Video není dostupné.
Omlouváme se.

Thương Cháu Dù Mẹ Về Vẫn Muốn Ra Nhà Chú Thím Để Học Nấu Ăn | ATTD&Family T353

Sdílet
Vložit
  • čas přidán 19. 08. 2024

Komentáře • 218

• @mientaytoiyeu1520
    @mientaytoiyeu1520 Před měsícem +6

Bé như gần gũi chú thím sẽ học hỏi được nhiều điều hay ..nhìn ngọc anh là thấy chú thím rất khéo dạy dỗ ..như sẽ không còn rụt rè

• @phuonglyly3571
    @phuonglyly3571 Před měsícem +18

Bé Như còn nhỏ mà có ý cầu tiến vậy là rất tốt . ❤️❤️❤️❤️

• @user-rn2gz7pf3l
    @user-rn2gz7pf3l Před měsícem +3

Tội nghiệp tư Dừa , vất vả , cực những việc nặng nhọc bên ngoài , việc bếp núc cũng làm phụ vợ con , mà lúc nào cũng vui vẻ , k hề thấy quạo , nhí thật có phước ,

• @huyenduong793
    @huyenduong793 Před měsícem +10

Thương vợ a tư dừa,lo cho bé như, y như con mình, nhình chị hiền nữa

• @tiencaofamily
    @tiencaofamily Před 26 dny +1

Anh Tu dua rat tot. Thuong chau Ben gd vo , va giup do ben gd vo. Bay gio thay ac 3 Toi nghiep vat va , nen cung giup do nua. Mot nguoi dan ong rat tot bung.

• @NguyetNguyen-qs1vr
    @NguyetNguyen-qs1vr Před měsícem +5

Mình xin góp ý kiến anh Tư dừa nói đúng cháu như ra ngoài anh chị chị Tư dừa chỉ dẫn cho cháu thật nhiều theo tôi biết anh chị Ba rất hiền lành bận công việc làm không có thời gian chỉ dạy cho con nên cháu như có một chút không lễ phép chú thím Tư chỉ dạy cho cháu để cháu sau này lớn khôn cháu được lễ phép và lịch sự với người khác để người ta không chê cười cảm ơn anh chị Tư chúc cả nhà nhiều sức khỏe

• @ThuyTran-sp1wr
    @ThuyTran-sp1wr Před měsícem +3

Giờ mình thích xem kênh này!❤

• @NguyetNguyen-qs1vr
    @NguyetNguyen-qs1vr Před měsícem +2

Cháo như ra ngoài chú thím Tư thương cháu sẽ ngoan và mập mạp lại bởi cháu thiếu ăn nên cháu ốm quá và khi ăn nhìn cháu thấy tội nghiệp và cũng thấy hơi khó chịu bởi vì cháu không có được sự dạy dỗ của gia đình cảm ơn anh chị Tư rất nhiều dạy dỗ cháu

• @Video-mb2cd
    @Video-mb2cd Před 29 dny

Tư dừa với vợ dể mếm đáng yêu .chúc kênh ngày càng phát triển

• @LanNguyen-pv9wu
    @LanNguyen-pv9wu Před měsícem +3

Ba co co lời khen Ngọc Anh rất nhiều ❤. Cháu rất đáng yêu! Được lời như cởi tấm lòng, khéo ăn, khéo nói, con khéo làm nữa chứ. Thiệt là ngoan, 100 điểm luôn nha Ngoc Anh. Chúc gd cháu Tu dua luôn an vui, hạnh phúc.

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před měsícem

Dạ con cảm ơn Cô rất nhiều.

• @phathoa2922
    @phathoa2922 Před měsícem +4

Ngọc Anh hôm nay giỏi quá gắp đồ ăn cho bà ngoại quá giỏi Ngọc Anh số 1 còn nhỏ mà giỏi quá

• @diemhuynh581
    @diemhuynh581 Před měsícem +6

con chó nhìn thương quá cho nó cục xương đi 4 dua

• @tranngoc4505
    @tranngoc4505 Před měsícem +10

Chào cả nhà vậy là chị bà về tới nhà bình an rồi hả tu dừa thời thì có chi ăn nấy chu đi xa như vậy lo lắm đi đâu cũng không bằng xứ mình đâu thương cả nhà quá đi cảm ơn gia đình đã chia sẻ chúc gia đình luôn đoàn kết yêu thương nhau

• @tranngoc4505
    @tranngoc4505 Před měsícem +8

Nhìn cái tấm thớt quá đẹp sạch sẽ OK

• @TruongNguyen-le5xd
    @TruongNguyen-le5xd Před měsícem +4

Các cháu cứ ăn uống tự nhiên và chú xem cả nhà cháu mỗi khi ăn đã không cố tạo ra tiếng nhai thức ăn lớn như vậy là tốt và hay lắm vì nó rất tự nhiên cho 1 bữa cơm gia đình cháu ạ !

