được 300 ngàn người đăng ký nha , GĐ hòa thuận ,trên bảo dưới nghe , thật là HP , không gì bằng tình cảm GĐ ,lúc nào cũng rộn rả tiếng cười , vợ hiền dâu thảo các cháu chăm ngoan biết nghe lời ông bà cha mẹ , cô chúc cả nhà có bửa cơm ngon , và luôn thành công trong cuộc sống , triệu , triệu người đăng ký nhé

• @nhuyvuphung9944
    @nhuyvuphung9944 Před rokem +52

Sống hiền lành chất phác thật thà siêng năng chịu khó chắc chắn sẽ nhận được nhiều lòng tốt của MN dành cho gia đình KQ ạ. Gia đình sống nhân hậu ,con cái hiệu thảo , các cháu chăm ngoan lễ phép ,biết kinh trên nhường dưới, có lòng thương người thì sẽ được MN gần xa trong ngoài nước ủng hộ nhiều .Chúc mừng đại gia đình đạt 300n sub . Chúc cả nhà ăn ngon miệng nhé, luôn khỏe mạnh hạnh phúc ngập tràn niềm vui nhé.

• @NgaNguyen-mi4tt
    @NgaNguyen-mi4tt Před rokem +14

Ba em ngồi thấy thương quá . Nhìn nhớ tuổi thơ của cô chú ngày xưa quá . Ba đứa đừng thấy vàng rồi
    Mỗi thằngcặp một miếng nhé?

• @trangthao8082
    @trangthao8082 Před rokem +10

Tội nghiệp bạn Chắn ai cũng chọc,mai mốt mình đi trồng răng hết chọc sún răng há Chắn.
    Thấy Chắn thật thà,lam lủ thương quá,Chắn gần gũi với kho quẹt thời gian là đở khổ.
    Chúc mừng con nha kho quẹt.
    Chúc gia đình con mọi điều tốt đẹp.
    Có Hiền, Linh và Chắn líp ngày càng thêm vui.

• @kimngocnguyen1733
    @kimngocnguyen1733 Před rokem +7

Mình sống thật hoà đồng với anh em với GD có hieu voi cha mẹ ai cũng mến Mong các Cô chú anh chị giúp cho kênh của em giàu càng ngày phát triển để em có động lực làm những video kế tiếp nhe❤❤❤❤❤

• @chaungo3570
    @chaungo3570 Před rokem +18

Rất thích xem những bữa ăn của Gia đình TKQ. Bà 6 là động lực giúp cho mình siêng năng vào bếp nấu cho gia đình có bữa ăn mỗi ngày một phong Phú hơn👍👍

• @DungLe-rv5cg
    @DungLe-rv5cg Před rokem +17

Em hiền làm siêng năng việc gì cũng nhanh nhẹn làm gọn gàng kho quẹt kêu hiền làm líp thì hay biết mấy chúc cả gia đình ăn ngon miệng

• @haily944
    @haily944 Před rokem +10

Có A Hiền A Trắng Chị Linh quay chung vui vẻ quá đi . chúc Đại gia đình ngon miệng .

• @thienpham5915
    @thienpham5915 Před rokem +20

Chúc mừngTKQ , xứng đáng với công sức của từng người trong gia đình , chúc cả nhà ngon miệng

• @mr.saulong8339
    @mr.saulong8339 Před rokem +8

Rất thích gd, tkq, thật thà ,dễ thương, có e hiền với linh , cũng rất dễ thương

• @huongle3577
    @huongle3577 Před rokem +21

Càng xem càng thấy thích,giản dị và ấm cúng,ko cần cao sang mĩ vị,cứ như này thì chắc chắn người xem sẽ càng ngày càng nhiều.

• @hangothi3172
    @hangothi3172 Před rokem +12

Vui quá ạ . Con xin kính chúc gia đình mình nhiều sức khỏe bình an HP. Và ngày càng được nhiều . Yêu thương ak . Quý mến anh trắng anh hiền cùng gia đình lắm. ❤️❤️❤️

• @ThyThy8497
    @ThyThy8497 Před rokem +19

Chúc Mừng Kênh GĐ Chú Thánh Kho Quẹt May Mắn , Thành Công ! Nhiều Người Ủng Hộ !

