Mẹ đơn thân có hoan nghênh A Pháo tới thăm nhà không? Mấy ông có vợ rồi cứ đến mò em T5

Sdílet
Vložit
  • čas přidán 23. 08. 2024
  • ► Đăng kí kênh A Pháo TV tại đây: pesc.pw/FAUWS
    ► Đăng kí kênh Giàng A Pháo tại đây: pesc.pw/DZK9K
    ► Facebook cá nhân Giàng A Pháo: goo.gl/JpxhMD
    ► Fanpage: / giangaphao.contact
    ► Hỗ Trợ tài Chính Cho Kênh: paypal.me/gian...
    ► Email: giangaphao.contact@gmail.com
    ► SĐT Công Việc (Contact): 0945.025.328
    Thông tin các sản phẩm tại website: aphao.vn
    © Copyright by Giàng A Pháo (Do Not Reup)
    Chúc mọi người xem video vui vẻ. Và chia sẻ video giúp A Pháo vì nó miễn phí.
    #VĂNHÓA #ẨMTHỰC #DULỊCH

Komentáře • 428

• @vumanhquan2936
    @vumanhquan2936 Před rokem +13

Nghĩ thoáng một chút,đừng quá sân si mấy bạn à.Là con gái mà ai mà chẳng thích làm đẹp,kể cả mấy bà có tuổi cũng còn muốn mình đẹp cơ mà.Với lại hôm rồi gia đình nhà em ấy có đám cưới nên em ấy mới làm bộ móng tay cho đẹp,chứ bình thường em ấy làm ruộng thì sao để được bộ móng tay đó,chắc vì tiếc công làm nên em mới chưa gỡ ra thôi.

• @baochau8837
    @baochau8837 Před rokem +32

Mẹ Máng mang cái áo khoác cô tặng rất đẹp nhìn rất sang và vừa vặn luôn ,,chuyện tình cảm riêng tư rất khó nói ko ai dám can ngăn cả ,nhưng chỉ mong mẹ Máng hãy hy sinh vì các con ,hãy ở cùng các con để nuôi dạy chúng khôn lớn cái đã rồi mình tính việc riêng mình sau chứ lấy chồng là các con sẻ khổ đấy .lại phải sinh thêm con nheo nhóc rồi ko ai lo cjo chúng lại đi lấy chồng sớm lại khổ lắm thấy các cháu nhanh nhẹn thông minh nếu có người giúp đỡ chắc các cháu sẻ học được và sẻ có tương lai sáng sủa thôi .cố lên nha

• @LongPham-bu1oz
      @LongPham-bu1oz Před rokem +4

👍Có bạn trai, người yêu thôi. Không chồng con bầu bì gì nữa!

• @xuanvietcao8328
      @xuanvietcao8328 Před rokem +1

Mang là người Kinh đấy chứ người H'mông là bo bốn đứa con chạy theo trai rồi 😮

• @nhinguyen1095
      @nhinguyen1095 Před rokem

Cô à con xin nói là chuyện duyên nợ không nói trước được gì, chỉ mong em gặp được người đàn ông tốt thương yêu các con của em, thương yêu em và biết chăm lo gia đình, biết lao động kiếm tiền không đánh đập nhậu nhẹt mắng chửi khi say sỉn ạ

• @trangtung36
      @trangtung36 Před rokem

Cảm ơn cô nhiều

• @hoatrangthi1026
    @hoatrangthi1026 Před rokem +16

Lần đầu tiên cô xem kênh thiện nguyện gặp đ gđ người mông chăm con và gđ ngăn nắp gọn gàng sạch sẽ như cháu đây mong kênh giúp mẹ con cháu máng nhé

• @dongmai6798
    @dongmai6798 Před rokem +3

Ông cứ muốn xem video , của 5 mẹ con cháu ! Vì ông thấy tình thương 5 mẹ con cháu rất vui vẻ tự tin cuộc sống vượt nên ,hãy cố gắng vì các con cháu nhé !!