• @thenguyenkim5597
    @thenguyenkim5597 Před měsícem +1

Nhìn cô chỉ cho mấy bé làm con nhớ má con quá trời luôn ,con xin chúc cô luôn mạnh khỏe sống lâu với con cháu , và xin chúc gia đình Tư Dừa luôn vui vẻ và có nhiều người đăng ký kênh ,cô rất thích khooai mình mài nấu ca ri .

• @thanhthuyluu5642
    @thanhthuyluu5642 Před měsícem +3

bé ngọc Anh quá dễ thương nhưng nhớ mời Bà Ngoại trước nhe 🎉🎉🎉

• @TruongNguyen-le5xd
    @TruongNguyen-le5xd Před měsícem +1

Cháu Nhí nấu nồi cà ri nhìn thấy ngon màu vàng thật bắt mắt, chú chúc cả nhà ăn ngon miệng nhé .Các cháu cứ ăn uống tự nhiên đừng c

• @bichduong4431
    @bichduong4431 Před měsícem +1

Cháu như hôm nay có tiến bộ rồi đó cố gắng thêm nữa nhé cháu

• @ThuyTran-uj8ll
    @ThuyTran-uj8ll Před 12 dny +1

Rất yêu GĐ vk ck Tu dua

• @hongnguyen-qs9xx
    @hongnguyen-qs9xx Před měsícem +3

Cảm xúc 2 vc e 3 khi nghe tin có tiền trả nợ như thế nào vậy e?

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před měsícem +2

Dạ Chị em cho anh Chị 3 hay nói có quà lớn chị gửi về em chưa nói tiền Để khi nhận anh Chị sẽ biết Chị ơi.

• @user-bv3fo5zy9x
    @user-bv3fo5zy9x Před měsícem +2

Mình thấy kênh tu Dừa lúc này lam líp rất hay minh rất thích Nhi rất dễ thương làm việc rất là gọn gang sạch sẽ móng tay ko có do nói ít mà nói thật ko xạo đừng tưởng quay líp mình nói là ai cũng tin thật

• @vanlam7317
    @vanlam7317 Před měsícem +2

Bé Ngọc Anh nói chuyện nghe ngoan và dễ thương lắm, bé Như em gái hãy cố gắng thêm xíu nữa phải nói chuyện da thưa moi khi người lớn hỏi đến em nhé vì bé Như cũng dễ thương mà !

• @fufunguyen1310
    @fufunguyen1310 Před měsícem +7

Khổ cho bé Như, BỊ cưng chiều cái kiểu làm hại con nên cháu Dành phải kềm và dạy dỗ từ đầu. Nhìn cách con bé ăn uống, cư xử là biết nó sống rất thiếu thốn, không được ăn no chứ đừng nói ăn ngon hằng ngày, thiếu thốn sự dạy dỗ đàng hoàng từ cha mẹ... Chú rất cảm kích tấm lòng nhân hậu của vợ chồng con Dành ơi, thôi thì thay thế cha mẹ bé Như mà dạy cháu nó.

• @andreatime49
      @andreatime49 Před měsícem +4

Chi3 Trinh chỉ thích ăn cá nhỏ, không thích ăn cá lớn (??) thì tự nhiên trong nhà chỉ ăn đại khái cho qua bữa thì mấy đứa con ròm rỏi là phải rồi. Phần hai vợ chồng cũng nghèo nên không giống như nhà 4dừa được. Ở nhà 4dừa đông người lại vui, được ăn món lạ và ngon nên bé Như thích nhà thím 4 là phải rồi.

