Chỉ Cần Ra Vườn Xúc Một Rổ Là Gia Đình Khỏi Cần Đi Chợ Mà Dính Toàn Cá Ngon | BQCM & Family T568

Sdílet
Vložit

Komentáře • 148

• @vosang9470
    @vosang9470 Před 7 měsíci +40

Mn yên tâm đi từ nay về sau khỏi thắt mắt nữa.vì a KQ sẽ không giúp ai nữa đâu.chứ giúp mà bị chửi bị mang tiếng.

• @XuanNguyen-qi5gm
      @XuanNguyen-qi5gm Před 7 měsíci +14

Người ta cũng bỏ công sức ra làm bạn ơi - lúc thất nghiệp khó khăn thì a Giàu nhận vô làm , nhiều khi ngta không thích hay hài lòng về vấn đề gì đó , nên ngta mới rời đi , cũng là chuyện bình thường ( như làm công ty vậy , không thích có quyền nghĩ ) nên các bạn cũng đừng soi mói ai hết , ai cũng lớn hết rồi , họ điều tự hiểu ( như không thích CZcams của người này, người kia , thì mình cũng không xem , như công việc vậy đó , không thích thì nghĩ , không mợ thì chợ vẫn đông mà )

• @vosang9470
      @vosang9470 Před 7 měsíci +21

@@XuanNguyen-qi5gm nói như bạn quá dễ rùi, bạn làm công ty bạn nghỉ phải có đơn xin nghỉ phải có lý do xin nghỉ.dậy tui hỏi bạn trước đó có ai biết đến a Sơn, a Hiền ko.người ta đã tạo cho bạn việc làm thì đầu tiên phải biết ơn.tui chưa hề trách a Hiền hay a Sơn. Tui chỉ không thix cái cách mà họ đối xử vơi người giúp mình.chứ các kênh chuyên nghiệp họ bắt ký hợp đồng, sau khi nghỉ từ 1 đến 3 năm ko được quay CZcams kênh khác hay mở kênh.

• @vosang9470
      @vosang9470 Před 7 měsíci +9

@@XuanNguyen-qi5gm làm mà không bỏ công bỏ sức thì chỉ có làm biếng thôi.

• @cecilianguyen6744
      @cecilianguyen6744 Před 7 měsíci

Nhiều người làm với kho quẹt ảo tưởng sức mạnh rằng đi kênh khác sẽ Nhiều tiền hơn . Thực tế không như họ tưởng. Điển hình ông bà 8 qua kênh thằng khánh mấy tháng đầu làm thì Nhiều người tò mò nên viêw cao. Bây gìơ chỉ còn 10. 000 view 1 ngày là sập kênh. Phải 100 ngàn view 1 ngày như kênh kho quẹt thì mới sống nổi. Kênh Hiền đang làm hay kênh sơn mới hợp tác chỉ có 15-20 ngàn view /ngày là dẹp tiệm sớm.

• @Trangnguyen-em6ly
      @Trangnguyen-em6ly Před 7 měsíci

Cái Thằng Hiền là e vợ của Sơn, cho nên nó cũng vô ơn như nhau, ôi ! Nó vay thì nó trả.

• @hangvuthi4556
    @hangvuthi4556 Před 7 měsíci +1

Cuộc đời là vô thường có phải người tốt là ấm êm đâu. Xã hội đầy người cưu mang nhận người vào làm khi họ mắc lỗi nói họ quay lưng chửi lại Xã hội nhiều lắm. Nội bộ gia đình Nội Ngoại với Trắng làm nên niềm vui vẻ rồi

• @hanoixua2904
    @hanoixua2904 Před 7 měsíci +2

Bữa cơm gia đình đầm ấm, vậy là đủ vui rồi. Cháu Giàu đừng bận tâm ai nói ra nói vào . Cứ tự tin làm clip với gia đình nhé. Trắng hiền lành dễ thương, rất hợp với kênh TKQ.