• @thanhgiap5958
    @thanhgiap5958 Před rokem +4

Đồng bào miền núi rất khó khăn và thiếu thốn nhiều thứ.cám ơn a pháo đã chuyển tải đc tình cảm cũng như vật chất của các mạnh thường Quân tới các gia đình khó khăn để các cháu đc tới trường học.

• @YenLe-im2ry
    @YenLe-im2ry Před rokem +5

Chị Bích thật hạnh phúc khi có Người chồng biết đùm bọc giúp đỡ người nghèo .

• @yendang4925
    @yendang4925 Před rokem +19

Lần đầu thấy các bé ăn cơm biết mời...Gđ 4 mẹ con bạn này gọn gàng và biết nói chuyện...chúc 4 mẹ con luôn mạnh khỏe

• @XuanNguyen-rp6ed
    @XuanNguyen-rp6ed Před rokem +15

Sâu thẳm trong lòng người mẹ trẻ xẽ dất nhớ và mong a pháo lui tới thường xuyên . Chỉ mong anh cứng rắn nhé.

• @baochau8837
      @baochau8837 Před rokem +3

đừng đùa kiểu vậy .người ta đi làm youtuber có cả người đi quay chứ đâu đi một mình .ngày nào chả đi lên bản quay hết nhà này đến nhà khác .vậy mới có mỗi ngày mỗi clip chứ .

• @XuanNguyen-rp6ed
      @XuanNguyen-rp6ed Před rokem +2

@@baochau8837 bạn nói ai ?. Nếu bạn trả lời tôi thì bạn hiểu lầm nhé . A pháo . Tất thắng . Pheng pheng vv đều là những con người tốt đứng đắn có thừa .

• @thangbui2433
      @thangbui2433 Před rokem +1

😂k lo b nhé

• @hoangan5262
      @hoangan5262 Před 9 měsíci

Một gia đình nho nhỏ đầm ấm, hạnh phúc, vui vẻ.
      Cảm ơn A PHÁO nhiều.

• @lienthanh8751
      @lienthanh8751 Před 9 měsíci +1

​@@XuanNguyen-rp6ed
      .....chỉ...e....quân tử ko qua được ải Mỹ nhân..😊😊

• @XuanTruongTQ
    @XuanTruongTQ Před rokem +11

Những tập fim về Máng làm bao trái tim của người xem phải điêu đứng...

• @doanhvu7209
    @doanhvu7209 Před rokem +2

Máng là một người kín đáo và hiền thục. Các con lại ngoan ngoãn và có lối sống văn minh hiện đại. Biết khát khao vươn lên trên hoàn cảnh thực tại. Hâm mộ máng và các con !

• @tanpham2042
    @tanpham2042 Před rokem +3

Một mẹ nuôi 4 đứa con quá tuyệt vồi ❤❤ngược lại sau nầy 4 đứa con ko nuôi nổi 1 mẹ !! 4 đứa con trông hiền lành sach sẻ nhà cửa gọn gàng nề nếp chúc mừng 👍👍👍❤❤❤🌴🌴🌴🌈🌈🌈

• @XuanNguyen-rp6ed
    @XuanNguyen-rp6ed Před rokem +9

Thước phim của a pháo này tôi xem đi xem lại kg chán .
    Nếu như mọi người đàn ông kg uống rượu . Thuốc . Cờ bạc mà sống hãy chăm lo cho gia đình . Cho vợ và những đứa con . A pháo chỉ là cây cầu nối để giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn .
    Tuy nhiên clip này cho ta thấy một gia đình chỉ hạnh phúc . Bình an khi người chồng sống đúng nghĩa . Ai là vợ a pháo chắc hp lắm . Chú chúc cháu nhiều sức khỏe . Gia đình hp để giúp đc nhiều hoàn cảnh khó khăn

• @XuanNguyen-rp6ed
      @XuanNguyen-rp6ed Před rokem

Bạn nói đúng . Hãy để ý cuộc sống của họ . Cách ứng sử của họ tôi đánh giá dất cao về mọi mặt của cháu máng chỉ vì một mình quá đông con ..
      No vợ đủ chồng nuôi con còn vất vả đây chỉ 1 thân một mình . Chúng ta kg nên nhỏ mọn ích kỷ với cháu .

