Những Lời Tâm Sự Của Vợ Chồng Tư Dừa Gửi Đến Cả Nhà Trong Bữa Ăn Gia Đình / ATTD & Family T64

Sdílet
Vložit
  • čas přidán 22. 08. 2024

Komentáře • 277

• @chaule5056
    @chaule5056 Před 11 měsíci +14

Cô thấy kênh của Tư Dừa chân thật , không có gì bằng chân thật , mn xem cách con đối đãi với ông bà cha mẹ như thế nào , nấu ăn cho gia đình ra sao , có gửi tấm lòng mình khi làm việc cũng như trong nấu ăn cho gia đình , còn tùy theo hoàn cảnh của mình mà nấu món ăn sang trọng hay bình dân .

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 11 měsíci +1

Dạ con cảm ơn cô nhiều ạ😍😍

• @tngaming1278
    @tngaming1278 Před 11 měsíci +16

Nghe 2 anh chị nói những lời chân thật nghe thương quá đúng ko cả nhà

• @youstillloving6465
    @youstillloving6465 Před 11 měsíci +6

Ai làm cũng vậy hết ,có người này người kia mà.Mình làm theo khả năng mình thôi ,ai thương thì xem còn ai ko thích xin đi chỗ khác vậy thôi .Ko có gì mà tủi thân hết ,vì gđ cố lên thôi .59 quận 4 ủng hộ .❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @TuongMai-km1ie
    @TuongMai-km1ie Před 11 měsíci +5

Gia đình rất hạnh phúc khi 2 bên nội ngoại đều yêu thương, 2 bé ngoan ngoãn. Những bình luận tiêu cực chắc chắn sẽ có vì là truyền thông đại chúng. Đừng buồn, nản, vì vẫn có nhiều ngừơi quí mến gia đình.

• @BeTran-cb9wj
    @BeTran-cb9wj Před 11 měsíci +15

Thương vợ chồng tư dừa quá đổi. Lời chân thật dể thương lắm. CĐM cả nhà đều mến thương Vợ chồng tư dừa nhất là bà ngoại . Kg quản ngại đường xá gập ghềnh khó đi mả đến để giúp đở con cháu như vậy là tốt lắm rồi. Chúc gia đình con cùng bà ngoại luôn vui vẻ ,hạnh phúc ,sơc khỏe thật dồi dào nha.

• @AmThucTuDua

Dạ vợ chồng Con cảm ơn cô nhiều ạ😍😍

• @kimdiepdang
    @kimdiepdang Před 11 měsíci +9

Những lời nói cảm động đến tất cả CĐM .Vì tình yêu thương của con người ,chúng ta nên chung tay giúp đỡ các bạn .Chúc các bạn luôn được nhiều bà con gần xa ủng hộ .

• @duonglam7196
    @duonglam7196 Před měsícem +1

Quá ok rồi.rất yêu thương vợ chồng tư dừa và các cháu rất ngoan.

• @uyenphuong987
    @uyenphuong987 Před 11 měsíci +7

Nghe c4 nói mà rớt nước mắt theo.cố gắn lên anh chị.mình phải đạp trên dư luận mà sống.ai nói gì mình mặc kệ. Miễn sao sống vui vẽ hạnh phúc là dc

• @user-iu3pz1dt3i
    @user-iu3pz1dt3i Před 11 měsíci +3

Người nông dân thật là chất phát mình sống đúng bản chất là ok thôi a chị mến chức cả nhà ngày càng phát huy hơn nửa 😊😊

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 11 měsíci

Anh chị cảm ơn em ❤️❤️

• @haiduong532
    @haiduong532 Před 11 měsíci +4

Rất thương hai vợ chồng thật thà cố gắng vun sới gia đình nhỏ của mình ,rất ngưỡng mộ cung cách hai vợ chồng dạy con và đối xử với hai người mẹ , mọi người nếu Không động viên họ thì cũng đừng o ép họ bằng những góp ý vô lý .

