Cơm Chiều Vịt Lai Om 1000 Trái Ớt Đỏ Và Chuột Đồng Nướng Chao Trên Cánh Đồng Nước Lũ |T291

Sdílet
Vložit
  • čas přidán 5. 10. 2023
  • Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ hạnh phúc bên gia đình.
    Hôm nay mời cả nhà ngày mới trải nghiệm với mưu sinh miền quê một ngày trên đồng nước lũ kiếm bữa cơm chiều và thưởng thức món vịt lai om ớt đỏ 1000 trái và chuột đồng nướng chao món ăn dân dã miền quê.
    #mưusinhmiềnquê

Komentáře • 157

• @patrickhuynh5139

Vợ chồng anh Sơn & Hùng đi săn bắt trên cánh đồng mênh mông mùa nước nổi với khí thế mạnh mẽ hăng say ! Nhìn những cảnh 2 anh bắn chuột , lọi nước tóm cò trông rất thú vị tràn đầy phấn khích đã mang đến được nhiều chú chuột bự , cò cao cẳng trúng mánh quá đã ! Các món cò ôm ớt cùng chuột nướng chao hương vị đậm đà quá thơm ngon hấp dẫn đã làm tất cả đê mê thích thú thưởng thức mê say món ngon hết sẩy ! Quá ấn tượng tuyệt vời 👍 !

• @Linhngoc069

Người miền Tây nấu ăn rất ngon kênh rất thực tế hay lắm

• @ThuyTrangNguyenThi-se2jq

Mình thấy 2vk ck em và 2vk ck anh Hùng cứ vui vẻ hợp tác với nhau đi săn bắt như vậy rất là vui, cứ cố gắng như vậy nhé em, chúc kênh của em ngày một phát triển nhé

• @dungdoan4849

Dây mới là cuộc sống đồng quê nè có chim trời cá nước đồng ruộng mênh mông cuộc sống đơn giản thanh bình

• @HiepNguyen-lk4er
    @HiepNguyen-lk4er Před 28 dny +1

Wá đã , nhìn 2 gia đình vui vẻ hạnh phúc quá.. đồng vợ đồng chồng tát biển đông cũng cạn ❤❤❤

• @PhuongLe-lt1vy

Chúc hai cặp vợ chồng và gđ luôn mạnh khỏe hạnh phúc và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống!

• @Kimthien123

Hấp dẫn quá

• @VuiepVlog

Anh hùng bắt chuột cũng hay lúc mà con cờ đậu trên cái đầu của anh hùng ảnh không biết. Nếu như anh hùng biết là rúc chân rồi. Toàn là món ngon hấp dẫn. Lúc nào cũng không thiếu chén muối huyền thoại của anh hùng. Em mến chúc đến anh chị buổi tối vui vẽ hạnh phúc.

• @huongduatravinh4827

Bạn chia sẻ nhìn mê quá chim chuột con nào chế biến củng ngon 👍🌷🌷👍👍

• @ngoctunguyen8649

Nhìn thấy muốn chải nước luôn anh ơi. Người làm vài loan bia🍺🍻 thì thôi

• @trungnguyentrong-zc5ni

moi ben mà không có tí vitamin cay cay thì nó giảm mất 50/100 sung sướng tiếc thật 😂

• @tuhomientay5549

💔💓💯 mến chào bạn Video bạn chìa sẻ rất tuyệt vời mình xin chúc gia đình bạn một ngày mới vui vẻ an lành hạnh phúc nhé 💓 tặng bạn một like nhé ❤

• @trungnguyentrong-zc5ni

chiến hữu này làm moi mình ngồi xem video mà nhức nách luôn 😊❤

• @KhoaTranDang-nb4vy

Ăn cơm với mồi nhậu nhậu thì còn dì bằng, quá đã..

• @HungNguyen-dm4rw

Đang đói bụng mà thấy mọi người chuẩn bị các món ăn thấy thèm quá chúc mấy a em ngon miệng ❤❤❤❤❤❤❤

• @sangtranminh6002

Cá he kho lạc trái ớt tôi lấy trái ớt kho đâm nước mắm xong

• @phongdanhtv6684

Bạn chia sẽ vi deo hây lấm bạn ơi cảnh đẹp quá

• @HuyPhan-mv5sr

Nhìn thèm thiệt 😊😊😊😊😊

• @johnnguyen2011

Ban Hu`ng noi chuyen ra't vui ve, san ba't, na'u nuong de`u gioi. Vo nho` lam do'. Chuc cac ban vui khoe ha 👍😊

• @hoangphuongbolero

Ngon quá anh chị ơi nhìn thấy là muốn ăn liền chúc a chị một ngày làm việc vui vẻ và thành công ❤❤