• @nhinguyen1095
    @nhinguyen1095 Před rokem +6

Các bé ở nhà em rất ngoan biết nghe lời giúp mẹ, tuy quay clip chỉ là một phần nhưng các em cứ chia nhau ra làm rồi lại cùng ngồi tại bếp nc vui vẻ mình rất thích nhìn cảnh vậy

• @dungha7213
    @dungha7213 Před rokem +11

Trông các con đáng yêu quá!e Máng đừng bỏ các con đi lấy chồng nhé!tội các con lắm!

• @hanhtrinhoisongcuocsongvie4208
      @hanhtrinhoisongcuocsongvie4208 Před rokem

Ích kỷ quá bạn, chẳng lẽ cứ bắt ở mình đến xuất đời sao ,tuổi thì còn quá trẻ... Phải để cho người ta hp chứ

• @shysshhs4797
      @shysshhs4797 Před rokem +1

Mág mà lấy chồng nữa chắc chắn các con sẽ khổ.ỗ vậy khi các con trưởng thành hết hãy tính sau

• @SonTran-pd1ts
    @SonTran-pd1ts Před rokem +2

Nhiều người bình luận về mẹ Máng mất lịch sự quá. Máng là một người mẹ, người phụ nữ tốt.

• @vansonnguyen6118
    @vansonnguyen6118 Před rokem +2

Những tình cảm , a pháo giúp cho 5 mẹ con em máng tôi cảm thấy rất nhiều ý nghĩa động lực chong cuộc sống mong thời gian các cháu học giỏi trưởng thành ,, chúc toàn thể gia đình A pháo nhiều sức khỏe hạnh phúc, luôn luôn đóng góp tình cảm ý nghĩa cho nhiều người khó khăn nhé

• @lienthanh8751
    @lienthanh8751 Před 9 měsíci +1

mẹ Máng đẹp thật...thùy mỵ ,nết na, phúc hậu...đảm đang .Thật xứng đáng đóa hoa vùng Sơn cước..

• @tienbuivan7343
    @tienbuivan7343 Před rokem +14

Tuy rất nhiều các cháu nhỏ nhưng khung cảnh ngôi nhà quá sạch sẽ và văn minh chứng tỏ rằng các cháu nhỏ của em máng rất chăm ngoan học giỏi và lễ phép với thầy cô giáo mong các nhà hảo tâm giúp đỡ nhiều hơn nữa ❤❤

• @vietkhang2012
      @vietkhang2012 Před 9 měsíci

các bác cán bộ + nhà nước đâu sao chả thấy măt thăng nào ?

• @synguyen927
    @synguyen927 Před rokem +1

Thực sự là tôi xem vi deo này tôi thấy thương mẹ con nhà cháu quá cháu cũng chỉ bằng tuổi con gái chú nhưng số phận con người nếu người mông mà có một gia đình gọn gàng sạch sẽ và các con lễ phép như này thì rất hiếm mong sao cho mẹ con gia đình nhà cháu luôn bình an và gặp nhiều may mắn

• @thoungvan3036
    @thoungvan3036 Před rokem +1

Cô Máng này Giàng A Pháo giỏi nuôi nên mập mạp, ngày càng đẹp gái và khôn khéo lên rất nhiều.Chúc mừng mẹ con cháu...

• @ngocpham-lp8gl
    @ngocpham-lp8gl Před rokem +8

Mấy chị em xinh và đáng yêu quá. Chúc các cháu một đời an yên nhé!