• @kimduong8258
    @kimduong8258 Před 11 měsíci +5

Cái gì cũng không qua thật thà...chúc Vợ chồng em luôn hạnh Phúc...🌹🌹🌹❤️❤️❤️

• @kimnga5614
    @kimnga5614 Před 2 měsíci +1

Chào vợ chồng Cháu ai làm cũng vậy hết ,có người nay người kia ,minh lam theo khả năng minh thôi , Có thay vỏ chồng cháu rất có hiệu với cha mẹ nói nhưng lời thật thà để thương lam Chúc cả gia đình an ngon miệng ❤❤❤❤❤

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc Před 11 měsíci +3

Em nghe anh chị nói mà em cũng nghẹn ngào 😢😢 luôn đó ạ, thôi anh chị ạ, bên kênh anh chị thánh kho vẹt và ẩm thực mái lá cũng vậy họ rất nhiều lần bị như vậy đó ạ, nhưng Ko sao anh chị ạ hãy mạnh mẽ và chân thật vì mình là người miền quê mà ngày thường mình làm gì và ăn gì thì mình chia sẻ cho mọi người để hiểu thêm cuộc sống nông dân và vùng miền của họ, có rất nhiều và chiếm đa số họ thích xem như vậy, còn những món cầu kì cao sang thì lâu lâu có dịp thì mới có, như vậy mới là chân thật anh chị ạ, chúc Anh chị và đại gia đình ăn ngon miệng và thật nhiều sức khỏe ạ,Cố lên nhé chị 💪💪💪💪❤❤❤❤

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 11 měsíci +2

Anh chị cảm ơn em rất nhiều❤️❤️

• @kimduong8258
    @kimduong8258 Před 11 měsíci +9

Vợ Chồng tư dừa dễ thương 👍👍👍🌹🌹🌹❤️❤️❤️

• @AmThucTuDua

😍😍❤️❤️❤️❤️

• @LanNguyen-pv9wu
    @LanNguyen-pv9wu Před 11 měsíci +3

Kênh “Âm thực Tu Dua” rất chân thật, de thương, tu ba ngoại, vc Tu Dua, va hai co con gái….Chúc kênh luon co nhiều clip cho ba con, co bác thương thức.Xin cảm on.

• @oliviado1167
    @oliviado1167 Před 11 měsíci +2

100 người ghét cả vang người thương. Mình rất là thích những người thật tha.Sống trăng thật moi lâu bèn. mình luôn luôn ủng hộ cho kênh của ATTD.
    Trên đời này cha mẹ là quý nhứt. Mình thấy vợ chồng ATTD rất là có hiếu thảo với mẹ thì ông trời không bào giờ phụ lòng tốt và hiếu thảo. Mình rất thích già định ATTD. Chúc gia đình luôn luôn mạnh khỏe và hạnh phúc. Nhiều thành công

• @kimtainguyenthi3777
    @kimtainguyenthi3777 Před 25 dny

Vc Tư Dừa nc chân chất,thật thà , mong kênh em ngày càng phát triển và thành công

• @HanhNguyen-lz9ok
    @HanhNguyen-lz9ok Před 9 měsíci +2

Nhân vô thập toàn mình làm bất cứ gì cũng có sự phê bình cô chúc gia đình 2 vợ chồng con luôn khoẻ mạnh và tiếp tục làm clip, cô luôn ủng hộ kênh của con.

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 9 měsíci +1

Dạ vợ chồng con cảm ơn Cô nhiều lắm. Con chúc gia đình cô thật nhiều sức khỏe nha Cô.

• @Sonnguyen62692
    @Sonnguyen62692 Před 11 měsíci +2

Tôi thấy gđ tư dừa là nông dân chất phát thật thà có sao nói vậy sao mà nhiều người xem đã không ủng hộ còn nói cạnh nói khóe gđ người ta làm gì thử mấy người ra làm thử xem có được không ,rồi cũng bị ném đá không nên chê trách mà nên ủng hộ tôi xem từ tập 1 đến nay thấy 2 đứa nhỏ rất dễ thương nhất là gái út

• @hangvuthi4556
    @hangvuthi4556 Před 11 měsíci +6

Chào bà nội bà ngoại 2 bà tình cảm quá gia đình đầm ấm vui vẻ. Gia đình tập làm quen với những lời nhận xét tiêu cực nhé, cứ chất phát chân thật như bên TKQ, không sao đâu có người ganh ghét khó tránh khỏi, cứ sống đúng là đc

• @ThuyTran-mi2pp
    @ThuyTran-mi2pp Před 11 měsíci +5

Mạng xã hội là con dao 2 lưỡi, nên khi anh chị quyết định làm CZcams thì phải chấp nhận có những bình luận tiêu cực và tích cực.. Không ai mới làm mà giỏi cả từ từ học hỏi chỉnh sửa video ,nội dung, hình ảnh sẽ hoàn thiện hơn.Cái nghề "làm dâu trăm họ"😊😊
    Chúc kênh anh chị sớm phát triển hơn