• @CucNguyen-pg6jd
    @CucNguyen-pg6jd Před rokem +23

TKQ mời cháu Hiền ,Linh , Trắng về làm clip chung vui lắm đó nhiều người xem và sớm đạt nút vàng lắm đó kênh ngày càng hay và vui lắm nhờ có nhiều thành viên đó

• @ThuLe-hn3xm
    @ThuLe-hn3xm Před rokem +6

Mẹ anh KQ quá ơi là giỏi nấu món gì cũng khéo.

• @thithonnguyen4422
    @thithonnguyen4422 Před rokem +13

Chúc mừng đại gia đình Anh này con trai có hiếu thương ba mẹ

• @hueenguyen7679
    @hueenguyen7679 Před rokem +8

Chú Trắng cừoi nghe mình mắt cừoi quá trời , tối mình vô phòng coi lip nghe chú Trắng cừoi mình cừoi theo khả khả cuoi ra nuoc mắt luôn , chú Trắng cừoi khè khè như nguoi ta vừa uống ly rượi mà khè vậy cuoi đau bụng ỉa luôn 😂😂😂😂😂

• @ayen2689
    @ayen2689 Před rokem +3

♥️em xinh chuc mung ken cua anh thanh kho Quet chuc mung anh♥️em xinh chuc mung ken can ngay can nhieu nguoi dan ky nhieu nhieu♥️👍em xinh chuc dai gia dinh anh thanh kho Quet an ngon mien nhe♥️ chi giang ,chi linh rat De thuong vui ve ♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️

• @TrangHuynh-jn4fg
    @TrangHuynh-jn4fg Před rokem +8

Bác sáu nấu món nào cũng xuất sắc tuyệt vời cả tuyệt...

• @LucNguyen-vr5bl
    @LucNguyen-vr5bl Před rokem +15

Hôm nay gia đình vui quá! mình củng chúc mừng cho gia đình và chúc cho kênh càng phát triển thêm nha!!!. mong là đại gia đình ông bà cô chú luôn luôn ủng hộ yêu thương đại gia đình TKQ !!!

• @uyentran2474
    @uyentran2474 Před rokem +4

Gd yêu thương nhau ăn gì cũng thấy ngon ạ, người dân quê mình chân chất, thật thà, yêu gd thánh kho quẹt

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 Před rokem +17

Chào TKQ - Chúc mừng Cả nhà Vui quá , kg cũng vui theo , mong hai kênh sớm lĩnh nút Vàng nha , 6 nấu nồi giả Cầy quả hấp dẫn 😋 TM mới gẫy rằng ăn hỏi khó khăn , khi nướng Chắn giò cháu Chắn quên đem kẹp gắp để bị bỏng tay , chân nướng chân giò quá khéo , mọi người ai cũng dễ mến ,nên Cô luôn ủng hộ hai kênh ❤️👍👏

• @nguyenthihuongtra9114
    @nguyenthihuongtra9114 Před rokem +14

chúc mừng KQ nha con nhà 6 độ rày vui quá luôn mình mong sao gia đình 6 vui vẻ mãi mãi như vậy là hạnh phúc lắm rồi giả cầy ăn kèm bánh mỳ là tuyệt vời chúc đại gia đình mình dùng bữa ngon miệng mãi cưng kngọc trúc mai nha

• @mynganle6415
    @mynganle6415 Před rokem +9

Chúc mừng kênh đã đạt 300k và chúc kênh phát triển hơn nữa.

• @NgocNguyen-nm3hx
    @NgocNguyen-nm3hx Před rokem +10

Chúc mừng a và gia đình nhé. Quá vui luôn, chúc gia đình a thật nhiều sức khỏe nhé. Luôn ủng hộ a và chú thím 6.