• @LongPham-bu1oz
    @LongPham-bu1oz Před rokem +4

Mẹ không đẹp, con không ngoan thì ít người xem kênh. Mẹ đẹp con xinh thì người ta nói ra nói vào. Cứ cố gắng giúp người đi a Pháo. CÂY NGAY KHÔNG SỢ CHẾT ĐỨNG. (Chỉ sợ vợ nhà không tin thôi 😳)

• @AbcdAbcd-kp8md
    @AbcdAbcd-kp8md Před rokem

em máng có khuôn mặt xinh đẹp phúc hậu giáng nhanh nhẹn năng động phom người đậm đà khỏe mạnh đẹp dáng giống em bùi huệ bóng chuyền nữ thái bình nhìn em máng rất có duyên có nụ cười xinh , có 4 đứa con kháu khỉnh ngoan nhà cửa gọn gàng sạch sẽ lễ phép , tôi đi một số nơi của hà giang ở nông thôn hiếm thấy một gia đình được ngăn nắp gọn gàng sạch sẽ của người hmong như nhà em máng , mong nhà hảo tâm và mạnh thường quân giúp cho gia đình em máng có được ngôi nhà xây để các cháu chăm ngoan học giỏi chúc 5 mẹ con có cuộc sống nhiều sức khỏe bình an chúc cho kênh của giàng A páo luôn phát triển mạnh hơn lan tỏa hơn để giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn , chúc em máng luôn và mãi mãi xinh đẹp dạy giỗ con cái chăm ngoan học giỏi nhé

• @vinhkuteee4533
    @vinhkuteee4533 Před rokem +3

Mẹ đơn thân của 4 đứa con nếp Tẻ có,mẹ trẻ xinh vui tính nghèo đơn giản mà hạnh phúc,nhiều lúc mk cũng chỉ cần nv thôi là đủ.chúc 5mc Mk an nhiên
    Thanks nhóm a pháo đã giúp đỡ ❤

• @vuhue9690
    @vuhue9690 Před rokem +5

❤mẹ đơn thân xinh gái quá các cháu cũng ngoan chúc cả nhà luôn luôn hạnh phúc nha

• @chovui925
    @chovui925 Před rokem +2

cô này nuôi con rất giỏi luân, con ngoan sạch sẽ

• @MinhTran-fo2bg
    @MinhTran-fo2bg Před rokem +2

Chúc cho mẹ con máng mạnh khỏe HP may mắn
    Chúc kênh làm v thiện ngày càng phát triển
    Chúc nhóm mạnh khỏe HP thành đạt

• @HungNguyen-xb1mc
    @HungNguyen-xb1mc Před rokem +6

Chào gia đình và pháo bạn giúp đỡ gia đình của máng khá giả ủng hộ nhiều đấy bữa cơm gia đình rất Vui vẻ

• @beanshinofficial9883
    @beanshinofficial9883 Před rokem +1

nói thật tình khi xem những video về mấy bạn mẹ đơn thân người Hmong này mình rất e ngại sau một thời gian nữa lại nghe tin bạn ấy đã đi bước nữa bỏ lại con cái nheo nhóc nhìn bạn này mặt mũi sáng sủa mình hi vọng bạn sẽ biết nghĩ và hi sinh cho các bé nhiều hơn nếu có đi thêm bước nữa thì ráng đợi các con lớn lên đã có khả năng tự lập lo cho cs đc

• @inhhaiphan2714
    @inhhaiphan2714 Před rokem +1

mẹ tuyệt vời những đứa con ngoan de thương quá chúc các con ngoan và học giỏi

• @LeLe-ob9fp
    @LeLe-ob9fp Před rokem +3

Mạnh Thường Quân giúp cho các cháu này thêm một chiếc xe đạp nữa để các cháu đi lại đi học rất cần xe đạp

• @baochau8837
      @baochau8837 Před rokem +2

Từ từ chắc sẻ có thôi .cứ có khán giả xem ủng hộ view cao thì xe đạp đơn gian thôi mà qua mỗi tập lại có thêm MTQ ủng hộ đấy

• @baochau8837
    @baochau8837 Před rokem +4

Cái áo linh đang khoác đấy là áo dùng cho tắm xong rồi mặc khỏi lạnh rồi mới mặc đồ bình thường chứ ko phải áo khoác mặc đi ra ngoài đâu cháu ơi chất liệu bằng bông ấm dùng cho ở vùng khí hậu lạnh choàng vào sau khi tắm