• @loc-thuproffitt9875
    @loc-thuproffitt9875 Před 7 měsíci +7

Lòng dạ con người ta làm sao ai mà biết được. Miễn mình sống thật với chính mình là đủ. Cô thấy TKQ lúc nào cũng đôi sử tốc với mọi người, cô rất hâm mộ.❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @thilieuhuynh9084
    @thilieuhuynh9084 Před 7 měsíci +21

Tuy ít người mn vẩn ủng hộ kênh kq có trắng là có tiếng cười trung thành là đoàn kết

• @user-iu3pz1dt3i
    @user-iu3pz1dt3i Před 7 měsíci +21

xem giải trí nội hay ngoại cũng như nhau già cả giúp được con là mừng rồi sao lại so sánh như vậy

• @user-kw5lk7zv5h
    @user-kw5lk7zv5h Před 7 měsíci +2

Yêu moi người quá không cần xem nhiều người như vậy đu vui rồi chúc cả nhà ăn ngon miệng

• @thuyhongtranthi5546
    @thuyhongtranthi5546 Před 7 měsíci +14

Em Trắng dễ thương cười kì kì suốt nên KQ thương là phải rồi.làm ở đâu cũng phải bỏ công sức thì mới đc trả công.phải cố gắng mới đc.thời buổi này thất nghiệp hàng loạt ko biết quý việc làm thì tiu..

• @BinhNguyen-lh8lc
    @BinhNguyen-lh8lc Před 7 měsíci

Chúc gia đình bữa ăn ngon miệng, vui vẻ.

• @thanhnguyen-hr2xf
    @thanhnguyen-hr2xf Před 7 měsíci +10

Mặc dù ít người nhưng vẫn thích xem kênh này, có cậu Trắng và út Linh là đủ rồi, nếu thêm vc anh chị Ba nữa là vui hơn đó KQ à, cô vẫn biết người ta ganh tị nói Giang nấu ăn mà nói nhiều, mới đầu cô cũng thấy hơi khó chịu, nhưng xem riết rồi lại thấy thích, thích cái vấp chữ, thích cái lẹo lưỡi của Giang, thấy được sự chân thật của em ấy, thôi thì ai nói mặc ai, việc mình mình làm, cô chúc cả nhà dùng cơm ngon miệng nhé.

• @HaiHoang-hy5fn
    @HaiHoang-hy5fn Před 7 měsíci +6

Dù bữa nay ít người . nhưng cháu Trắng vẫn cười vui vẻ . Bữa ăn thấy rất chân tình ko gương ép ,ko diễn cho tròn vai để người xem thấy mệt

• @SonPhamNgoc-yj1ko
    @SonPhamNgoc-yj1ko Před 7 měsíci +17

Bà ngoại hiền quá .mấy chị e cũng vui . Bạn trắng cũng rất vui vẻ k hơn thua với ae làm tất cả vui vẻ nửa .

• @nguyendiem3259
    @nguyendiem3259 Před 7 měsíci +4

Trước mắt mn thấy kết cục người đc e KQ giúp giờ cũng bị thất nghiệp rồi đó.

• @phonglam6088
    @phonglam6088 Před 7 měsíci +12

Mình nói thật nha mình coi nhiều kênh lắm coi hoài cingx chán.còn riêng kênh BQCM với kênhTKQ mình coi hoài ko chán.

• @huyenmai9006
      @huyenmai9006 Před 7 měsíci +1

Bạn nói đúng ❤ xem rất nhiều kênh CZcams nấu ăn nhưng mjh chỉ đang kí moi kênh tkq và bqcm thôi 😂 mấy kênh khác chỉ xem nhanh chóng rồi lướt qua như cơn gió 😊 mãi iu các thành viên trong gia đình tkq❤❤❤❤

• @user-pj2sy2uw2n
    @user-pj2sy2uw2n Před 7 měsíci +13

Kênh này ngày đầu 2 vợ chồng ,rồi bố mẹ chồng,2 con nhỏ ,đâu có người ngoài ,giờ cứ thế trời không phụ vợ chồng em đâu ,chúc gia đình vui vẻ ,mỗi lần thấy 2 xui gia gặp nhau rất vui vẻ ,nhà nội rất trân trọng nhà ngoại ,tình thân càng thêm thân

• @thuyhongtranthi5546
    @thuyhongtranthi5546 Před 7 měsíci +4

Có Bà ngoại quay chung cũng hay ..mang không khí miền Quê đến khán giả.

• @maytimnguyen7739
    @maytimnguyen7739 Před 7 měsíci

chi gop y kien ti hiu 😊 treo mi chau hoa !! cai cao cai thap nhin se ok hon !!