• @yenhuynh8800
    @yenhuynh8800 Před rokem +14

Em chúc mừng kênh TKQ và đại gđ anh KQ
    Ngày nào e cũng hóng đến h để xem 2 kênh yêu thương
    Chúc kênh luôn được mn đón nhận,ủng hộ để sớm đạt nút vàng

• @minhhong8395
    @minhhong8395 Před rokem +8

Chúc gia đình TKQ có một bữa cơm thật vui, thật ý nghĩa.

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 Před rokem +21

Tôi cũng chúc kênh tkq càng ngày càng hấp dẫn và phát triển nhiều hơn làm ra những món ăn ngon đặc sản miền tây để chúng tôi xem hiểu biết về quê hương miền tây hơn cuối cùng tôi chúc đại gia đình luôn mạnh khỏe bình an và thật nhiều hạnh phúc nhé

• @MinhNhatruby
    @MinhNhatruby Před rokem +41

Nể dì 6 thật sự ! Dì 6 món nào cũng chế biến số 1 ! Chúc dì dượng 6 cùng gđ nhỏ anh Kho Quẹt với a.Hiền, út Linh và anh Trắng luôn mạnh khỏe, kênh nhà ngày càng phát triển ạ !

• @toanphuoc4177
    @toanphuoc4177 Před rokem +8

Ngon quá TKQ ơi. Chúc mau lượm nút vàng

• @claratran8034
    @claratran8034 Před rokem +2

Chú Chó Đợi dễ thương quá.😍 Ngồi ngoan ngoãn canh 3 cái đùi heo đang nướng không dám ăn .Chảy nước miếng thấy thương quá à.😋🥰

• @mytruong4794
    @mytruong4794 Před rokem +30

Bữa cơm mà có a trắng với a hiền vui quá bác sáu ơi ❤❤

• @codai5934
    @codai5934 Před rokem +10

Đông vui quá xá, món thì ngon, nhất là mọi người hòa đồng vui vẻ!!!❤ xin chúc mừng!🎉

• @phucphantienphuc
    @phucphantienphuc Před rokem +20

chúc hai bác vs ac và hai cháu luôn luôn mạnh khoẻ để ra nhiều video hay. Xin Chúa cho nhà bác được nhiều sức khoẻ. Amen

• @ThanhKhoQuet84
      @ThanhKhoQuet84  Před rokem +3

Mình xin cảm ơn bạn nhiều nha

• @NgaNguyen-mi4tt
      @NgaNguyen-mi4tt Před rokem +1

Nhìn gia đình chú sáu thím sáu.chị ngưỡng mộ quá vui vẽ ngồi quây quần bên bàn ăn cơm nhìn các cháu vui. Chị cầu chúc cho
      Gia đình làm nhiều líp vui như vậy nhé

• @ThanhKhoQuet84
      @ThanhKhoQuet84  Před rokem

@@NgaNguyen-mi4tt Dạ em cảm ơn chị

• @theresathachthuy1305
    @theresathachthuy1305 Před rokem +2

chuc mung Giau va gia dinh nhe, chuc em tiep tuc thanh cong my man.

• @huongkim4347
    @huongkim4347 Před rokem +18

Chúc mừng gia đình cô chú,anh Giàu luôn luôn nhận được sự ủng hộ của khán giả gần xa và có thêm động lực làm nhiều clip hay nhé 👍👍👍💐💐💐🥰🥰🥰

• @CanhNguyen-ni3if
    @CanhNguyen-ni3if Před rokem +2

Chúc mừng bếp quê của mẹ. Hôm nay vui quá. Nhìn cả nhà ăn ngon quá đi.

• @trangphuong9900
    @trangphuong9900 Před rokem +6

Chúc mừng gia đình KQ nha.Mong mọi điều may mắn sẽ đến với gia đình mình.Ông bà mình có câu ở hiền gặp lành.

• @HoaTran-et8gx
    @HoaTran-et8gx Před rokem +3

Ở hiền gặp lành.. Cả gd thấy vui vẻ quá đi..

