Nấu Một Nồi Phở Bò Hoành Tráng Ăn Mừng Cùng Gia Đình Khi Thấy Mẹ Vừa Khỏe Lại | TKQ & Family T1670

Sdílet
Vložit
  • čas přidán 9. 09. 2024

Komentáře • 419

• @yennguyenphi6674
    @yennguyenphi6674 Před 9 měsíci +31

Hai chị sui dễ thương quá ! Người vui vẻ hoạt bát , người hiền lành chất phác . Con cháu hai bên siêng năng chịu khó vậy là nhất rồi

• @mp5338
    @mp5338 Před 9 měsíci +14

Nhân quả nhanh thiệt, mới tạo ác khẩu 1 câu mà đã bị mấy trăm ngừời trù ẻo và mắng chửi lại thậm tệ! bài học cho những ai có suy nghĩ và lời nói ác khẩu không suy nghĩ hậu quả, ngày nay nghiệp đến rất nhanh, hãy sống tốt và yêu thương mọi người thì sẽ luôn may mắn! Chúc mừng chị sáu quay trở lại, chị và cả nhà đừng buồn cứ sống vui khỏe là hạnh phúc rồi!

• @bonpham7983
    @bonpham7983 Před 9 měsíci +42

Giọng nói nhiều truyền cảm của chị sáu đã trở lại.

• @havinguyen8834
    @havinguyen8834 Před 9 měsíci +13

Nghe cô Sáu khõe lại là mừng lắm , vì gặp lại những gương mặt thân thương . chúc hai ông bà khõe nhiều cùng bà ngoại sui gia .

• @Saigon99
    @Saigon99 Před 9 měsíci +23

Cô chào gia đình KQ. mừng chị Sáu khoẻ lại.
    Cô gửi lời khen Giang cám ơn Giang đã bỏ công chăm sóc, cứu bầy chó con bị mồ côi mẹ. Người xưa nói: "cứu vật vật trả ơn, cứu nhân nhân trả oán"! Bầy chó này Giang ráng giữ chúng nó sẽ trung thành với Giang lắm.
    Thường thì những người biết yêu thương thú vật là những người tốt. ❤
    Chúc gia đình được nhiều may mắn, thành công trong công việc.
    Cô ích khi viết nhưng ngày nào cũng theo dõi gia đình KQ và các thành viên trong đội, ai cũng tốt và dễ mến, chú Trắng tốt lắm .

• @khuchanguyenthi1527
    @khuchanguyenthi1527 Před 9 měsíci +14

Trời lâu ghê mới gặp dì Sáu trở lại,có dì Sáu là vui rồi nha

• @HoangTrong155
    @HoangTrong155 Před 9 měsíci +24

Thật sự vui mừng khi thấy bà nội đã trở lại

• @truongtruongnhat2774
    @truongtruongnhat2774 Před 9 měsíci +13

Hạnh phúc nhất là khi gd và ba mẹ đều mạnh khỏe và bình an

• @user-kw5lk7zv5h
    @user-kw5lk7zv5h Před 9 měsíci +69

Những đứa vô văn hóa nên nói chuyện như vậy khẩu nghiệp nhe bây giờ sân si quá là hậu quả liền nhe ăn nói với người lớn tuổi như vậy toi lắm không thích xem thì đừng xem nói những lời khó nghe chi vậy

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 Před 9 měsíci +16

Cháu chúc mừng bác Sáu đã khỏe và trở lại với kênh của vc anh KQ cháu chúc gia đình bác nhiều sức khỏe hạnh phúc và nhiều an lành trong cuộc sống ❤❤❤

• @ennapoon5789
    @ennapoon5789 Před 9 měsíci +22

Thấy hai bác trở lại con mừng và vui nữa, nhớ lắm luôn hai bác ơi

• @tuyetvanvo6524
    @tuyetvanvo6524 Před 9 měsíci +9

Hôm nay có chị 6 không khí Bếp quê của mẹ rộn ràng , vui vẽ hẳn lên . Mừng chị 6 khỏe lên , sớm quay lại cùng cả nhà !