• @ledang8584
    @ledang8584 Před 11 měsíci +3

Riêng tôi ngày nào cũng xem và rất thích bé con để thương quá xinh gái nữa

• @tanyawinn7544
    @tanyawinn7544 Před 11 měsíci +3

Kính chào đại GD ATTD 😍❤️❤️❤️❤️❤️❤️Thương vợ chồng Tư Dừa lắm 🙏 hãy cố lên 🥳Mình luôn ủng hộ kênh em 🥰❤️🇺🇸🙏🙏🙏👋🏿

• @maryannle3836
    @maryannle3836 Před 11 měsíci +3

Xin chào vợ chồng tu Dua…! Mình là người thật, việc thật gia đình luôn ủng hộ kênh âm thực tu Dua của vợ chồng em. Luôn chúc mọi người vui khỏe hạnh phúc và bình an, may mắn nữa

• @AmThucTuDua

Dạ hai em cảm ơn chị nhiều ạ Em chúc chị luôn vui vẻ và bình an trong cuộc sống nha chị❤️❤️

• @ayen2689
    @ayen2689 Před 11 měsíci +2

❤😢em gai nghe anh chi 4 noi ma em gai thay chi 4 noi nhung loi chan that va chi 4 da khoc em gai khong cam duoc nuoc mat em gai rat Quy men anh chi 4 ❤anh chi 4 hien hau chan that ❤❤❤❤❤

• @AmThucTuDua

Anh chị Cảm ơn em gái nhiều nha😍😍

• @user-qt9zn4qx1w
    @user-qt9zn4qx1w Před 11 měsíci +2

Hy vọng sẽ có một vài MTQ nghe những lời tâm sự này!

• @buuchanlethi4034
    @buuchanlethi4034 Před 11 měsíci +2

Cố gắng lên anh chị nhé, những người thương anh chị rất nhiều, gánh nặng cơm áo gạo tiền chưa bao giờ dễ dàng cả, ai cũng hiểu chuyện đó. Anh chị đã dùng hết sức lực và tâm huyết để lo gia đình đó là điều rất đáng quý mà không phải ai cũng làm được. Chúc anh chị 4 luôn nhiều sức khỏe, kênh ngày càng phát triển

• @AmThucTuDua

Anh và Chị cảm ơn em nhiều😍😍

• @lienngo183
    @lienngo183 Před 10 měsíci +1

Rất thích hai vợ chồng này dễ thương quá làm tôi rớt nước mắt rồi nè , làm CZcams là vậy đó người nào nói tằm xàm mình cứ giả lơ đi đừng thèm để ý tới , bởi vậy tôi không làm cái job này được, chọc tôi nổi điên lên là tôi chưởi lại liền sau đó dẹp luôn 😂

• @ngoantran804
    @ngoantran804 Před 11 měsíci +4

Nghe chị tâm sự mà thấy thương a chị lắm cố gắn lên chị nhe người miền Tây là vậy ăn nói thiệt tình lắm chúc đại gia đình có nhiều sk ra

• @KieuVo-ze1qo
    @KieuVo-ze1qo Před 11 měsíci +2

Làm cái nghề này không tránh khỏi những lời chê khen,xem clip thì hoan hỉ đi cả nhà ơi,hai anh chị và mẹ đừng buồn nữa

• @AmThucTuDua

Dạ chị Em chúc chị cuối tuần vui vẻ bên người thân nha chị😍😍

• @ngocsuongle5082
    @ngocsuongle5082 Před 11 měsíci +2

Bước vào nghề CZcams dễ gặp những người bình luận khó nghe.
    Vc Tư Dừa đọc bình luận thì tiếp thu điều tốt để học hỏi. Còn góp ý tiêu cực thì bỏ qua đừng bận tâm đến để tổn hại sức khoẻ.
    Từ một mảnh đất trống dựng nên nhà cửa, làm ao cá, bắt cầu, trồng trọt… thật là vất vả
    Vợ Tư Dừa nấu ăn ngon được sự trợ giúp của hai má và bé Ngọc Trâm cho ra những món ăn dân giã nhưng ngon.
    Video của Tư Dừa giúp cho bà con xa xứ xem để nhớ về quê hương và về thăm lại quê nhà. Điều đó đem ngoại tệ về giúp cho đất nước phát triển giàu mạnh thêm.
    Cám ơn các cháu nhiều. Chúc kênh luôn vững mạnh và sức khoẻ tốt đến với cả nhà.