• @lethu5956
      @lethu5956 Před 7 měsíci +1

Cùng ý kiến hôm bữa mình cũng nói y vậy

• @ThuyNgaNguyenThi-vj7lp
    @ThuyNgaNguyenThi-vj7lp Před 7 měsíci +9

Nhìn nồi canh chua ăn cùng cá kho ngon quá Chị giang ơi . 2 món này ăn rất bắc cơm ngon hết sẩy , chúc cả nhà ăn bửa cơm ngon miêng tràn đầy tiếng cười vv hp ấm áp nhé ❤😂🎉

• @thiongvu4675
    @thiongvu4675 Před 7 měsíci +9

Ai đi thì đi cứ gia đình mình với những bữa cơm dân dã thực phẩm đồng quê của gia đình mình sản xuất ít phải mua ngoài thế là yêu gia đình này lắm lắm Giang và bà nội Sáu chia sẻ cách nấu ăn cô thích lắm bà ngoại hiền lành bà nội nhanh nhẹn hoạt bát cô luôn ủng hộ kênh của kq và bqcm chúc kênh ngày càng phát triển hơn

• @MinhNguyen-tf4kt
    @MinhNguyen-tf4kt Před 7 měsíci +2

Chị cần một sún trắng đủ rồi,út linh mặt nên vui một chút ,mặt có nét đượm buồn một chút ,Giang hiền lành ,tốt bụng , biết cư xử ,tâm rất tốt ,tôi đã biết từ khi còn chú thím 8 , clips có gia đình và Sún Trắng đủ rồi ,lâu lâu có anh chị 3 vào clips cho vui, chúc mọi người vui vẻ và bình an, clips được mọi người thương yêu 💐🥰

• @tanyawinn7544
    @tanyawinn7544 Před 7 měsíci +1

Hôm nay, em Trắng cắt tóc ngắn gọn nhìn thấy trẻ và đẹp trai nhe 👍💕👍💕🤣🇺🇸👋🏿

• @iepHo-hm7lv
    @iepHo-hm7lv Před 7 měsíci +6

Cô Điệp chào gia đình TKQ mến thương nhé,chỉ cần gia đình có được vườn rau ao cá là sẽ có món ăn đúng bài luôn nè,chúc cả nhà ăn ngon miệng nhe .

• @tramnguyen9158
    @tramnguyen9158 Před 7 měsíci +7

Luon ung ho kenh kq va bqcm mong rang trsng van o lai voi kq ai di ke ai mai mot kq dung nhan ai nua chi khi nao vc chu 3 ranh vao tham gia la duoc roi co gang len..co gang len..chuc moi nguoi co bua com ngon

• @nguyettran8776
    @nguyettran8776 Před 7 měsíci +15

Tôi thấy kênh này ai ăn cũng gắp ăn thoải mái.vậy mà có một số người xem cứ nói là toàn là ăn rau.sao mn không xem những líp lúc người đó ăn.ăn rất thoải mái thích thì ở làm không thì cứ nói thẳng với người ta là không thích làm nữa rồi nghĩ có ai buộc mình đâu mà phải nói dối..rồi đi kênh khác làm cho bao nhiêu người hiểu lầm là kq trả tiền không sứng đáng..đúng là lòng người khó đoán .thôi mặc kệ họ nha gia đình kq chị thấy có chắng và gia đình vậy là ok rồi đó em.

• @14trannhatphat81
      @14trannhatphat81 Před 7 měsíci +7

Mình đồng ý với ý kiến của bạn . họ san si quá

• @nguyettran8776
      @nguyettran8776 Před 7 měsíci +4

@@14trannhatphat81 .đúng rồi đó bạn mình xem kênh CZcams của kq rất rất lâu nên mình cũng hiểu về em ấy.

• @ngocpham6304
      @ngocpham6304 Před 7 měsíci +2

Mình cũng thấy gia đình ai cũng thiệt thà chân chất, nói chuyện vui vẻ hết sức mà ngta nói diễn, thiệt đúng là làm dâu trăm họ. E vẫn luôn ủng hộ anh chị và GD mình.