• @AmThucTuDua
      @AmThucTuDua  Před měsícem +1

Dạ Chú ❤️❤️

• @tantrang3883
    @tantrang3883 Před měsícem +4

Nhìn ngon quá chúc cả nhà ăn ngon miệng nhe cả nhà ơi

• @NghiaNguyen-qt4zq
    @NghiaNguyen-qt4zq Před měsícem +4

Còn mẹ thật là vui con nghe lời mẹ trăm đường con hay, chị ngoại có phước được gái hiền rể thảo con cháu ngoan hiền, chúc kênh luôn phát triển ❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô rất nhiều ❤️❤️

• @user-rn2gz7pf3l
    @user-rn2gz7pf3l Před měsícem +1

Bé Ngọc Anh , bé Như 2 đứa rất dể thương ❤❤

• @thinoinguyen3430
    @thinoinguyen3430 Před měsícem +2

N❤A cua ba hom nay xinh qua❤❤ . Co chao chau Nhan! Cach ung xu cua chau qua tuyet voi. Tinh cam gia dinh va y nghia cuoc song cao ca ve tinh anh em ❤tinh yeu thuong con chau. Chau the hien rat ro net . Co quy chau❤ gio thi co cang tran quy chau❤vi chau la nguoi me tuyet voi. Nguoi con Hieu thao❤ nguoi vo chuan muc. Chau 100 diem trong tim co. Minh chuc dai gia dinh dung bua ngon mieng. N❤ A cua ba an Cari nhieu cho mau lon.

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô rất nhiều. Con xin chúc Cô luôn vui vẽ sức khỏe dồi dào nha Cô ❤️❤️

• @ermw7469
    @ermw7469 Před měsícem +2

Chào Bà ngoại ,,Chị Chào GD 4 dừa nòi Cari gà hấp Vẫn quá Mến Chúc GD em nhiều Sức khỏe,,Cô Chúc Các Cháu Vui Vẽ,,yêu Ngọc anh❤❤❤

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình em xin chào Chị. Em chúc Chị có một buổi tối thật vui bên gia đình thân yêu nha Chị.

• @thuydo6704
    @thuydo6704 Před měsícem +3

Chi moi bat dau Theo doi kenh chu tu duoc may Tuan ,moi ngay deu Mong cho duoc coi clip. Kenh chu tu rat chat phat vui ve va tinh cam. Be nhu rat may man duoc gd chu 4 quan tam Cham soc va chi day moi Thu va duoc an thuong thuc nhung mon rat ngon nhin hap Dan cua gd chu 4. Chuc kenh chu 4 ngay cang phat trien manh . Troi khong phu long nguoi tot❤🎉con gai Lon chu 4 dep gai nhung se dep gai hon nhieu neu be vui tuoi va cuoi , be co nu cuoi rat dep nhung doi mat co net hoi buon
    Me. Chi cung khen con gai ut cua chu 4 khon va lanh qua de thuong 😂

• @AmThucTuDua

Dạ em xin cảm ơn Chị rất nhiều. Nếu Chị xem thấy có gì thiếu sót Chị góp ý dùm tụi em nha Chị.

• @tommyvo2012
    @tommyvo2012 Před měsícem

Em bé dễ thương quá trời luôn nói bi ba bi bô như con vẹt em chúc cả nhà ăn ngon miệng ạ

• @user-dc2vy2wb9p
    @user-dc2vy2wb9p Před měsícem

Kênh tư dừa vợ chồng bà cháu vui vẻ tôi thích nhất là bếp sạch sẻ nhí nấu ăn bài bản làm đồ ăn sạch sẻ thương yêu các cháu anh chị ba

• @thanhcongbien4411
    @thanhcongbien4411 Před měsícem +3

A cố giúp cho cháu ,tội nghiệp quá

• @thuannguyen686
    @thuannguyen686 Před 26 dny +1

Xin loi ca nha minh nhin thay con cho no ngo mieng tu Dua no them va lem mep thg gi dau 2 ban cho con cho no an ngon nha chac no doi bung toi nghiep qua hom nay mon ca ri khoai mi chi tu nau ngon qua c on ban chia se chuc ca nha an ngon mieng chuc sk binh an byebye nhe