• @VangHeo123
    @VangHeo123 Před 9 měsíci +11

Hôm nay bác sáu làm chân mày đẹp nè, có bác sáu là vui rồi

• @maynguyenthi6150
    @maynguyenthi6150 Před 9 měsíci +9

Mẹ đã trở lại...yêu mẹ 6 quá.. Mong mẹ luôn khỏe. Ra thật nhiều món ăn ngon

• @baohong9510
    @baohong9510 Před 9 měsíci +5

Ba nội tâm lý quá trời nấu noi pho cho ba ngoại ăn hết bệnh ngưỡng mộ

• @hangtrantv2167
    @hangtrantv2167 Před 9 měsíci +1

Gia đình mình thích xem kênh thánh kho quẹt vắng chú thím 6 thấy buồn nay gặp lại mừng quá trời mong chú thím khỏe mau quay lại, chúc tất cả mọi người kênh thánh kho quẹt thật nhiều sức khỏe và bình an

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc Před 9 měsíci +10

Ôi chào bác gái, bà nội trúc mai và bà ngoại, rất Vui vì đc thấy và nghe giọng nói quen thuộc của bác, chúc mừng bác vì bác đã khỏe lại ạ,sao bác trai Ko xuống cùng ạ, hôm nay hai bà xui gia trò chuyện vui vẻ quá, chúc cả nhà cùng nhau thật vui vẻ và thật nhiều sức khỏe luôn luôn hạnh phúc nhé ❤️❤️

• @TienNguyen-ei1vl
    @TienNguyen-ei1vl Před 9 měsíci +13

Bác sáo ơi Bác nói chuyện dễ mến mà hòa đồng nấu ăn ngon nữa chúc Bác thiệt mau khỏe đặng đăng líp có sáo nha

• @HangThuy-iq3qs
    @HangThuy-iq3qs Před 9 měsíci +10

Chuc mừng bà Nội hom nay khoẻ nè . Lau lắm roi mới nghe lai tiếng của bà nội nha . Chuc ca nha ngon mieng nhé

• @tuytruongthi7740
    @tuytruongthi7740 Před 9 měsíci +7

Chúc đại gia đình có một ngày vui vẻ và nhiều sức khỏe chào mừng bác 6 trở lại ăn uống ngon miệng nhé bác 6 ơi

• @yenhoang8052
    @yenhoang8052 Před 9 měsíci +1

Thấy Má TKQ xuất hiện là mừng rồi - mong ông bà chóng bình phục sức khỏe

• @ThuyNguyen-te6zt
    @ThuyNguyen-te6zt Před 9 měsíci +5

Bà nội hôm nay đẹp nha có bà nội là vui rồi chúc bà nội luôn mạnh khỏe hp bên con cháu

• @tinhtam3457
    @tinhtam3457 Před 9 měsíci +9

chúc mừng cô sáu đã khoẻ lại , tuy ko quen biết cô nhưng xem bên bếp nhà mẹ nấu thấy cô cũng hơi buồn , cô độ khoảng bằng tuổi mẹ con ,nên cũng mến ,con chúc cô nhiều sức khoẻ ❤️

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm Před 9 měsíci +12

Mừng QUÁ có bả nội CHÚ cô KHỎE RỒI con CHÚC cả đại gd ăn NGON MIỆNG NHÉ ❤❤😂❤❤🎉🎉🎉

• @nguyentruc-BachHop81
    @nguyentruc-BachHop81 Před 9 měsíci +10

Bà ngoại cứ trò chuyện tự nhiên như bác 6 vậy cho thoải mái.

• @David-fm5pv
    @David-fm5pv Před 9 měsíci +4

Bà Sáu có khiếu nấu nướng và có khiếu nói chuyện rất bình thản nhẹ nhàng/ rất tự nhiên

• @thilieuhuynh9084
    @thilieuhuynh9084 Před 9 měsíci +11

Cả nhà kq cùng nhau lao động vui ghê có trắng là có tiếng cười VC chị 3 siêng hiền dể mến

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 Před 9 měsíci +4

Nhin tô phở đai luc sĩ biết tính cô 6 rộng rãi nhất về ăn uống và biểu quà ( xem kênh này từ bao nhiêu năm , thấy cả nhà dễ mến ) Chúc đại gd luôn SK ,HP, VV nhé ! ❤️👍

• @phucay3962
    @phucay3962 Před 9 měsíci +4

có chị sáu trở lại thấy GĐ vv ấm áp hơn, chúc chị luon thật nhiều sk để làm nhiều món ăn cho GĐ chị nhe ❤️

• @thiminhlytruong9573
    @thiminhlytruong9573 Před 9 měsíci +1

Hôm nay có bà nội xuống thấy nhà rộn ràng vui hơn với nồi bún bò quá ngon

• @tuongvivu4536
    @tuongvivu4536 Před 9 měsíci +3

Chào mừng bà nội trở lại kênh nấu phở cho mấy cháu ăn hôm nay thấy nội đẹp ra❤

• @tuyetphan3903
    @tuyetphan3903 Před 9 měsíci +7

Chúc mừng chị Sáu đã trở lại với bà con .Chúc sức khỏe chị mau chóng trở lại bình thường để về với kênh Bếp Quê Của Mẹ để bà con thưởng thức món mới của chị mỗi ngày !