• @AmThucTuDua

Dạ vợ chồng Con cảm ơn cô rất nhiều ạ . Vợ chồng con chúc cô thật nhiều sức khỏe và nhiều niềm vui cô nhé😍😍

• @coolgrandma5536
    @coolgrandma5536 Před 9 měsíci +1

Luc nao ba ngoai cung de cung vo chong chu ba hien lanh de thuong ❤️❤️❤️🌹🌹🌹

• @bibitran7027
    @bibitran7027 Před 11 měsíci +3

miệng đời mà gia đình mình ơi. làm sao cho vừa lòng đc hết. mình hãy làm những gì mình hài lòng là đc rồi. mình sẽ ủng hộ cả nhà.

• @user-bc6ub2ph2y
    @user-bc6ub2ph2y Před 11 měsíci +3

Minh rat yeu quy gd nay chuan mien tay that tha chan chat moi nguoi ung ho cho gd e tu nhe dung noi dieu lam ton thuong ho trong cac kenh minh thich kenh nay con moi nguoi nen ung ho cho tu dua nhe

• @AmThucTuDua

Dạ em xin cảm ơn nhiều ạ😍😂

• @tuyetnguyen6630
    @tuyetnguyen6630 Před 11 měsíci +3

Ngày nào chị củng theo dỏi hết cưng nấu ăn nói rỏ ràng từng chi tiết Có 2 đứa con rất ngoan lễ phép

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn chị ạ😍😍

• @TuyetTran-fc8iw
    @TuyetTran-fc8iw Před 11 měsíci +2

Lời tâm sự anh chị rất cảm động mong mọi người hiểu và thông cảm thương GĐ anh chị sống có tâm thật lòng mong mọi người hiểu và ủng hộ cho GĐ anh chị cảm ơn lời chìa sẻ của GĐ ❤❤❤❤❤

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 Před 11 měsíci +2

Cô đã nghe những lời nói chân thành của vợ chồng cháu nhiều lần rồi cô rất cảm động và thương gia đình nhỏ cháu quá nhí ơi cô chỉ cầu mong cho cdm và mtq ở xa và gần hãy hiểu và xót xa cho gia đình và ủng hộ cho hai vợ chồng cháu dành có một cuộc sống ổn định nhé tôi chỉ có lời nói như vậy thôi mong mọi người thông cảm

• @user-ik3de6of5h
    @user-ik3de6of5h Před 2 měsíci +1

Em nghe chi rư tâm sư em khoc luôn.cô găng lên chi ơi miên đơi ma.sa hôi la như vây đo

• @phuongang4548
    @phuongang4548 Před 11 měsíci +2

Có kênh lên quay clip xem là vui lắm rùi !
    Anh chị Tư Dừa cứ thế mà phát huy
    Chín người mười .một ý ..hihi..
    Tui ủng hộ ac ❤

• @user-gk8qe6yn6b
    @user-gk8qe6yn6b Před 11 měsíci +2

2 vo chồng của 4 Dua lam clips hay lắm. Gia đình a coi mỗi ngày và lúc nào cũng ủng ho. Co lên nha!

• @AmThucTuDua

Dạ vợ chồng em cảm ơn anh nhiều lắm ạ😍😍

• @user-ri7ee2jp5q
    @user-ri7ee2jp5q Před 11 měsíci +3

Vợ chồng anh ba dễ thương quá đại gia đình qua dễ thương

• @dungmy8032
    @dungmy8032 Před 11 měsíci +4

Cô rất thích phong cách lần từ cách của vợ chồng con rất thật thà và chon chất chúc sức khỏe Gia đình con và chúc con luôn luôn đạt đc nhiều view và hạnh thông trong công việc con nha

• @AmThucTuDua

Dạ vợ chồng con cảm ơn con nhiều lắm😍😍

• @anhmaitran4919
    @anhmaitran4919 Před 11 měsíci +2

Vợ chồng cháu chất phát ,,cô rất thich, làm nghề nào cũng vậy ,,có người thương người ghét , mình làm nghề chân chính kiếm sống , tập làm quen với những ý kiến tiêu cực ,
    Cô rất quí 2 cháu bé ngoan ngoãn , lễ phép ,,
    Hy vọng trong tương lai cháu sẽ nối gót KQ được mọi người ủng hộ ,sớm đạt được nút bạc ,,
    GĐ Tư Dừa anh em yêu thuơng , thuận thảo ,,rất đáng quí,,
    Chúc VC cháu luôn mạnh khoẽ , bình an , hạnh phúc ,,