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc Před měsícem +1

❤❤Em thèm quá hà,cà ri gà ngon quá hà chị ơi, Ngọc Anh ốc tiêu càng ngày càng tiến bộ hơn hà, ăn uống và nói chuyện rồi biết mời cả nhà, còn gấp thức ăn cho ngoại và mọi người nữa, nói chuyện khéo léo ko giống như trước nữa cô khen ốc tiêu và cho 💯❤️😄, Em chúc gia đình mình ăn cà ri thật ngon miệng nhé ❤️😄😊

• @huongtranthu928
    @huongtranthu928 Před měsícem +3

Cún yêu em đi đến người này người khác nhưng không được ai quan tâm chỉ ngồi ăn coi lại clip rồi sẽ thấy tôi rất thích được xem kênh vẫn phải thương em cho một miếng

• @MaryDinh-ci4qu
      @MaryDinh-ci4qu Před měsícem

Nói mắc lòng bạn ơi, mình thích bé cún su nên xem kênh này nhìn em ấy thương lắm

• @TanNguyen-tl3ei
    @TanNguyen-tl3ei Před měsícem +2

Đúng mẹ ba ham vui lắm kg chăm sóc gia đình con cái như vợ tư dừa

• @NgocBichLe1966
    @NgocBichLe1966 Před měsícem +2

Xem giảitrí ban ơi đừng nên phán xét kênh kho quẹt mỗi kênh có cái hay riêng nha ban

• @VanNguyen-ci8bp
    @VanNguyen-ci8bp Před měsícem +7

Nhìn nồi cà ri hấp dẫn quá

• @kimdiepdang
    @kimdiepdang Před měsícem +2

Vc Tư Dừa dạy cháu Như mời ông bà cô chú xong rồi ,mời bà Cô và chú thím Tư ,để cháu nó quen và ai hỏi gì cháu phải dạ thưa ,sau này tốt cho cháu

• @dungco3742
    @dungco3742 Před měsícem +3

BÀ ngoại tốt bụng quá thương và quan tâm bé như y như cháu ruột

• @kimiwasa6161
    @kimiwasa6161 Před měsícem +1

Tư dua có số hưởng, có vợ và mẹ vợ lo cho moi bữa ăn ngon.

• @haiminhzz
    @haiminhzz Před měsícem

Cô Nhí dể thương quá, lo hết cả nhà và chu đáo với bé Như mệt nhưng vẫn vui vẻ

• @ThuyTran-uj8ll
    @ThuyTran-uj8ll Před 12 dny +1

Bé như giống mẹ trinh xinh gái nè

• @joannguyen3602
    @joannguyen3602 Před měsícem

Bà xã em giỏi quá. Mỗi ngày mỗi món ăn ngon cho gia đình. Tuyệt vời.

• @DungTran-zd8io
    @DungTran-zd8io Před měsícem +1

Ngoc Anh gioi lam chau gai biet de tren ban co vi khuan ,nguoi lon co nhieu nguoi lon con khong biet.Ngoc Anh de thuong biet nghe loi ba ngoai co hieu voi cha me ,thuong chi hai ,ba thuong Ngoc Anh nhieu lam❤️🥰🥰

• @hongphan4917
    @hongphan4917 Před měsícem +1

Bé như chú thím dạy cháu phải dạ thưa cho lễ phép

• @user-cx3mu2jb2q
    @user-cx3mu2jb2q Před měsícem +1

thương N Anh nhất nha❤❤❤❤❤❤❤😂

• @Hoanguyen-hu3sb
    @Hoanguyen-hu3sb Před měsícem +1

Mít ngon quá ! Giống quả sầu riêng

• @TranLoan-lv8oq
    @TranLoan-lv8oq Před měsícem +1

❤❤❤ Chúc cả nhà ăn cà ri thật ngon miệng và vui vẻ thật nhiều sức khỏe ạ hihi 😊❤❤,ngon quá đi 😋😋😋🤤👍💯

• @Ldinh1993
    @Ldinh1993 Před měsícem +1

Thân chào ,, Nếu Mít ngon muốn trồng để nguyên múi hoặc k lột bao , Mít sẽ nhiều trái nhiều múi & dày cỏm, trồng hai múi sẽ chắc hơn hạt này k lên cờn hạt kia , Cả nhà mỗi người đóng góp một tay vào , thành phẩm nồi Curry hấp dẫn quá 😋 Chúc gd ngon miệng nhé! 🐓🥔🥔🥥🧅🧅🥘🥜🥜🌶️🌶️🍋🍝🍝🍝 🧆🧆🧆🥗🍜🍜🍜🍜🍜🍜🍜🥖🥖🥖🥖💗💗💗💗💗💗💗