• @thanhtamvu9531
    @thanhtamvu9531 Před 9 měsíci +4

Út Linh hái ngò gai, ăn phở ngon lắm, có bác Sáu không khí vui như tết, 🤙

• @HangVo-ny1ri
    @HangVo-ny1ri Před 9 měsíci +1

Thích cảnh nhà 😊nơi đặt bàn ăn mát mẻ đẹp mắt quá ❤ chúc cả nhà cùng cô chú anh chị em xem kênh được nhiều sk ❤

• @ngocmai5875
    @ngocmai5875 Před 9 měsíci +11

Đâu có ai muợn xem đâu mà nói chuyện vô duyên không thích thì đi chỗ khác mà xem đâu có ai bất buột mình xem đâu do không có học

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 Před 9 měsíci +6

Cha chả hôm nay có chị sáu lên chơi e rất vui nhìn thấy hai chị sui gặp nhau đông đủ cả nhà vui vẻ nha chị sáu khỏe lại trực tiếp vô bếp nấu món phở bò ăn kèm với rau vườn chấm nước mắm mặn nữa rất ngon hấp dẫn quá chị sáu ơi e rất mừng chị sáu đã khỏe lại gặp lại chị e mừng cuối cùng cô chúc gia đình và mấy a e ăn phở bò thật ngon miệng nhé chúc chị sáu luôn mạnh khỏe bình an và sống thật lâu cùng bên con cháu thật nhiều nhé

• @thanhhuongtran3665
    @thanhhuongtran3665 Před 9 měsíci +4

Hôm nay nhìn Bà Nội đẹp lải nè ,vui vẻ nữa chúc Bà Nội sức khoẻ nha.❤❤❤❤

• @thanhtamvu9531
    @thanhtamvu9531 Před 9 měsíci +4

Bà Nội nấu là chuẩn của chuẩn, hoan hô bà Nội, 💖💜💚💙❤️

• @quyenchau235
    @quyenchau235 Před 9 měsíci +3

Chúc mừng gia đình em giang bữa nay có mẹ chồng vui vẽ

• @aifon3051
    @aifon3051 Před 9 měsíci +3

Tôi yêu chị 6 .phụ nữ quá chuẩn .vui vẻ-giỏi nấu ăn -nàng dâu cũng giỏi học kinh nghiệm của mẹ chồng .Chúc SK gđ TKQ

• @iepHo-hm7lv
    @iepHo-hm7lv Před 9 měsíci +8

Cô Điệp chào gia đình TKQ mến thương nje,rất vui khi thấy mẹ KQ tham gia bữa ăn nhé,chúc cả nhà ăn ngon miệng nhe .

• @kimphan9863
    @kimphan9863 Před 9 měsíci +2

Hôm nay có cô Sáu vào vui quá ! Nhưng còn dượng Sáu đâu khg thấy vào ? Có khỏe khg ? Chị chúc cô dượng Sáu luôn khỏe mạnh nhà ! Khỏe rồi thì vào góp sức giúp con cháu làm kênh cho vui ! Chị chúc cả nhà ăn ngon miệng ! Mọi chuyện bỏ ngoài tai ! Mình luôn sống khỏe ! 🤣🤣🤣🤣🤣🤣💖💖💖💖💖💖👍👍👍👍👍👍🇺🇸🍁

• @mytranthi454
    @mytranthi454 Před 9 měsíci +7

Chị sáu đã trở lại , lợi hại hơn xưa ❤❤❤

• @thanhhuongtran3665
    @thanhhuongtran3665 Před 9 měsíci +4

Hôm nay có Bà Nội vui ghê ❤❤❤❤

• @PhuongTran-wv9zw
    @PhuongTran-wv9zw Před 9 měsíci +5

Mấy người vô cmt chưởi rủa người ta, gd đừng để tâm, để người khác chưởi nó là đủ rồi, con người với con người k thù k oán tự nhiên rủa người ta thì k khác gì súc vật tự nhiên gặp người cắn bậy.