• @tiengoihang2426
    @tiengoihang2426 Před rokem +2

Nể phục người mẹ này các con ngoan lễ phép

• @nhinguyen1095
    @nhinguyen1095 Před rokem +2

Cố lên mẹ Linh và các con cố lên chăm đàn gà lớn rồi bán lấy tiền mua xe đẹp nhé😊

• @dongtangquang2501
    @dongtangquang2501 Před rokem +1

Mang rất dễ thương các cháu ngoan ba cháu gái rất chju kho làm việc mình cũng có con gái thứ 3 năm nay 11 tuổi không phải làm việc gì chỉ học và chơi thui .chúc gia đình a pháo mạnh khỏe luôn luôn tốt bụng .chúc 5 mẹ con mang sức khỏe và gặp nhiều may mắn nhé

• @rinhpham2673
    @rinhpham2673 Před 10 měsíci

Thiết bị điện chú cũng không quen,qua video này,sau này các cháu sẽ được các bạn trẻ nam người kinh, sẽ tìm đến để kết bạn, sẽ rất hạnh phúc, mấy mẹ con cố gắng lên

• @LeLe-ob9fp
    @LeLe-ob9fp Před rokem +6

A pháo phải dạy những người được giúp Cảm ơn các Mạnh Thường Quân trước ống kính dân tộc mà phải dậy như thế không là họ quên đi đấy kênh Nguyễn Tất Thắng giúp xây nhà đến bây giờ người ta còn cảm ơn Hạnh Thường Quân rất nhiều

• @baochau8837
      @baochau8837 Před rokem +1

đúng vậy phải bày thì họ mới biết bày ít lần là lần sau họ tự tin tự nhiên thôi mà các mạnh thường quân các nhà hảo tâm họ cũng mát lòng mát dạ và sẻ có động lực giúp nhiều hơn

• @philipnguyen2010
    @philipnguyen2010 Před rokem +1

Trên vùng cao còn nhiều người rất khổ, tại sao chỉ giúp một gia đình tương đối có ăn, mà lại toàn là mẹ đơn thân. đừng để mất uy tín nhé. nhất là cẩn thận lời ân tiếng nói, đừng buông lời tán tỉnh. Hãy thật lòng giúp người nghèo khổ vùng cao nhé..

• @kithuatsuachua4152
      @kithuatsuachua4152 Před 9 měsíci

Nhà này ở vùng sâu thuộc loại giầu rồi đó nhiều người nghèo xác nghèo xơ

• @HuyenNguyen-zi9go
    @HuyenNguyen-zi9go Před rokem +1

Đông con mà nhà Cửa sạch sẽ gọn gàng người mẹ dạy con tốt thật

• @aieu1705
    @aieu1705 Před rokem +2

Ko biết nói gì hơn. Chúc a pháo. Cùng toàn thể gđ. Thật nhiều sức khỏe.

• @chinho3199
    @chinho3199 Před rokem +1

Cam ôn A PHAO da co tam long giúp do 5 me con châu Mang co thêm đông lực trong cuộc sông nhìn gia dinh châu thất hanh phục mong răng châu se vuot qua moi tro ngai đê nuôi các con khôn lon A Phao thinh thoang qua đông viên châu Mang nhe tâm long châu thất đang trân trong va qui men chức tất ca các châu luôn manh khoe

• @nhantrieu8600
    @nhantrieu8600 Před rokem +2

Nuôi gà này phải giải trấu ở dưới vừa hút ẩm với lại chống bệnh lạnh chân cho gà nữa anh ơi ở trên vùng cao ban đêm nhiều sương lạnh chỗ để bóng sửa ấm phải quoi kín không cho gió lùa vào mới nuôi đc

• @anhtho1087
    @anhtho1087 Před rokem +13

A Pháo đẹp zai lại tốt bụng dân bản vui mừng tiếp đón chớ ko riêng gì em gái nha 😆

• @trinhtuan5495
    @trinhtuan5495 Před 7 měsíci

Tôi mong rằng ở nông thon miền núi Việt Nam đồng bào cũng có những đối mới tu duy như mẹ con nhà Mang cộng với sự giúp đỡ của các mạnh lễ quân chắc rằng sẽ nhiều người vượt đc khó khăn trong cuộc sống.Rat cảm ơn A pao và các mạnh le quan. Người Việt có câu- Nhiều điều phủ lấy giá gương.
    ...