• @user-bc6ub2ph2y
    @user-bc6ub2ph2y Před měsícem +5

Mon ga ngon qua nhi nau an ngon va hap dan voi su tro giup cua ngoai mon nao cung 100d

• @duyendiudang_
    @duyendiudang_ Před měsícem

Thương trẻ, trẻ đến nhà; kính già, già để tuổi cho. Chú thím Tư thương cháu Như nên cháu quấn quýt với gia đình

• @user-of4yp3mt6d
    @user-of4yp3mt6d Před měsícem +3

Con gai giong me quá ý chan luc này ŕà çhu tu chơi noi hoi lè phep cha me lo làm ăn ko chan bé ❤❤❤❤❤

• @HuongNguyen-ye6dd
    @HuongNguyen-ye6dd Před měsícem +1

nhí chặc gà vịt gì thì chặc ngan, đừng chặc xéo xươn nó nhọn khi ăn dễ bị xóc xươn

• @hongnguyen-qs9xx
    @hongnguyen-qs9xx Před měsícem +2

4 D thuê xe đó bao nhiêu tiền? C nói Th trả tiền xe cho ace luôn!

• @AmThucTuDua

Dạ em thuê xe này 2tr Chị ơi. 12h em đi chắc khoảng 5h là em gặp anh Thịnh đó Chị.

• @thinoinguyen3430
    @thinoinguyen3430 Před měsícem +2

Chu choa ! Be N❤A cua ba la so mot ❤ cung qua chung luon Cuc vang N❤A cua ba❤❤❤❤❤❤

• @thinoinguyen3430
    @thinoinguyen3430 Před měsícem +4

B❤Tram❤ Be Tam❤ cang lon cang xinh dep. T❤ T theo me hoc sau nay la dau bep xuat sac. Chau ❤N con nho ma thich hoc hoi❤❤

• @jennyhuynh941
    @jennyhuynh941 Před měsícem +1

Mẹ về rồi như không ăn xung sướng nhưng nhà chú tư nên bé như thích ra nhà chú tư hơn để được ăn nhiều món ngon hơn ở nhà với mẹ phải không như 😂😂

• @diba6449
    @diba6449 Před měsícem +3

Chúc cả nhà ăn Ngon miệng ❤❤❤❤

• @sauhuynh4866
    @sauhuynh4866 Před měsícem +1

Chúc cả nhà ăn cari gà ngon miệng

• @mongxiemphanthi1139
    @mongxiemphanthi1139 Před měsícem +3

E chúc chi.Cô chúc gia đình cháu Tư vui vě ,phát triên môi ngày,phát huy sáng kiên đê mn đươc xem giåi trí .Giåi phóng đõi măt sai ngày câm bút!❤❤❤❤❤❤❤❤❤.

• @ngocdutran7535
    @ngocdutran7535 Před měsícem

Ăn cho người ta cảm giác thèm đó cũng là nghệ thuật đó các bạn ơi trước khi phê bình suy nghĩ kỹ rồi nói nhé

• @user-cm9mc9tt2n
    @user-cm9mc9tt2n Před měsícem +2

Ngọc Anh thấy cưng quá

• @ThaoTa-sn8cw
    @ThaoTa-sn8cw Před měsícem +1

Ngọc Anh nhỏ nhất trong nhà mà lanh quá

• @user-of4yp3mt6d
    @user-of4yp3mt6d Před měsícem +2

chan luc này ra chú tu chơi thấy lễ phép cha mẹ lo

• @jennyhuynh941
    @jennyhuynh941 Před měsícem +1

Ăn từ từ thôi như làm gì ăn nhanh vậy chú tư ơi chỉ cháu ăn từ từ ăn nhanh quá mọi người nghĩ cháu đói khát lắm vậy lên tv mọi người xem kỳ lắm

• @user-xw3xs2xo3v
    @user-xw3xs2xo3v Před měsícem

Vợ chồng 4 dừa nói chuyện kêu vợ bằng tên nghe tình cảm quá còn nhiều người vợ .vợ chồng chồng nghe mấy ói

• @jennyhuynh941
    @jennyhuynh941 Před měsícem +3

Tư dừa ơi hôm nay chị ba về không đi rước không quây clip sao

• @AmThucTuDua

Dạ chị 3 đi xe khách về rồi ạ.