• @thilieuhuynh9084
    @thilieuhuynh9084 Před 9 měsíci +1

Lâu quá mới gặp cô 6 vui quá có cô. Kg ai củng nhắc tay đắc lực chúc mừng cô trở lại kênh kq

• @user-kw5lk7zv5h
    @user-kw5lk7zv5h Před 9 měsíci +1

Xem kênh thấy có chị sáu vô lại là thấy vui thấy chị sáu nấu phở thấy thèm mình chạy ra chợ ăn liền kk

• @user-ux8zx1zh1u
    @user-ux8zx1zh1u Před 9 měsíci +20

Đáng cha mẹ mình mà nói không sợ khẩu nghiệp tội nặng lắm con ơi

• @tranhuutuan2369
    @tranhuutuan2369 Před 9 měsíci +1

Hôm nay có bác xuống kênh rộn ràng vui vẽ bác sáu giữ gìn sức khoẻ xuống phụ con cháu nha

• @ggfh322
    @ggfh322 Před 9 měsíci

Kêu sui mà xưng e z ch nghe de thương j đâu , chúc cả nhà thật nhiều sức khỏe ra nhiều vi deo hay cho mọi người xem nhé

• @ThoaNguyen-kc5jj
    @ThoaNguyen-kc5jj Před 9 měsíci +2

Bữa nay có 2 mẹ , bữa cơm gđ thật vui!

• @hungminh2188
    @hungminh2188 Před 9 měsíci +1

Bác sáu nhức hai chân .Bác nấu nước nóng cho 1 củ gừng .với 1 muỗng muối hột vô ngâm hai chân .hết nhức chân đó Bác sáu ơi

• @duylinhnguyen8137
    @duylinhnguyen8137 Před 9 měsíci +2

Nai có bà nôi vui quá .chúc bà nôi nhìu sức khỏe .lâu lâu nôi vô líp cho vui

• @nguyenthoa4486
    @nguyenthoa4486 Před 9 měsíci +25

Bao duy Ko biết ai bất biếng ăn nói chuyện mất dạy còn vô duyên hết phần thiên hạ

• @LaiNguyen-kp3et
    @LaiNguyen-kp3et Před 9 měsíci +1

Bật lên xem thấy có bác sáu vào líp là xem liền ! Mãi yêu quý bác sáu ❤❤❤❤❤❤

• @loco4401
    @loco4401 Před 9 měsíci +5

Wow này vừa mở ra là nghệ tiếng chị 6 rồi vui quá đi chúc cả nhà ngon miệng nhé ❤❤❤❤❤

• @thinoinguyen3430
    @thinoinguyen3430 Před 9 měsíci +3

Chúc bà Nội❤bà Ngoại❤K N - TM ❤ dồi dào sức khỏe❤ . Chúc cả nhà ngon miệng❤❤❤❤❤

• @loco4401
    @loco4401 Před 9 měsíci +13

Bạn này ăn nói khó nghe không xem thì thôi mở màn là có câu nói phải nói là vô duyên chị 6 và gđ đừng buồn nhé chị sẽ khỏe mạnh thôi ❤

• @hiennhu5768
    @hiennhu5768 Před 9 měsíci +1

Thích bác 6 lắm luôn ảnh dẫn dắt câu chuyện rất cuốn hút thích nghe, cuộc sống của mọi người phải dùng 2 từ để diễn tả rất chi tuyệt vời, con người phải thỏa Mãn với hiện tại nhiều lúc cứ muốn tìm kiếm như thứ cao xa, nhưng lại không biết hiện tại cuộc sống của mình quá mĩ mãn, ngưỡng mộ GĐ chị em chị Giang a chị em yêu thương nhau hết lòng.chúc đại GĐ nhà mình nhiều sức khỏe ạ

• @thumai6973
    @thumai6973 Před 9 měsíci +6

Thấy bác 6 là bay vào xem đầu tiên lun ..mle mlem

• @thuuong9564
    @thuuong9564 Před 9 měsíci +1

❤❤❤ chúc mừng chị 6 khỏe lại phụ nấu phở bò cho cả đừng phở. Bệnh tật lúc mệt lúc khỏe con cháu xúp xít là niềm vui tuổi già rồi chị ơi. Xin Chúa Giêsuchrist Ban cho 2 bà xui mạnh khỏe phụ nấu cùng con đâu. Chúc cả nhà đừng phở ngon miệng nha

• @ngocsuongle5082
    @ngocsuongle5082 Před 9 měsíci

Mừng cô Sáu trở lại. Luôn nhớ đến những món ăn cô nấu thật là ngon.
    Chúc mừng cô trở lại cùng khán giả.