• @thuydang-xt5qv
    @thuydang-xt5qv Před rokem +6

Chúc mừng TKQ nhé. mong hai kênh sớm lĩnh nút Vàng nha.

• @thanhvlog.
    @thanhvlog. Před rokem +5

Em chúc anh sớm đạt được một triệu người đăng ký

• @mytran1540
    @mytran1540 Před rokem +4

Chúc DGDTKQ có một bữa ăn thật vui tươi và hạnh phúc

• @tuyethuynhthi8502
    @tuyethuynhthi8502 Před rokem +14

Chúc mừng TKQ nhen .Gia đình mình sống chân thật, gần gũi, thân thiện và luôn làm những món ăn quê đơn giản nhưng rất ngon và hấp dẫn luôn được nhiều người yêu thích.Mong rằng kênh TKQ và BQCM luôn được nhiều người ủng hộ ngày càng phát triển nhiều hơn.Hôm nay chị 6 nấu giò heo giả cầy ngon và hấp dẫn quá.Chúc cả nhà nhiều sk và ăn ngon miệng nhé .

• @vanlinh6000
    @vanlinh6000 Před rokem +17

Chúc mừng TKQ nhé. Cứ thế mà phát triển thôi. Mến những người trong gia đình từ ông bà nội đển Giàu Giang Ngọc Mai. Thích xem cảnh cuộc sống miền quê: có chài cá, có hái rau, có trồng cây có nuôi gà vịt. Như vậy, dù chuyện thường ngày nhưng chủ đề khai thác vô tận. Thức ăn có bữa tự kiếm trong vườn, đổi món thì đi mua rất thuần Việt. ❤❤❤❤❤
    Khác với kênh mà người ta toàn đi chợ mua đồ về nấu nhưng ko phải là kênh về ẩm thực dạy nấu ăn, chủ đề đó ko bền, nhanh cạn ý tưởng lắm.

• @vinhnhat5286
    @vinhnhat5286 Před rokem +1

Líp có trắng thật vui.cũng chúc mừng KQ vì kênh nhiều người ủng hộ

• @nunguyenthi5606
    @nunguyenthi5606 Před rokem +19

Hôm nay gia đình mình đông vui quá.Chúc mừng kênh anh "Kho Quẹt"chúc gia đình mình thật nhiều sức khỏe và chúc kênh của anh ngày càng phát triển hơn nữa

• @hangkieu6755
    @hangkieu6755 Před rokem +7

Hien con trai chứ cái gì cũng biết làm ; làm gọn gàng hơn phụ nữ luôn

• @huongnguyen-qh1rz
    @huongnguyen-qh1rz Před rokem +5

Chị chúc mừng TKQ, chúc vợ chồng em & gđ luôn hp vui vẻ mau được 1 triệu view nhe,, có giàu chung bàn thấy ấm áp quá

• @diepnguyenthimong5619
    @diepnguyenthimong5619 Před rokem +3

Em chúc Anh Chị 6 và gia đình TKQ,chào cả nhà nhiều sức khỏe,con cháu xum vầy và vui vẻ nhiều người mơ ước,Chị 6 nấu món nào cũng ngon,chúc TKQ và BQCM thành công.

• @HIENNGUYEN-ts5kl
    @HIENNGUYEN-ts5kl Před rokem +3

Chúc mừng kênh của TKQ & cũng chúc mừng gđ cháu cứ làm thực tế chân chất là có nhiều người đăng ký và theo dõi. Chúc hai kênh của gđ cháu ngày càng phát triển. Luôn ủng hộ gđ Anh Chị Nội❤👍👍👍🤝🤝🤝🤛🤛🤛

• @Cute-qg9pu
    @Cute-qg9pu Před rokem +12

chúc mừng kênh được 300k subs, coi kênh này riết bị nghiện xem luôn kkkkk

• @angthuyha8740
    @angthuyha8740 Před rokem +3

chúc mừng em nhé, cố gắng 1 triệu người đăng ký,chị bên đài loan theo dõi kênh e lâu rồi thích gđ ba mẹ e sống rất tình cảm đạo đức hiền lành

• @hoahuynh5045
    @hoahuynh5045 Před rokem +12

Chúc mừng kênh Thánh Kho Quẹt thành công tốt đẹp
    Cả nhà làm tiệc mừng vui quá
    Em Hiền lúc nào cũng cần mẫn ,chịu khó
    Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ ấm áp bên nhau

• @NhanThanh-uc4en
    @NhanThanh-uc4en Před rokem +6

Chúc mừng cả nhà cô sức khỏe và thành công trên con đường CZcams nhé. Gia đình cô vui mình cũng vui lây.