• @thilieuhuynh9084
    @thilieuhuynh9084 Před 7 měsíci +8

Hôm nay có 4 người củng vui vì có cháu trắng

• @ngaile1334
    @ngaile1334 Před 7 měsíci +4

Minh theo dõi kênh lâu rồi thấy kq sống có tình có nghĩa vậy mà gặp toàn người phản vô ơn như thằng hiền và thằng sơn nếu ko có kq thì làm gì có ai biết đến thôi đừng buồn nhé kq moi người vẫn ủng hô cháu

• @NhieuMat-mv1qo
    @NhieuMat-mv1qo Před 7 měsíci +4

Bữa nay quây cảnh nầy thấy đẹp nè mấy em

• @aonguyen1668
    @aonguyen1668 Před 7 měsíci +9

Trắng ơi em có xem cái líp nầy chi khuyên em đừng đi đâu hết làm đâu cũng vây ở giúp cho Tkq nha em gia đình Tkq rất tốt chi ủng hô cho gia đình triêu lai nhez

• @tuantuong1194
    @tuantuong1194 Před 7 měsíci +2

it người nhìn gđ đầm ấm hơn

• @MrsHeavencitizen
    @MrsHeavencitizen Před 7 měsíci +4

Bà nội hay bà ngoại thì cũng như nhau. Ai cũng yêu thương con cháu và hiền hòa...

• @lenguyen7506
    @lenguyen7506 Před 7 měsíci +12

Sao kênh riết nhìn hiu quá..hơi pùn nha.k có vui như trc nữa.nhưng vẫn ủng hộ kênh 😊

• @NgaNguyen-th1yt
    @NgaNguyen-th1yt Před 7 měsíci +2

Chào gia đình chúc gia đình có líp hay mỗi ngày chúc gia đình có món ngon miệng

• @ThuyLe-gx3in
    @ThuyLe-gx3in Před 7 měsíci +2

Kênh có cái hay là cây nhà lá vườn. Cá bắt tại ạ, gà bắt vườn, gia vị ít phải mua ngoài chợ xem ai cũng thích

• @kimhongnguyenthi3442
    @kimhongnguyenthi3442 Před 7 měsíci +3

Bữa nay ăn đơn giản mà ngon lắm cháu Giang ơi canh chua cá kho hấp dẫn lắm cháu cô chúc cả nhà dùng cơm ngon miệng nha 🌹.

• @user-zk2ui8kk2f
    @user-zk2ui8kk2f Před 7 měsíci +1

Ở nhà mẹ con bà cháu cũng vui

• @LucNguyen-vr5bl
    @LucNguyen-vr5bl Před 7 měsíci +1

nhìn đậu rồng tắc chín cây ham quá. canh chua cá kho là nhửng món đặc trưng của miên tây.

• @user-dv8hk3sz9i
    @user-dv8hk3sz9i Před 7 měsíci +2

Nhà mới de may cháu hoa đẹp như nhà hàng lớn hi hi

• @thiluyenly2113
    @thiluyenly2113 Před 7 měsíci +7

Thôi thì ai cũng có lý do riêng cuộc sống mà Sơn cũng vậy việc ai nấy làm vậy thôi không nên phê phán nhiều

• @QueNhaChannel
    @QueNhaChannel Před 7 měsíci +2

CHÚC NGÀY CUỐI TUẦN SỨC KHỎE

• @KimNguyen-rh9ud
    @KimNguyen-rh9ud Před 7 měsíci +1

Hap dan qua. Bua nay Giang nau noi canh chua va ca kho. Chuc Gia dinh BQCM Ba Ngoại,, Trang va Ut Linh an ngon va nhieu suc khoe. 🙏🙏🙏👍👍👍👏👏👏😋😋😋🤪🤪🤪🤣🤣🤣😂😂😍😅😍👏😍😅❤️❤️❤️🦈🦈🦈

• @user-fi1ll6eq6e
    @user-fi1ll6eq6e Před 7 měsíci +5

đông thì vui mà ít người cũng có sao đâu cuộc sống mà

• @ThuyLe-gx3in
    @ThuyLe-gx3in Před 7 měsíci +3

Bà nội vừa làm vừa nói chuyện nghe rất vui. Bà Ngoại ít nói thôi.hai bà có mặt cũng thì vui

• @nguyentruc-BachHop81
    @nguyentruc-BachHop81 Před 7 měsíci +2

Cái chồi lý tưởng quá

• @duyenvo7960
    @duyenvo7960 Před 7 měsíci +5

Tôi thích nhất nghe em Trắng cười

• @user-kk9cq9gg3l
    @user-kk9cq9gg3l Před 7 měsíci +3

❤🎉❤🎉. Vui vẻ ko quạo. Kệ những người thích tạo nghiệp.Hãy cố gắng vì bản thân và GĐ nhé KQ