• @TanNguyen-od6wh
    @TanNguyen-od6wh Před 8 měsíci

Đồng bào vùng cao vẫn còn khổ quá, giờ mà nhìn bếp núc sinh hoạt bữa cơm như thời năm 80-90 dưới xuôi

• @buiphuongphuong8414
    @buiphuongphuong8414 Před rokem +1

Cô gắng lên em nhé mọi người sẽ rúp đỡ em chúc em và các cháu có thật nhiều sức khỏe và may măn trong cuộc sống

• @ThangVu-co3pb
    @ThangVu-co3pb Před rokem

Mẹ đơn thân trông thật vất vả may có a pao giúp đỡ mấy mẹ con như có người đàn ông trong nhà.

• @duongngoc5987
    @duongngoc5987 Před rokem

Thật tuyệt vời ở trên đời có người tốt luôn hỏi thăm giúp đỡ những người khó khăn thế này chúc gđ mạnh khỏe vui vẻ chúc các mạnh thường quân có nhiều sức khỏe vui vẻ trong cuộc sống nhé

• @vietvuong671
    @vietvuong671 Před rokem

Pháo ơi , đi làm thiện nguyện mà chủ tịch xem video này ko cẩn thận bị cấm đi quay phim đấy . Nhìn đôi mắt và nụ cười của mẹ bé Linh này nhiều ng đốn tim lắm , nghe giọng nói nóng hết ng ,

• @vanchivlog8715
    @vanchivlog8715 Před rokem +1

Mẹ của bốn đứa con mà nhan sắc vẫn ngọt ngào nhờ

• @hanhluu527
    @hanhluu527 Před 10 měsíci

Đàn bà đẹp làm vui mắt.đàn bà Hiền làm vui lòng, người trước là nữ trang, người sau mới là kho tàng.em máng này trọn vẹn cả hai.tôi cho điểm 10

• @luongbachong9743
    @luongbachong9743 Před 9 měsíci

Người Mông có gốc là người nước Sở bên phương Bắc .Ở trước thời Nam bắc triều, phươnng Bắc có tới hơn 200 nước chứ chưa phải là một nước Trung quốc như bây giờ. Thời kỳ Hán Sở tranh hùng Sau khi nước Sở bị người Hán đánh tan và thôn tính thì người dân nước Sở bỏ đi tứ sứ ,một bộ phận dân nước sở dạt qua vùng đất Việt Nam trở thành người Mông .Vì từ mông là một từ nhậy cảm trong tiếng Việt nên người ta gọi trại đi thành H'Mông .Người mèo ,người Mông ,Người H'mông là một
    Người Mông có đại thù với người Hán cho nên Năm 1979 khi Trung Quốc đánh sang Việt Nam thì Người Mông là một dân tộc Việt rất dũng cảm đã tử thủ chống người Hán(Trung Quốc) ở biên giới phía bắc ,thời pháp thuộc người mèo đã lập vua gọi là vua mèo ...
    Phụ nữ người Mông nổi tiếng là sinh lý mạnh lây chồng thường đẻ nhiều con và rất chiều chồng ,đàn ông Mông tính tình hào sảng vui vẻ và hay uống rượu say

• @sinhlevan9966
    @sinhlevan9966 Před rokem +2

Em làm ý nghỉa lắm cảm ơn em chúc em mạnh khoẻ để giúp nhiều người

• @nhatpham108
    @nhatpham108 Před rokem +1

Em Máng xinh lại được mấy nhỏ dễ thương quá. Hôm nay nhà ta quá vui luôn.
    Nhớ có nàng có chồng đã tự thốt nên rằng:" Công nhận nhà có đàn ông sướng thật...". OK.