• @bonpham7983
    @bonpham7983 Před rokem +9

Chúc mừng kênh thanh kho quẹt. Chúc kênh phát triển đi khắp mọi miền đất nước và ra cả nước ngoài

• @minhtuhuynh6925
    @minhtuhuynh6925 Před rokem +1

Gia đình chú Sáu vui quá cháu thích coi lắm. Cháu chúc tất cả cô chú ACE các cháu luôn vui vẻ bên nhau và làm nhiều Clip nửa cho bà con coi cùng chung vui với gia đình

• @QUANGNGUYEN-de5bd
    @QUANGNGUYEN-de5bd Před rokem +12

Kính Chào Bác GÁI, TRAI, CẢ GIA ĐÌNH ANH THANH KHO QUẸT VÀ BẠN, rất chúc mừng cho anh TKQ được 300K vì cho được mọi người trên khắp thế giới những hình ảnh que hương rất đẹp với thiên nhiên, cùng những bữa ăn quá ngon cho moi người được học hỏi. Công sức của tất cả mọi người trong vài tháng đã được sự yêu thương và ỦNG HO cho kênh. Cầu mong KÊNH CỦA TKQ VA BQCM SẼ ĐẠT ĐƯỢC 1 TRIỆU NGƯỜI COI TRONG MỘT THỜI GIAN TỚI. CHÚC MỪNG.

• @thithanhngatran5325
    @thithanhngatran5325 Před rokem +13

Chúc mừng kênh của tkq càng ngày càng phát triển hơn nha ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️

• @vanchau2082
    @vanchau2082 Před rokem +3

Kho quẹt ơi ,chúc mừng em cùng gia đình thành công tốt đẹp ,đây cũng là Hồng ân thiên chúa mang niềm vui và hạnh phúc bình an mang đến gia đình em và kênh bếp quê của mẹ ,câu dân gian có nói ,ở hiền gặp lành ,làm phải gặp phải,,có Đức không sức mà ăn chúc mừng 2 kênh tiếp tục vượt lên ❤️❤️❤️❤️❤️👍👍👍👍👍👨‍👩‍👧‍👧👧👧

• @kimtrangnguyenthi
    @kimtrangnguyenthi Před rokem +1

Chuc gd co chu 6 va KQ som dat nut vang .de van khanh va 8 quyet mo ko noi xau va xam si nua chau se ung ho co chu 6

• @annietran9046
    @annietran9046 Před rokem +2

Vùng quê yên bình,tôi thích nhất là cặp vòng treo tòn ten nằm rất mát mẻ .chúc mừng cho cháu nhanh được nút vàng

• @minhdangthi5328
    @minhdangthi5328 Před rokem +1

Xem clip TKQ mọi người như con cháu trong gia đình ,kg thấy sư giả tạo .cả nhà chân chất ấm áp .chuc cả nhà luôn thàng công trong những clip sau nhé .

• @sonluuhoang673
    @sonluuhoang673 Před rokem +3

chi 6 lam do an ngon nay u giu lam roi, coi 2 ong than mat cuoi muon chet nhut la ong rom sun rang, moi nguoi ai cung hien tu de thuong chuc sk moi nguoi,

• @lethaihao6205
    @lethaihao6205 Před rokem +8

nhìn gia đình anh đông vui quá anh giàu ơi.có anh hiền v anh chấn.dễ cười mà còn dễ thương có ba anh em quay cilp cùng càng thích.em chúc anh và gia đình chiều dùng ngon miệng nhe.