• @ThanhvanTranthi-hn6yp
    @ThanhvanTranthi-hn6yp Před 7 měsíci +1

Phảy Có bà nội là thấy nhọn nhịn vui hơn nửa

• @user-yj7uh3ju7u
    @user-yj7uh3ju7u Před 7 měsíci +7

Nay a son qua kenh khac roi 😢😢😢 con người ma kg luong truoc dc .dc thời gian roi bo di kenh khác

• @nuongnuongle2484
    @nuongnuongle2484 Před 7 měsíci +7

Bỏ đi thì đi cứ đổ thừa bi bệnh tức cuoi thiệt

• @user-ut9wc8fj3q
    @user-ut9wc8fj3q Před 7 měsíci +4

Ở đời không ai hoàn hảo cả em ơi

• @thuyhongtranthi5546
    @thuyhongtranthi5546 Před 7 měsíci +3

Ngon hết sẩy luôn.ở quê mà ăn như vậy quá đã

• @user-kw5lk7zv5h
    @user-kw5lk7zv5h Před 7 měsíci +1

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @nhunguyenngothi2677
    @nhunguyenngothi2677 Před 7 měsíci

chào cả nhà. Cuối tuần mong cả nhà vui vẻ nhé

• @LanNguyen-pr9jd
    @LanNguyen-pr9jd Před 7 měsíci

Thích coi kênh gia đình con

• @HienPham-tj4lm
    @HienPham-tj4lm Před 7 měsíci +1

HELLO TKQ CHÚC GD VUI VẺ NHÉ VÀ ĂN NGON MIỆNG NHÉ ❤❤❤❤

• @lethaihao6205
    @lethaihao6205 Před 7 měsíci

lỡ có nói lộn thì nói lại ko có sao chị giang ơi..😊

• @danhnguyen2315
    @danhnguyen2315 Před 7 měsíci +3

Ba ngoai phuc hau wa

• @phuongnguyen-ht8fp
    @phuongnguyen-ht8fp Před 7 měsíci +2

Nhà TKQ vậy là nhất rồi.

• @user-db3wn3vm6o
    @user-db3wn3vm6o Před 7 měsíci +2

những người làm ở đây ko biết sao chỉ đc một thời gian là đi những người sem hay toàn đi hết

• @cecilianguyen6744
      @cecilianguyen6744 Před 7 měsíci

Họ tưởng đi kênh khác làm nhiều tiền hơn. Thưc tế ông bà 8 là thất nghiệp rồi. Kênh thằng Hiền thì thiếu nợ 3 tháng này chưa có lương. Kênh sơn rồi cũng dẹp tiệm thôi vì view phải 100 ngàn / ngày mới đủ chị phí

• @user-db3wn3vm6o
    @user-db3wn3vm6o Před 7 měsíci +4

có bà nội sem rôm rả hơn bà ngoại rất nhiều

• @thuyduongtranthi4099
      @thuyduongtranthi4099 Před 7 měsíci +4

Bà ngoại có phải chủ kênh có phải bếp chính đâu mà nói trời.

• @youyou7438
    @youyou7438 Před 7 měsíci +3

Thấy do mấy người hay soi mói chứ thấy việc nghỉ hay làm thì chuyện họ họ biêt , mình có biêt rõ đầu đuôi đâu mà phán xét ... do mấy người hay bơi móc nên mới thành ra to chuyện

• @Nhungbaby2004
    @Nhungbaby2004 Před 7 měsíci +6

Hôm nay mới phát hiện a sơn ở kênh khác vậy mà e cứ tưởng do công việc gì nên ko tham gia hazzzz

• @ngocdutran7535
    @ngocdutran7535 Před 7 měsíci +5

Vì mình thấy ở quê ho làm lụng cực khổ mình mến thôi chứ có gì hay đâu. Vợ chồng anh tam qua bên kia cũng rụng kênh. Còn kênh em hiền cũng có ba người. Còn kênh em sơn cũng ba người cũng vậy thôi chứ có gì đâu hay với ko hay. Ho có công làm mình có công xem mình đăng ký kênh và cho một lai có mất gì đâu các bạn ơi. Thương người thất thể thương thân ❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @cecilianguyen6744
      @cecilianguyen6744 Před 7 měsíci +1

Rồi kênh Hiền hay kênh sơn cũng rụng thôi. 1 ngày chỉ có 20.000 view. 1 tháng không đủ 1 triệu view là rụng ah.