• @lanhtran3083
    @lanhtran3083 Před rokem +2

Thật sự hoàn cảnh đáng nể người Mẹ việt Nam ,,,,

• @HangKhach-yk4cu
    @HangKhach-yk4cu Před rokem

Một người mẹ de thương,mong mọi người giúp đỡ cho cô

• @baochau8837

một bao tải cô Minh tặng toàn đồ đẹp mấy váy các bé mặc vừa xinh quá .đồ này toàn đồ xịn đấy

• @antranhai3748
    @antranhai3748 Před rokem +2

Bạn là người dân tộc hoàn cảnh khó khăn mà móng tay bạn còn đẹp hơn cả người kinh có điều kiện

• @MinhNguyen-yq9yb
      @MinhNguyen-yq9yb Před rokem

Mẹ Linh mới dự tiệc cưới họ hàng nên cũng làm đẹp một chút... thấy đẹp tiếc nên chưa bỏ đi thôi mà... mình nên rộng lượng cách nhìn một chút đừng soi xét như thế không hay.

• @queeniequynh9843
      @queeniequynh9843 Před rokem

Mong tây gia này gắn nhiều tiền lắm hãy giúp cho những người nghèo khổ hơn em này có cả tiền làm móng tay gia

• @queeniequynh9843
      @queeniequynh9843 Před rokem +1

Còn làm dang lắm sẽ đi lấy chồng thôi

• @queeniequynh9843

Xài sang hơn người miền xuôi

• @queeniequynh9843

Có đoi khổ gì đâu còn nhiêu người nghèo khổ lắm

• @vantiepluong864
    @vantiepluong864 Před rokem +2

Máng rất là xinh hiền lành và thật thà. Cố gắng lên em nhé một mình nuôi mấy con nhỏ vất vả nhưng cố gắng nuôi con nên người sau này sẽ được sung sướng em ạ

• @havanduc1993
    @havanduc1993 Před rokem +12

Một mình nuôi 4 đứa con thấy thương e nó thật

• @trieuhanglc
      @trieuhanglc Před rokem +1

Cũng vất vả thật đấy,nhưng ngày trước Ông nội mình còn 1 mình nuôi 6 người con cơ,

• @havanduc1993
      @havanduc1993 Před rokem +1

@@trieuhanglc trời. Giỏi thật nhỉ

• @HungNguyen-zr8bi
    @HungNguyen-zr8bi Před rokem +1

Mặt e đấy chông thật phúc hậu . Chỉ tiếc cho số phận của e ấy quá lẩn đận .

• @thinhloxuan2525
    @thinhloxuan2525 Před rokem +2

Các cháu nhìn rất sáng và thông minh

• @hsnhhan5590
    @hsnhhan5590 Před rokem +2

Người đẹp vì lụa thật áo quần cũ tí nhưng mặc thấy các cháu xinh xắn hẳn lên

• @hoiphanvan2669
    @hoiphanvan2669 Před rokem +4

Mẹ đơn thân xinh quá

• @vongtruong8469
    @vongtruong8469 Před rokem +5

Thương cho 4 cháu sớm muộn gì mẹ cũng sẽ lấy chồng bởi mẹ còn trẻ hàng họ còn mập

• @toannguyenvan9488
    @toannguyenvan9488 Před rokem +1

Nhìn em mảng 4 con rồi mà đang ngọt nước lắm 💖🤣 tui đây còn mê nữa là 🤣🤣🤣🤣🤣

• @LongPham-bu1oz
    @LongPham-bu1oz Před rokem +1

Mới chưa đầy nửa năm, gia đình đầm ấm này tan nát. Các em không mẹ, mỗi đứa một nơi!