• @AmThucTuDua

Dạ vợ chồng Con cảm ơn cô nhiều lắm ạ tụi con cũng xin chúc gia đình cô ai cũng được sức khỏe dồi dào làm ăn phát tài phát lộc nhé cô😍😍

• @TuyetTran-fc8iw
    @TuyetTran-fc8iw Před 11 měsíci +3

Bé út cưng quá 2bẻ rất ngoan ngoãn de thương quá luôn

• @tngaming1278
    @tngaming1278 Před 11 měsíci +8

Anh Tư giỏi giang biết phụ vợ thật là hp

• @user-ch9xb4fi6b
    @user-ch9xb4fi6b Před 4 měsíci +1

Ngon quá chúc đại gia đình ngon miệng và vui vẻ tràn đầy năng lượng chị luôn ủng hộ gia đình em tu dưa ❤❤❤❤❤❤❤

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 4 měsíci

Dạ gia đình em cảm ơn Chị rất nhiều. Em chúc Chị luôn được nhiều sức khỏe và nhiều niềm vui nha Chị ❤️❤️

• @user-ch9xb4fi6b
    @user-ch9xb4fi6b Před 4 měsíci +1

Ke đi em ai nói gì thì kệ người ta em làm tốt được rồi luôn ủng hộ hai em

• @VanNguyen-ci8bp
    @VanNguyen-ci8bp Před 10 měsíci +1

Ở đời đâu ai hoàn hảo hết đâu nên ai nói gì thì kệ họ mình cứ sống chính mình là được rồi

• @vanngo3120
    @vanngo3120 Před 11 měsíci +4

Tư dừa,chú rất xúc động khi nghe vợ chồng Tư dừa chia xẻ,chú luôn ũng hộ kênh Tư dừa,chúc hai bà sui luôn khỏe mạnh,các cháu an vui,hạnh phúc...love.❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @AmThucTuDua

Con và gia đình xin cảm ơn chú rất nhiều ạ😍😍

• @TanNguyen-tl3ei
    @TanNguyen-tl3ei Před 7 měsíci +1

Cô ba dễ thương quá ở đâu cũng thấy nhanh nhẹn nhiệt tình

• @anhhuynh2578
    @anhhuynh2578 Před 11 měsíci +2

Chị thấy kênh này đồng quê nói chuyen vậy cũng chân thât. Gia đình rất vui vẻ mà

• @lethaihao6205
    @lethaihao6205 Před 11 měsíci +3

cố lên anh chị ơi mọi người luôn ủng hộ cho anh chị có thêm thu nhập cho anh có tiền nuôi 2 con ăn học.cố lên nhe anh chị gì cuộc sống mình hãy cố gắng lên em luôn ủng hộ cho anh chị 😊😊😊

• @AmThucTuDua

Cảm ơn le thái hào nhe. A biết em từ lúc anh vào clip của em Kho quẹt 😍😍

• @van56
    @van56 Před 11 měsíci +3

háy cố gắng lên ẩm thực hương dừa mọi người luôn ủng hộ bạn

• @hathaithithanh1758
    @hathaithithanh1758 Před 11 měsíci +3

Thấy vợ tư Dừa tâm sự mà thương cố lên con ,ở hiền gặp lành

• @ViNguyen-ml5ln
    @ViNguyen-ml5ln Před 11 měsíci +2

Em gái lên mạng sa hoi thì phải chấp nhận thi phi kẻ thương người ghét ganh ăn tức ở nhất là làm đồ ăn mình cho sạch sẽ gọn gang kháng dả bên nước ngoài thích sạch sẽ người ta sẽ coi nhiều chị thấy em cũng nấu ăn ngon cố lên chúc đại gia đình ăn ngon miệng ❤

• @thitran6752
    @thitran6752 Před 11 měsíci +1

chuc gd hanh phuc , noi rat thuong gd

• @huongraue1719
    @huongraue1719 Před 6 měsíci

Anh chi Tu Dua co gang len se vuot qua duoc tat ca va moi cong viec se tot dep hon. Chuc anh chi luon may man va thanh cong.