• @user-to4sx6td4l
    @user-to4sx6td4l Před 7 měsíci +2

Giang nấu bữa nào thấy cũng ngon quá Chúc gia đình ăn ngon miệng nhe

• @Nhungbaby2004
    @Nhungbaby2004 Před 7 měsíci +2

Ủng hộ

• @LucNguyen-vr5bl
    @LucNguyen-vr5bl Před 7 měsíci

hôm nay nhìn ngoại xi tin dâu ghê ta😅 !

• @user-pk6oz2bd6f
    @user-pk6oz2bd6f Před 7 měsíci +2

Phải chi em ở gần nhà vk Ck anh giàu em qua phu khỏi trả lương cho em vẫn em đi câu cá trải nghiệm em thích rồi em hít câu cá mà em nói thật anh chị nhe em hổng bt ăn cá 😊😊😊😊😊😊😊😊😊

• @tranthuygiang3946
    @tranthuygiang3946 Před 7 měsíci +1

Ko khi trong lanh mat me za bua com dam bac khi chi con may thanh vien nhung tinh nghia that dam da that hp ut linh za ba ngoai nay bot benh nhiu chua chuc ngoai za ut linh dc nhiu sk nha chuc ca nha dung bua ngon nha

• @thitrinhle1697
    @thitrinhle1697 Před 7 měsíci +1

Ca canh gi cung ngon qua them ❤❤❤❤

• @aonguyen1668
    @aonguyen1668 Před 7 měsíci

2 vơ chồng em cố gắng lên ai nói gì măt kê ho giúp nhiều người như vây rồi lai phủi ơn em ơi từ đây trở về sau em đừng nhân ai vô làm nữa nha trong gia đình bao nhiêu đó là đủ rồi cho ăn ngăp măt mà nói ăn toàn là rau kg hà nói mà kg sơ nghiêp chi thấy ăn uống sach sẻ có chổ ăn nhìn thấy cái bàn kg có khăn trải bàn chổ nấu dơ bẩn vây còn sân si vơiz em chi chúc gia đình em nhiều sức khỏe

• @lethu5956
    @lethu5956 Před 7 měsíci

Hôm nay ngồi xa nhìn thấy đẹp nè , mấy giỏ hoa đẹp ko bị che

• @thanhnguyen8000
    @thanhnguyen8000 Před 7 měsíci +5

Mây năm về trước minh xem co 2vo chông quet.cung đâu co sao đâu ai đi thi đi k mong nua

• @nuongnuongle2484
    @nuongnuongle2484 Před 7 měsíci +1

Nghe nói sơn ở kênh mới nào nữa vậy mình chưa thấy

• @aifon3051
    @aifon3051 Před 7 měsíci +8

Yêu nhất là nàng dâu ,Trắng chân thật dễ thương,Linh cũng dễ thương ,hiền Mời bà nội tham gia ,anh chị 3 hái dừa xong qua đợt rồi vào tham gia tiếp Cộng với ông chủ kênh TKQ là đủ .Làm kênh hấp dẫn cho người theo dõi phải đúng người đúng việc mới hay .Sơn thật tình đi thì miễn bàn. Bà ngoại bệnh đừng tham gia vì Xem kg hấp dẫn Chúc kênh TKQ tồn tại mãi .

• @mynguyenhong1762
    @mynguyenhong1762 Před 7 měsíci +1

Ngon quá c giang ơi. E chúc cả nhà mình ăn ngon miệng. Mất đi làm không xem kênh a được cũng buồn lắm . hôm nào được nghỉ là ở nhà là xem kênh a .

• @aiaiaiai1664
    @aiaiaiai1664 Před 7 měsíci +2

❤❤

• @lienmy7372
    @lienmy7372 Před 7 měsíci +2

cho e hỏi a sơn nói bệnh mà sao thấy wa kênh khác hả

• @ngoctran406
      @ngoctran406 Před 7 měsíci +1

Tại nó thích bệnh vợ đang bệnh giờ tói nó

• @thuuong9564
    @thuuong9564 Před 7 měsíci +1

❤❤❤❤ cô cho mỗi người 1 trái tim nha con Giang con kho cá coi thấy đối bụng rồi. Nhớ bảo vệ mẹ và con khi con mang bầu. Chúc con ăn ngon miệng vui vẻ em sau nầy Cháu vui vẻ thông minh. Cháu Linh con abw cơm nguội trứng thực đạ đầy con không ổn đừng ăn đời nguội nha con 2 chị 6 ráng uống thuốc ăn uống nhiều lên con Giang hôm nào ba con khỏe nấu cấu gì ba thích cho 3 người lớn. Tuổi ăn chi ngon miệng nha con cháu Giàu đâu sau không về ăn cùng gia đình bé nhỏ của con

• @thoo8996
    @thoo8996 Před 7 měsíci +1

Một ngày mới được được hưởng thức món ngon nhé 👌👌👍.