• @dungngo6716
    @dungngo6716 Před rokem +1

Vui vẻ và hạnh phúc

• @linhkhanh5072
    @linhkhanh5072 Před rokem +6

có a Trắng coi cười xỉu luôn, hay mắc cỡ chẳng thấy gắp đồ ăn j ảnh có duyên ghê á

• @linhphan2089
    @linhphan2089 Před rokem +11

Chúc mừng gd a TKQ đạt được 300ngan người dk 😍😍😍

• @aithuongnguyenthi1144
    @aithuongnguyenthi1144 Před rokem +6

Yêu mến gđ kho qoet quá.thêm hai anh hiền và trắng hài xem cười đau cả ruột với hai ổng

• @TyTy92gmail
    @TyTy92gmail Před rokem +12

Chúc mừng kênh tkq,chúc kênh của anh và bqcm sẻ càng thành công hơn nũa🥰

• @loptam6300
    @loptam6300 Před rokem +6

Gio heo nấu món nầy là ngon,mình ướp có chao thêm nữa là ngon lắm,chúc mừng gia đình nhiều sức khỏe và đạt được những thành quả tốt đẹp nhé,

• @DuyNguyen-sz2dn
    @DuyNguyen-sz2dn Před rokem +2

Anh kho quet hom nay anh dep trai du ha luc nay xem lip cuoi muon chet.thuong khanh ngoc.truc mai qua.

• @TrangHuynh-jn4fg
    @TrangHuynh-jn4fg Před rokem +4

Chúc cho kênh thánh kho Quẹt của gia đình anh nhiều người đăng ký và nhiều thanh tích moi lĩnh vực thành công Đại nhiêu triệu CZcams ,...he.

• @VanHoang-jw4gq
    @VanHoang-jw4gq Před rokem +3

Chúc kênh của cháu kho quẹt ngày càng phát triển mạnh hơn nữa nhé

• @oanbong1131
    @oanbong1131 Před rokem +3

Nhin em trang .thay thuong qua chung .ban tanh that tha .hay yeu qui em trang .em hien va ca nha thanh kho quet nha cac ban .ch7c ca nha luon khie manh

• @ngocnguyenthiminh4104
    @ngocnguyenthiminh4104 Před rokem +18

Chúc mừng gia đình. Ở hiền gặp lành. Cô chú lớn tuổi ăn ít đồ béo, mỡ và nước ngọt thì tốt cho sức khỏe.

• @TheKristine2005
    @TheKristine2005 Před rokem +2

Chúc mừng kênh TKQ ngày càng fát triển Tốt đẹp.. Gia đình an vui và Đạt được những gì như ý muốn.. Tương lai rạng ngời nhe TKQ ..

• @TheKristine2005
      @TheKristine2005 Před rokem +2

Ráng cố gắng tương lai sau này cho 2 bé KN và TM đi du học nước ngoài để tương lai sau này 2 bé tốt đẹp nhe TKQ

• @ThanhKhoQuet84

Dạ xin cảm ơn ạ

• @ngoctrinhphan1449
    @ngoctrinhphan1449 Před rokem +1

co minh dang ky ung ho gd kq
    chuc ca nha nhieu suc khoe binh an

• @ngoctrinhphan1449
      @ngoctrinhphan1449 Před rokem

nhin noi chuyen voi cun thay vui qua
      ma clip hom nay mn nc hay nha...
      co hai vui...