• @user-wd7dw8uv6m
    @user-wd7dw8uv6m Před 11 měsíci +1

Thích xem kênh của hai vợ chồng em lắm luôn. Rất chân thật và đúng chất miền Tây. Mong tới tối để xem clip

• @tantrang3883
    @tantrang3883 Před 11 měsíci +5

Chúc cả nhà ăn bánh xèo ngon miệng nhe

• @thoo8996
    @thoo8996 Před 10 měsíci +1

Vợ chồng anh dua phải cố gắng lên nhé. Ai nói thì nói. Chúc cho vợ chồng và trong gia đình mạnh khỏe. Và được hưởng thức món ngon nhé ❤👌👌👍👍

• @VinhTran-io1bm
    @VinhTran-io1bm Před 11 měsíci +1

Nói chung là người bình luận những lời tiêu cực là những người hay ganh tỵ với những gì mình không làm được giống người ta. Mình chúc cả nhà mạnh khỏe và bình an.

• @Hoanguyen-hu3sb
    @Hoanguyen-hu3sb Před 11 měsíci +2

Kênh hay; luôn ủng hộ !

• @user-yh3kn5ph8v
    @user-yh3kn5ph8v Před 11 měsíci +2

Alo nghe khán giả xem nói nhà vợ chồng tư dừa có nhà đẹp sang trọng kêu vợ chồng tư dừa hôm nào quay nhà đẹp mà chưa thấy còn cái nhà này dựng lên giữa vườn này để quay líp thôi chứ có phải nghèo hay khó khăn gì đâu những khán giả xem líp ở gần nhà vợ tư dừa bình luận len líp nói vậy đó

• @Sonnguyen62692
      @Sonnguyen62692 Před 11 měsíci

Đúng rồi tư dừa có nhà to đẹp nữa kênh tkq có nhờ nhà tư dừa để tạm đồ từ thiện chia cho người nghèo tôi thấy nhà đẹp

• @khanhphuong546
      @khanhphuong546 Před 11 měsíci

Cái chòi này là đất diễn thôi, ở nhà làm cơ sở làm dừa , mà yt là nhất thời

• @Kimmyh-ip6cc
    @Kimmyh-ip6cc Před 7 měsíci +1

Rất thương Hai vợ chồng hiền lành chất phác thương ngoại luôn đồng hành và ủng hộ kênh triệu like cho gia đình ❤

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 7 měsíci

Dạ gia đình em cảm ơn Chị nhiều ạ.

• @TrieuDuongTranha-yi2so
    @TrieuDuongTranha-yi2so Před 11 měsíci +1

Thấy hai vợ chồng em nói nghe cảm động quá ,chúc gia đình vui vẻ mạnh khỏe hạnh phúc

• @kimlam210
    @kimlam210 Před 11 měsíci +1

Kenh nao cung bi nhung nguoi vo y thuc vo dung quan tam nhung nguoi do lam gi luon ung ho gia dinh tu dua 😊

• @leyna6691
    @leyna6691 Před 9 měsíci +1

Chị 4 mít ướt nha❤ cố lên anh chị đã lm tốt rồi ạ

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před 9 měsíci

Cảm ơn em nhiều nha ❤️❤️

• @tanpham3842
    @tanpham3842 Před 11 měsíci +2

Nếu nói cuộc sống là vô thường sau ta ko chọn sống chân thật , và yêu thương nhau , nếu ko noi dc những lời yêu thương nhau dc , cũng ko nên dùng lời nói của mình làm tổn thương ng khác

• @mytranthi454
    @mytranthi454 Před 11 měsíci +2

Ra 1 clip rất khó. Mong mọi người xem vả góp ý tích cực. Tư Dừa nên tiếp thu những ý kiến xây dựng còn ý kiến tiêu cực thì mình bỏ qua. Cố gắng nhé 2 em . Mong kênh phát triển

• @AmThucTuDua

Dạ hai Em cảm ơn chị nhiều ạ😍😍

• @hanhhanhminhthinguyen2525
    @hanhhanhminhthinguyen2525 Před 11 měsíci +1

Thuong 2 bà xui quá chúc đai gd ngày mói vui vě nhé

• @nhuphamthaihoai442
    @nhuphamthaihoai442 Před 11 měsíci +2

Tư Dừa cố lên mọi người ủng hộ hai em

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn nhiều lắm 😍😍

• @coolgrandma5536
    @coolgrandma5536 Před 9 měsíci +1

Vo chong con khong phai nghi ngoi lam Sao vua y thien ha duoc ❤️❤️❤️❤️❤️🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹

• @tanpham3842
    @tanpham3842 Před 11 měsíci +1

Đừng có nói những lời khó nghe để nó trở thành công cụ làm tổn thương ng khác , ng ta cháy nc mat vì mình , sao ko từ hồi với lòng mình , ng ta đã làm gì sai với mình chưa, trc khi nói nghĩ cảm giác ng khác , chọn cách sống tử tế các bạn