• @bonguyen5400
    @bonguyen5400 Před 7 měsíci +1

Ba ngoai hom nay cung wa😊😊😊

• @thoo8996
    @thoo8996 Před 7 měsíci

Cả nhà được niềm vui vẻ nhất ❤️❤️. 😀😀😀👌👌👍👍👍👍

• @LucNguyen-vr5bl
    @LucNguyen-vr5bl Před 7 měsíci +1

em Giang dễ thương nha! khịa Út Linh cưng quá 😅😅😅 !!!

• @tuongvivu4536
    @tuongvivu4536 Před 7 měsíci +2

Âm thanh hơi bị rè

• @user-su8qw2dl3h
    @user-su8qw2dl3h Před 7 měsíci +2

❤❤❤❤

• @ThuyLe-gx3in
    @ThuyLe-gx3in Před 7 měsíci +1

Người làm nhiều, phối hợp ăn ý

• @monbom8342
    @monbom8342 Před 7 měsíci

Giang nói chuyện cũng nghe được vậy có sao đâu thường thường người ta nói trâu buộc ghét trâu ăn nhiều chuyện để đặt mà nói kênh nào chịu nổi thì tôn tại khg thì bỏ kênh luôn mắc cười quá

• @bonpham7983
    @bonpham7983 Před 7 měsíci +1

Chúc gia đình anh chị sáu vui vẻ

• @Giabao15766
    @Giabao15766 Před 7 měsíci

Cá rô ngon quá

• @user-kx6zi2wu3s
    @user-kx6zi2wu3s Před 7 měsíci +1

xin yêu cầu ông bà nội chỡ lại kênh vui hơn nữa

• @xuanlanle1829
    @xuanlanle1829 Před 7 měsíci +4

Kq đừng giúp ai nữa. Nhiêu người gd làm líp cũng được. Có em trắng là vui rồi. Họ là người tới với kq là để xem chuyện làm ăn của kq chứ tốt lành gì.tại thấy kênh qk nhiều người ùn hộ

• @chaupham2608
    @chaupham2608 Před 7 měsíci

hoan ho kenh tkq chua thuong cung du roi..

• @khoetran
    @khoetran Před 7 měsíci

Cá rô to quá ăn béo ngậy luôn .

• @kimlanphu4721
    @kimlanphu4721 Před 7 měsíci +1

KQ đừng nhận ai vô làm nửa làm thời gian. Họ bỏ đi qua kênh khác làm

• @viviantruong7904
    @viviantruong7904 Před 7 měsíci +3

An don gian ma hap Dan 😊

• @user-df2mm3wk4p
    @user-df2mm3wk4p Před 7 měsíci

Hello ca nha chuc GD minh ngon mieng

• @thaophuong-it5uh
    @thaophuong-it5uh Před 7 měsíci +3

kênh TKQ sau này mướn mình em Trắng thôi , có út Linh và mẹ là đủ rồi , vài ngày có anh chị 3 kg có bẻ dừa vô chơi là đủ thành phần rồi , mướn kg đúng người thêm phiền phức lắm , những món gì của mình họ qua kênh khác làm y chang à , KQ làm cho nhiều người biết đến họ , khi họ đi họ làm phiền hà đến mình , sau sự việc này KQ cũng cân nhắc kỹ rồi .

• @hoanglong4038
    @hoanglong4038 Před 7 měsíci

Trắng có đi ko trắng

• @KhangLe-cz4wq
    @KhangLe-cz4wq Před 7 měsíci +2

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @thaochau414
    @thaochau414 Před 7 měsíci +3

Đi làm k khác thì cứ nói ra giấu giếm làm gì để mn hiểu lầm kq,đúng là lòng người khó đoán

• @chaupham2608
    @chaupham2608 Před 7 měsíci

ban son o kenh xao.

• @ngoctran406
    @ngoctran406 Před 7 měsíci

Trắng cố gắng làm đừng ra đi mang tiếng chửi nha