• @chongopenet7343
    @chongopenet7343 Před 9 měsíci +6

Có mẹ chồng như Thiêm 6 sướng lắm luôn,

• @hoangvu431
    @hoangvu431 Před 9 měsíci

Tôi xem rất nhiều video của kênh này .tôi rất thích anh áo nâu .nhiệt tình hăng hái .và nhất là lúc ăn nhìn anh ấy ăn tôi thật sự đối bụng .chúc kênh phát triển tốt nha

• @phamha4682
    @phamha4682 Před 9 měsíci

Lâu nay xem video k thấy cô sáu xuất hiện thấy thiếu vắng và buồn quá ,nay cô trở lại thấy gđ ấm áp hẳn lên

• @ThanhTamNguyen857
    @ThanhTamNguyen857 Před 9 měsíci +2

Nay gia đình ăn ngon quá thấy chị sáu khỏe mừng he giang

• @user-zk2ui8kk2f
    @user-zk2ui8kk2f Před 9 měsíci +5

Cháu trắng với út Linh mà vắng là buồn lắm

• @vanbinhnguyen4369
    @vanbinhnguyen4369 Před 9 měsíci

Vui quá đê hôm nay đc gặp lại bà nội thấy có nội là vào xem liền luôn k cần suy nghĩ, k biết sao lại thích cách bà nội nc, cách nội nấu ăn và cách nội qtâm mọi người đến thế.😊😊😊

• @HIENNGUYEN-ts5kl
    @HIENNGUYEN-ts5kl Před 9 měsíci

Lâu rồi hôm nay mới gặp lại anh chị Nội . Chúc anh chị Nội luôn bình an mạnh khỏe
    Bữa cơm của GĐ thật vui nhộn . Chúc cả GĐ bữa cơm ngon miệng❤

• @user-yv4ht9tz3m
    @user-yv4ht9tz3m Před 9 měsíci +1

Nay chị 6 trở lại rồi, chúc chị nhiều sk nha

• @nhunguyenngothi2677
    @nhunguyenngothi2677 Před 9 měsíci

Thấy bác 6 xuống chơi , khỏe hơn thì mừng quá. mong bác lâu lâu ghé chơi với con cháu nhé. Mãi yêu gđ KQ

• @KhanhNguyen-jw8vu
    @KhanhNguyen-jw8vu Před 9 měsíci

Bác 6 gái tính tình niềm nở dễ mến quá

• @helenduong3591
    @helenduong3591 Před 9 měsíci +2

Vui qua bác sau gái đã khỏe lại rồi, chuc gd an ngon mieng

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 Před 9 měsíci +1

Thỉnh thoảng ac Sáu lên clip cho vui nha Ac Sáu . ❤️❤️

• @user-to4sx6td4l
    @user-to4sx6td4l Před 9 měsíci +1

Bữa nay có bà nội vui ve hơn Chúc gia đình ăn ngon miệng vui ve nha

• @NgocNguyen-nm3hx
    @NgocNguyen-nm3hx Před 9 měsíci +1

Hôm nay có cô 6 cả nhà thêm vui. Chúc mừng 6 khỏe lại .

• @ThuNguyen-fq3yx
    @ThuNguyen-fq3yx Před 9 měsíci +1

Hôm nay có bác 6 nấu món ngon thật tuyệt vời đúng là có không khí rất vui. Xin chúc đại gia đình một ngày mới vui vẻ và hạnh phúc 👍😍🌹

• @YenNguyen-yo3on
    @YenNguyen-yo3on Před 9 měsíci

Thấy mấy chú đàn ông ăn ngon miệng vui vẻ sống hòa đồng,chúc mọi người luôn khỏe nha

• @huonghuynh4319
    @huonghuynh4319 Před 9 měsíci +1

Nay chi Sáu đã trở lại, mừng quá. Chúc gđ Kho quẹt có bữa ăn ngon.