• @ngoclanphung8136
    @ngoclanphung8136 Před měsícem +1

Ngọc anh lanh quá ta ❤

• @thuyphuonglethi6684
    @thuyphuonglethi6684 Před měsícem +1

Cô chúc cả gia đình nhỏ ăn bún cà ri gà thật ngon miệng nhé

• @AmThucTuDua

Dạ con cảm ơn Cô ❤️❤️

• @duyendiudang_
    @duyendiudang_ Před měsícem +3

Tấm thớt mỗi khi dùng xog rửa xà bông rồi c Nhí lấy vỏ chanh chà bề mặt hoặc ngâm nước nóng đổ tí giấm 5phut là sạch k mùi

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm Před měsícem +2

NGON quá chuc GD ĂN NGON MIỆNG ❤❤🎉🎉😮😮

• @lisadu797
    @lisadu797 Před měsícem +3

Hi , cả nhà 👍🇦🇺🥰🌹

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình em xin chào Chị.

• @aonguyen4864
    @aonguyen4864 Před měsícem

Ngon pá nhìn thấy thèm chúc gia đình ăn ngon miệng hơn số1 💜❤️💙🧡😠😀💯👍🏻🎉🎉🎉

• @phuongmaibanh5637
    @phuongmaibanh5637 Před měsícem

Đan ông thường thường người ta ăn từ nhiên thì như vậy, đừng nói quá tôi nghiệp, em cũng không có gì quá đáng cảm ơn, chúc gia đình ăn ngon miệng ❤❤❤

• @user-bc6ub2ph2y
    @user-bc6ub2ph2y Před měsícem +3

Vo chong tu dua luc nao cung vui ve hanh phuc minh luon yeu thich gd e

• @AmThucTuDua

Dạ vợ chồng em cảm ơn Chị nhiều ❤️❤️

• @dungtran3381
    @dungtran3381 Před měsícem +4

Món Cari gà ngon quá. Món này cô cũng ưa thích lằm. Vui khỏe nha cs nhà Tư.

• @AmThucTuDua

Dạ gia đình con xin cảm ơn Cô.

• @tramnguyen9158
    @tramnguyen9158 Před měsícem

Guong mat be nhu giong co trinh qua mong trinh vui tro lai de di lam nhung viec o gan nha minh cung duoc roi chuc ca nha an ca ri ngon

• @LinhNguyen-lh8zl
    @LinhNguyen-lh8zl Před měsícem

Nhìn thấy ngon quá, chúc cho cả nhà ăn ngon miệng nha

• @thanhnhatranthi5892
    @thanhnhatranthi5892 Před měsícem +2

Mỗi kênh mỗi hay nhưng xem kênh của TKQ thì cũng hay nhưng mỗi tội kênh đó ko kết nối với kháng giả nhiều như kênh ATu dừa mỗi bình luận a tư đều xem và trả lời thì kháng giả xem sẽ thích hơn giống như a có kết nối và lắng nghe ý kiến của mọi người còn bên kênh TKQ ít trả lời bình luận của kháng giả nên nó nhạt nhẽo hon vậy thôi chứ mỗi kênh đều có nét riêng mình .

• @hongnguyen-qs9xx

C chào 4 D, ngày mai ace đi tp nhận quà, e có thể cho c xin 3-4 kg cá đem cho người giao đồ đc k e , c thấy ao cá nhà e ngon quá cho c xin biếu họ nha e ? Ca loại nào cũng đc !

• @AmThucTuDua

Dạ Chị ❤️❤️

• @hongnguyen-qs9xx

C cảm ơn 4 D rất nhiều nha , ce mình sẽ có lần sau mà …😀, ngày mai ace đi xe gì lên tp vậy e ?

• @AmThucTuDua

@@hongnguyen-qs9xx Dạ anh toàn đi Vũng Tàu 2 ngày mới về nên em thuê xe khác đi Chị ơi.

• @user-xj9ow1jy3e
    @user-xj9ow1jy3e Před měsícem +4

Kenh nau nho Nhi co may mon nau hoai

• @thanhthaopham7116
    @thanhthaopham7116 Před měsícem +1

Ngon ngon chị nhí ơi em thấy mà thèm.