• @tammyta357
    @tammyta357 Před 11 měsíci +1

Tôi rất thích 2 vợ chồng ấm thực từ đưa tôi đã xem tử tập 1 tới giờ / rất ủng hộ làm vậy là tốt rồi / ít bao giờ tôi comment. / hôm nay thấy 2 vợ chồng tâm sự nên tôi có vài lời chúc channel 2vo chồng ngày càng phát triển / cố gắng lên / tôi ở Mỹ ngày nào cũng xem /

• @AmThucTuDua

Hai vợ chồng Em xin cảm ơn chị rất nhiều ạ😍😍

• @NhieuMat-mv1qo
    @NhieuMat-mv1qo Před 11 měsíci +1

vợ chồng em cũng đừng buồn vợ chồng em chân thật là được rồi đừng nghe những lời nói thiếu hiểu biết mà buồn làm chi chúc gia đình vui vẻ nha

• @nhano1049
    @nhano1049 Před 11 měsíci +2

Cô thống nói nè kg có gì mà dễ dâu con kiếm tiền là phải vậy dung buồn nhé. Khóc nữa chứ. Thương

• @nhaolatan9098
    @nhaolatan9098 Před 11 měsíci +1

Bánh xèo ngon quá

• @tinale9926
    @tinale9926 Před 11 měsíci +1

Mãi mãi vẫn thích miền Tây tôi yêu thương nơi ấy còn có Mẹ yêu ❤❤🎉

• @AmThucTuDua

Oh vậy là mẹ chị cũng ở miền tây hả chị 😍

• @09171922
    @09171922 Před 11 měsíci +1

Miệng của ng ta hơi đâu mà em buồn ng ta nói mình có nghĩa là ng ta ganh tỵ đó em ơi thấy 2 vợ chồng thật thà dễ thương mà. Vợ chồng Giang với giàu cũng dễ thương thôi chúc cả nhà ăn ngon miệng nhe ❤❤❤❤❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ em xin cảm ơn nhiều ạ😍😍

• @14trannhatphat81
    @14trannhatphat81 Před 11 měsíci +1

Làm dâu trăm họ mà .Hai vợ chồng đừng nghe những lời bình luận mà nản mình ngày nào cũng xem tư dừa và bếp quê của mẹ

• @user-st2fy8uy1d
    @user-st2fy8uy1d Před 11 měsíci +2

Như vậy là tốt rồi em đừng buồn nữa

• @phathoa2922
    @phathoa2922 Před 10 měsíci +1

Bà ngoại dểthương

• @linhluu2550
    @linhluu2550 Před 11 měsíci +1

làm youtube cũng giống như làm dâu trăm họ phải có kẻ chê người khen cố gắng lên ❤❤❤

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 Před 11 měsíci +1

Chào ATTD , Cô thấy kênh rất tốt gồm ob,cha mẹ, con cái gd hạnh phúc là may mắn lắm rồi , tình cảm hai bà sui hiếm thấy , mọi người tương đối dễ mến, , hai cháu gái thông minh học giỏi xinh đẹp ngoan ngoãn đều đáng iu , cách xưng hô của vc riêng cô tôn trong, là tập tục riêng của mỗi gd , với cô cảm nhận nghe dễ thương , Tuy nhiên 9 người 10 ý cũng có kg k quen với cách xưng hô đấy hoặc những sinh hoạt thấy k phù hợp kg cho lời khuyên hay góp ý gd cứ nhận đấy điều gì cảm thấy có thể khắc phục được thì tốt va cũng là kinh nghiệm trong cuộc sống, làm ytb là gia nhập với công đồng điều tiếng là chuyện phải có , chẳng qua kg chỉ muốn mình tốt hơn để ủng hộ kênh ,,Việc của chủ kênh cứ bình thường & tự nhiên làm tốt kênh ok lắm rồi, Cô Chúc kênh ngày càng được nhiều sự ủng hộ của kg nhé ! Cố lên , Cố lên làm tốt ,,,, k buồn nữa để đạt đến đích nhé ! Cô luôn ủng hộ ❤👍👏🥰

• @AmThucTuDua

Vợ Chồng Con cảm ơn cô rất nhiều ạ Dạ con đọc được comment của cô là vợ chồng con hết buồn rồi cô ơi😍😍