• @ThanhKhoQuet84

Dạ xin cảm ơn ạ

• @ngoctrinhphan1449
      @ngoctrinhphan1449 Před rokem

@@ThanhKhoQuet84 chuc mung gd giau tkq ...chuc ca nha nhieu suc khoe

• @HongLe-go9ie
    @HongLe-go9ie Před rokem +3

Congratulations 🎉 🥰! Chúc gia đình nhiều ơn trên sức khỏe

• @quyentrinhthithuy6866
    @quyentrinhthithuy6866 Před rokem +10

Ngày nào mjh cũg xem 2 kênh bếp quê của mẹ và thánh kho quẹt món nào nhìn cũng ngon

• @QuyNguyen-xh7eo
    @QuyNguyen-xh7eo Před rokem +3

Song hiện lành thì được nhiều khán giả ủng hộ cam ơn Tkq

• @phuongmai7156
    @phuongmai7156 Před měsícem

Chúc mừng kênh CZcams TKQ chúc sức khỏe cả nhà vui vẻ hạnh phúc và thành công trong công việc nhé

• @dungmy8032
    @dungmy8032 Před rokem +1

Cô chúc mừng thành kho quẹt nhà chức sức khỏe con cũng GĐ và kênh của con ngày một phát triển thêm

• @thithunguyen4198
    @thithunguyen4198 Před rokem +1

Chỉ chức mừng vô chồng em trai nhà vì khán giả thấy vô chồng em hiện lành siêng năng làm việc chúc em mạnh khỏe

• @ThuyNguyen-te6zt
    @ThuyNguyen-te6zt Před rokem +5

CHÚC GĐ TKQ LUÔN VV HP AN LÀNH

• @dungho-wo2ev
    @dungho-wo2ev Před rokem +4

Trong gia đình kho quẹt có e hiền va e trắng giỏi heng .còn vui tính. con thích cô nấu ăn. Món nào cũng nhìn ngon

• @phambibi
    @phambibi Před rokem +1

Chào cả nhà...mình là người xóng ở nhật....nay xem kênh của bạn thấy gia đình vui vẻ lại nấu ăn ngon ...nên mình đa đăng ký kênh của bạn xem❤❤❤

• @thanhthaihuu4384
    @thanhthaihuu4384 Před rokem +1

Calip mà có em trăng là vui ve cả nha rôn lên

• @thilieuhuynh9084
    @thilieuhuynh9084 Před rokem +2

Gia đình thánh kho quyet ai củng vv dể thương 2 cháu nội cưng xỉu

• @linhvo2972
    @linhvo2972 Před rokem +4

Lâu lắm rồi mới xem clip của gd...chúc mừng gd a c nha...chúc cả nhà nhiều sk..

• @oanhcaothihoang339
    @oanhcaothihoang339 Před rokem +13

Tui cười muốn rụng răng với 2 người này luôn do troi😁😁

• @tnguyen886
    @tnguyen886 Před rokem +4

Chúc mừng kho quyẹt và gia đình 🌹🌹

• @thitieple897
    @thitieple897 Před rokem

Xem nhìu video về GĐ TKQ mình thấy cảnh sống thôn quê âm áp .GĐ gì 6ai cũng sống thật thà chất phác mình rất mến GĐ TKQ. Chúc TKQ và GĐ luôn khỏe vui vẻ bình an làm nhìu video hay cho mọi người thường thức nhé . ❤❤❤yêu GĐ gì 6 nhìu nhìu nha

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 Před rokem +8

Em chúc gia đình anh KQ nha anh ơi gia đình là số một em rất là ngưỡng mộ gia đình mình ❤❤❤

• @huongdang2457
    @huongdang2457 Před rokem

Ở quê thích thiệt, đất rộng lớn, vườn nhà thì đầy đủ các loại rau,thích là có chỗ nướng thịt.

• @lindaluong1588
    @lindaluong1588 Před rokem +10

Chúc mừng cho gia đình Mọi an lành trong tay chúa và Mẹ Fatima

• @AnhKim-ck4lc
    @AnhKim-ck4lc Před rokem +3

Co chúc mừng kênh kho quẹt và chung vui bữa cơm gia đình vui vẻ và tuyệt vời

• @thanhtuyen2363
    @thanhtuyen2363 Před rokem +2

Chúc mừng kênh TKQ nhé. Chúc mừng gia đình

• @kimtainguyenthi3777
    @kimtainguyenthi3777 Před rokem

Chúc mừng kênh Thánh kho Quẹt
    Chúc kênh ngày càng phát triển và thành công trong cuộc sống