• @jennyhuynh941
    @jennyhuynh941 Před měsícem +2

Mẹ ơi cột tóc con đừng kéo quá xát đừng kéo lên cao quá làm vậy sẽ làm tráng bé bị dồ và hói sớm và nhìn xấu con nhỏ nữa bữa hõm thấy có mái trước dể thương vậy sao không để vậy hả

• @daoanh2126
    @daoanh2126 Před měsícem +1

🎉❤❤❤❤❤❤ chèn ơi,nay chị coi trễ quá trời luôn nè,nay nhí làm một nồi ca ri thịt gà nấu với khoai mì dẻo thơm ăn cùng với bánh mì, bún tươi cho chị một tô, chúc cả nhà buổi tối vui vẻ ăn ngon miệng nhé em trai, ❤

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị ❤️❤️

• @user-cp5rb6bz9q
    @user-cp5rb6bz9q Před měsícem

Anh tu oi bữa nào keu chj ba vào lip cho vui anh nhe.mong lip co chj ba nha anh tu

• @NhanMinh-hn7ol
    @NhanMinh-hn7ol Před měsícem +1

Cô sắc xã hay quá ❤

• @thiphuongma2814
    @thiphuongma2814 Před měsícem

Mong được gặp chị Ba

• @user-yv4ht9tz3m
    @user-yv4ht9tz3m Před měsícem +5

Cari hiệu gì mà màu đẹp vậy Nhí

• @AmThucTuDua

Dạ hiệu ông già ấn độ Chị ơi.

• @dinhkim1110
    @dinhkim1110 Před měsícem +1

nay e k thấy bè tâm a tư❤❤❤

• @giangduongthien2393
    @giangduongthien2393 Před měsícem

hồi đó giờ chưa từng thấy trái mít dài 1 m luôn

• @hongnguyen-qs9xx

4 D ơi ngày đi tới đâu quay clíp tới c xem cho đỡ nhớ nhà 😀, c có dặn người giao đồ mọi người đến nơi đi vô quán cơm ăn , Thịnh sẽ chi phí bữa ăn đó cho tất cả ace , phần tiền đó c trả sau cho Thịnh ,4 D yên tâm nha 😀

• @AmThucTuDua

Dạ Chị. Tụi em cảm ơn Chị rất nhiều Chị ơi ❤️❤️

• @tienkim8612
    @tienkim8612 Před měsícem

Dầu tuần chị chúc gia đình em tu dừa nhiều sức khỏe bình an hạnh phúc nha

• @AmThucTuDua

Dạ em cảm ơn Chị nhiều. Chị cho em hỏi Chị ở quận mấy vậy Chị để có dịp em ghé mua trà sữa ủng hộ Chị 😆😆

• @tienkim8612
      @tienkim8612 Před měsícem

Nhà chị ở phường Tân Đông Hiệp thành phố di an bình dương chị ko có bán trà sữa chị ở nhà chỉ biết Tung kinh niệm phật lạy phật chị ko làm gì hết nha chị Cho thuê ba can ki ốt có dịp đi dâu vợ chồng em ghé nhà chị chơi nha

• @hzzz804
    @hzzz804 Před měsícem +1

Mít này gọi là mít tố nữ

• @anhhoaletort5935
    @anhhoaletort5935 Před měsícem +1

KHOAI MI LAM NHU NAY NHIN NGON QUA NGOC NHAN !

• @hathu7075
    @hathu7075 Před měsícem +1

Ngon quá ❤❤❤❤❤

• @TrangNguyen-qy1zi
    @TrangNguyen-qy1zi Před měsícem

Tram vô liếp sau thi con phải chào ông bà co chu chứ

• @hoatim4250
    @hoatim4250 Před měsícem +1

Cách nấu ăn của Nhí cô rất vừa ý, làm đàng hoàng bài bản. Gia đình ăn uống từ tốn, chứ nhiều kênh ăn mà húp ào ào rồi vừa cười ha hả….nhìn không đẹp đẻ chút nào.

• @idk8368
    @idk8368 Před měsícem +1

Trinh ve chua sao kg thay Tu Dua quay canh di ruoc

• @AmThucTuDua

Chị 3 về rồi nhưng không có quay ạ.