Video není dostupné.
Omlouváme se.
Tuyến 86: Ga Hà Nội - Sân bay Nội Bài | Xe buýt Hà Nội
Vložit
- čas přidán 8. 06. 2022
- Tuyến 86: Ga Hà Nội - Sân bay Nội Bài
LỘ TRÌNH
+ Chiều đi: Ga Hà Nội - Lê Duẩn - Nguyễn Du - Yết Kiêu - Trần Hưng Đạo - Dã Tượng - Lý Thường Kiệt - Hàng Bài - Bờ Hồ - Trần Nguyên Hãn - Hàng Vôi - Hàng Tre - Hàng Muối - Trần Nhật Duật - điểm trung chuyển Long Biên - Yên Phụ (đường dành riêng cho xe buýt) - Nghi Tàm - Âu Cơ - Cầu Nhật Tân - Võ Nguyên Giáp - Nhà ga nội địa T1 (sảnh A, B, E - tầng 2 ga đi) - Võ Nguyên Giáp - Nhà ga quốc tế T2 (sảnh A1, A2 - tầng 2 ga đi) - Cầu vượt đường Võ Nguyên Giáp - Võ Nguyên Giáp - Quay đầu tại điểm mở trước Công ty Dịch vụ hàng hóa hàng không - Cổng vào BĐX nhà ga T1 - Sân bay Nội Bài (trả khách và đỗ tại bãi đỗ xe buýt nhà ga T1 Sân bay Nội Bài)
+ Chiều về: Sân bay Nội Bài (bãi đỗ xe buýt nhà ga T1 Sân bay Nội Bài) - Nhà ga nội địa T1 (sảnh A, B, E - tầng 1 ga đến) - Võ Nguyên Giáp - Đường nội bộ T1-T2 - Nhà ga nội địa T2 (sảnh tầng 1 ga đến cửa D1-D2) - Cầu vượt đường Võ Nguyên Giáp - Võ Nguyên Giáp - Cầu Nhật Tân - Âu Cơ - Nghi Tàm - Yên Phụ (đường dành riêng cho xe buýt) - điểm trung chuyển Long Biên - Trần Nhật Duật - Trần Quang Khải - Tràng Tiền - Lê Thánh Tông - Hai Bà Trưng - Ngô Quyền - Lý Thường Kiệt - Lê Duẩn - Ga Hà Nội
Thời gian hoạt động: 5h30-19h45 (Ga Hà Nội), 7h00-21h30 (Sân bay Nội Bài)
Tần suất: 45-50 phút/chuyến
Giá vé: 35.000/lượt
Bạn làm xe 54 Bắc ninh - long
biên nha
Nhìn giống hệt xe buýt 26
TUYẾN NÀY TỪ SÂN BAY NỘI BÀI VÀO TTTP HẢ BẠN
Có số đt xe này ko ad ? Muốn hỏi thời gian ccoos định ?
Bạn tải ứng dụng Tìm buýt trên điện thoại nhé, có đầy đủ giờ xuất bến và theo dõi được xe nào sắp đến điểm dừng.