• @HongNguyen-xe8lm
    @HongNguyen-xe8lm Před 9 měsíci +1

Hôm nay bác sáu khỏe mới xuống phụ với con gặp bác sáu mừng quá

• @thoo8996
    @thoo8996 Před 9 měsíci +1

Chúc cho hai xui da rất là vui ❤️❤️.. chúc đến sức khỏe cả hai bên gia đình mạnh khỏe. . Nhìn thấy rất là vui ❤️❤️. . Chúc cho hai da gia đình được hưởng thức món ngon 💯💯😀😀👌👌👌👍👍👍👍👍

• @chongopenet7343
    @chongopenet7343 Před 9 měsíci +1

Nay gap thiem 6 mung ghê,con chuc thiem 6 mau khỏe để trở lại với kênh

• @VanLe-oj5bc
    @VanLe-oj5bc Před 9 měsíci +1

Chúc mừng chị sáu đã khỏe lại và có những món ăn ngon cho chị em học hỏi ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @thomvo5637
    @thomvo5637 Před 9 měsíci +2

Bác sáu khỏe xuống nấu ăn vui quá luôn

• @user-yy1dc3hj1g
    @user-yy1dc3hj1g Před 9 měsíci +1

E cho video nay lau lam rui ,rất mừng nôi da way lại, chúc gia dinh nhiều sức khỏe, chúc kenh càng ngày sẽ phat trien tốt đẹp,

• @thiongvu4675
    @thiongvu4675 Před 9 měsíci

Chúc mừng cô Sáu đã khỏe hôm nay đã lên video làm phở cho bà sui và con cháu cùng ăn chúc cả nhà ngon miệng chúc cô chú Sáu mau khỏe làm video cùng con cháu như xưa cho vui nhé

• @kimhongnguyenthi3442
    @kimhongnguyenthi3442 Před 9 měsíci +1

Em mừng chị sáu khỏe lại phở bò ngon quá chị sáu ơi em chúc cả nhà dùng phổ ngon miệng ạ 🌹.

• @havinguyen8834
    @havinguyen8834 Před 9 měsíci +8

Mấy người mà mở miệng ra nói nghe thiếu đạo đức ra đường trời mưa đừng có đứng gần họ ? .

• @-samanhan5444
    @-samanhan5444 Před 9 měsíci

Hôm nay có Bà nội vào clip vui quá, nhìn 2 Bác thấy ấm áp.❤

• @quyenchau235
    @quyenchau235 Před 9 měsíci +2

Lâu lắm mới gặp chị sáu vui vẽ

• @thilieuhuynh9084
    @thilieuhuynh9084 Před 9 měsíci +4

Có cô chú 6 càng vui hơn kênh kho quyet càng triệu lượt xem có trắng càng có tiếng cười

• @phunghoangthikim4222
    @phunghoangthikim4222 Před 9 měsíci +1

Chúc mừng nội 6 đả trổ lại có 6 iamf video rất vui

• @camtranthi6620
    @camtranthi6620 Před 9 měsíci +1

Mừng quá. Thấy bác 6 khoẻ lại là tốt rồi

• @KieuNguyen-ju1wr
    @KieuNguyen-ju1wr Před 9 měsíci +1

Bà nội giỏi quá món gì cũng biết nấu ăn xem bà nội nấu mà thèm ăn quả

• @09171922
    @09171922 Před 9 měsíci

Vui quá hôm nay 2 bà sui gia làm đồ ăn chung hôm nay thấy chi sáu khỏe nhiều rồi thôi kệ mấy người vô học kg biết nói chuyện hy vọng kho quẹt đừng kể cho mẹ nghe nhe kho quẹt ❤❤❤❤

• @nguyenthixuanhuyen6398
    @nguyenthixuanhuyen6398 Před 9 měsíci +1

Vui quá nay có bác sau vô quay cùng gia đình

• @HaNguyen-zn2lh
    @HaNguyen-zn2lh Před 9 měsíci +2

Sao có người ăn nói mắt day nó kg có cha mẹ nó nói mình là nó nói ma nói thiệt vô duyên khẩu nghiệp chị chúc cả nhà ăn ngon miệng với 2 mẹ hiền

• @mynguyenhong1762
    @mynguyenhong1762 Před 9 měsíci

Hom nai được gặp lại bác 6 rồi . nhìn bác 6 nấu ăn con thèm quá bác 6 ơi . .con chúc bác 6 có thật nhiều sức khỏe để cùng a chi quay clip bác 6 nhé

• @phamtechsecurity6245
    @phamtechsecurity6245 Před 9 měsíci

Rất vui khi cô 6 khoẻ và tham gia cùng team TKQ !Mong được nhìn thấy bà nôi , bà ngoại mỗi ngày!