• @tanyawinn7544
      @tanyawinn7544 Před 11 měsíci

Chính xác 👍❤️Cố lên nhe 🥳🥰🇺🇸🙏

• @khangnguyenhoang4461
    @khangnguyenhoang4461 Před 11 měsíci +3

Toi ngiep chi chuc chi thanh cong

• @HuyenNguyen-rx9yo
    @HuyenNguyen-rx9yo Před 11 měsíci +1

Hai vợ chồng em có hai bà mẹ thật là vui hai cháu rất là ngoan kênh mỗi người ngày cứ tiến triển nhé😊❤

• @user-ux8zx1zh1u
    @user-ux8zx1zh1u Před 11 měsíci +1

Gia đình hạnh phúc nhất là Gia đình tu dừa tôi rất thích

• @kimhongnguyenthi3442
    @kimhongnguyenthi3442 Před 11 měsíci +2

Hôm nay gia đình đổ bánh xèo ngon lắm em ơi chị chúc gia đình dùng ngon miệng ạ 🌹🌹🌹

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn chị nhiều😍😍

• @DungNguyen-sy1ew
    @DungNguyen-sy1ew Před 11 měsíci +1

Hai em vui le

• @HaNguyen-zn2lh
    @HaNguyen-zn2lh Před 11 měsíci +1

Thôi 2em dùng buồn em kg thể làm vừa bụng họ đâu em làm hết vì cuộc sống gia đình 2 em cố lên chị chúc em sớm được nức bạc

• @AmThucTuDua

Dạ hai em cảm ơn chị nhiều lắm ạ😍😍

• @TuyetTran-fc8iw
    @TuyetTran-fc8iw Před 11 měsíci +1

Chào GĐ anh chị kênh anh chi lúc nào cũng vui vẻ hạnh phúc con cháu thảo hiền chúc kênh ngày càng phát triển tốt

• @quyenluu2644
    @quyenluu2644 Před 11 měsíci +1

Video rat de thuong... 2 ba sui de thuong qua... Thuong ghet la chuyen binh thuong.. Dung quan tam ❤❤❤😂

• @MaiLe-jv2mi
    @MaiLe-jv2mi Před 11 měsíci +1

Nha tu dua nau cui ma son noi sang bong rat thich

• @loanhuynh269
    @loanhuynh269 Před 11 měsíci

Cả nhà tư dưà rất chân thật rất dễ thương , ở sao cho vừa lòng người cac em luôn giữ cho mình bản tính thật thà la moi người se yêu mến các em , chị thấy nhí nấu ăn cung khéo tay ,ba ngoại cung vui vẻ , chị rat thich kênh ẩm thực tư dưà

• @user-yh3kn5ph8v
    @user-yh3kn5ph8v Před 11 měsíci +1

Vậy nghe moi khán giả xem nói nhà vợ chồng tư dừa có nhà to đẹp mà là cơ sở làm dừa nữa vậy la đâu có nghèo hay thiếu thốn gì đâu sao nghe vợ tư dừa than thở là khó khăn gì nào đập heo tiền để giành tum lum tí la giống như khổ lắm vậy còn nhiều gia đình còn khổ khổ dữ lắm không diễn tả được mà người ta còn không than như vợ tu dừa đâu

• @tantrang3883
    @tantrang3883 Před 11 měsíci +2

Em chiên bánh xèo không rủ chị xuống ăn chị thích bánh xèo lắm luôn

• @AmThucTuDua

Em chừa chị mấy cái chị xuống liền nha chị😍😍

• @vvovo9996
    @vvovo9996 Před 11 měsíci +1

I'm really love " Am thuc Tu dua" .

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 Před 11 měsíci +1

Cha chả nhà cháu dành có khách tới nhà chơi bà nội hai sui gia họp mặt thật đông đủ cả nhà vui vẻ nha cháu nhí và bà ngoại đúc bánh xèo gồm có tép bạc và thịt ba chỉ ăn kèm với rau vườn chấm nước mắm chua ngọt nữa thì rất ngon hấp dẫn quá cuối cùng cô chúc gia đình và hai bà sui ăn bánh xèo thật ngon miệng nhé

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn cô nhiều ạ😍😍

• @AnhNgo-pk3bt
    @AnhNgo-pk3bt Před 11 měsíci +1

kenh nha minh quay rat dep va chat luong chi se luon ung ho kenh

• @AmThucTuDua

Em cảm ơn chị nhiều lắm ạ😍😍

• @DiemNguyen-yx5vo
    @DiemNguyen-yx5vo Před 11 měsíci +1

Chúc gia đình ngon miệng anh chị hien lanh quá a