• @lamtuoc5602
    @lamtuoc5602 Před rokem +1

Phật sống a pháo giúp bà con nghèo trên vùng cao

• @HieuNguyen-um9kx
    @HieuNguyen-um9kx Před rokem +2

Mong rằng e máng hảy cứ như vậy nuôi con và trăm no cho con.chứ lấy thêm người nữa là các cháu và máng cũng mệt đấy.1.2 đứa còn đỡ chứ đây 4 cháy thì thôi.mình hi sinh vì con ok máng

• @cuongpham-tx8qz
    @cuongpham-tx8qz Před rokem +1

Pháo .tập này số hưởng cười tít mắt suốt 😄

• @anhtuannguyenvol7840
    @anhtuannguyenvol7840 Před rokem +8

Chào Pháo và cả nhà. Chúc mọi người ngày mới vui vẻ, hạnh phúc

• @HieuNguyen-ki2pi
      @HieuNguyen-ki2pi Před rokem

Muội chào huynh ,chúc huynh và gđ ngày mới vv ,hp ,an lành

• @anhtuannguyenvol7840
      @anhtuannguyenvol7840 Před rokem +1

​@@HieuNguyen-ki2pi cảm ơn muội nhé, chúc muỗi ngày mới vui vẻ, hạnh phúc

• @NPAKBA
      @NPAKBA Před rokem

Em chào anh ạ

• @anhtho1087
      @anhtho1087 Před rokem +1

Em chào anh ạ

• @tupham6140
    @tupham6140 Před rokem +1

4 mẹ con nhìn ai cũng đẹp...

• @thaotranich4023
    @thaotranich4023 Před rokem +1

A pháo giúp đỡ người đỏn thân xinh đẹp lượng người xem tăng vọt rất nhiều ,

• @HungPham-ke6dl
    @HungPham-ke6dl Před rokem +1

Hoan nghênh quá đi chứ vừa được tiền được ăn ngon và ko khéo còn được ăn cả củ khoai của anh nữa chứ

• @thuytranngoc814
    @thuytranngoc814 Před rokem +1

Rat mong em Mang dung di lay chong nhe 5 me con rat xinh dep lai gioi tieng kinh mong cac mtq giup do them cho 5 me con

• @lantran1352
    @lantran1352 Před rokem +3

Tôi ở Mỹ muốn giúp gia đình cháu ít quá làm sao liên lạc anh À pháo được có gì cho tôi biết.

• @NPAKBA
      @NPAKBA Před rokem +1

Có số điện thoại, zalo, facebook, gmail đầy đủ trong phần mô tả video đó bạn ơi

• @GiàngAPháo
      @GiàngAPháo  Před rokem +1

Dạ! Đây là số Viber của kênh ạ: +84977596733

• @vuongha2
    @vuongha2 Před rokem +2

Nhất mẹ con nhà em này có chú pháo quan tâm rúp đỡ. 4 đứa chẻ thấy vui hẳn lên. Rất cần những con người nhiệt tình tìm rúp những gia đình nghèo khổ khó khăn

• @NPAKBA
    @NPAKBA Před rokem +9

Hời hời, giờ mới biết có video, ối dồi ôi. Vẫn kịp ăn cơm với mấy mẹ con và 2 ông Pháo - Tuyền 😂😂😂

• @GiàngAPháo
      @GiàngAPháo  Před rokem +3

Dạ! Chúc anh ngày mới vui vẻ

• @NPAKBA
      @NPAKBA Před rokem +1

​@@GiàngAPháohi, a cám ơn các anh em nha. Chúc toàn thể đội nhóm ngày mới nhiều may mắn và tràn đầy năng lượng nhé

• @anhtuannguyenvol7840
      @anhtuannguyenvol7840 Před rokem +3

Hello em trai nha

• @HieuNguyen-ki2pi
      @HieuNguyen-ki2pi Před rokem +3

E chào ah ,chúc ah và gđ ngày mới vv ,bình an ,may mắn

• @NPAKBA
      @NPAKBA Před rokem +1

@@anhtuannguyenvol7840 em chào anh ạ, chúc anh cùng gia đình sức khỏe và binh an nha

• @phuongongnguyen6630
    @phuongongnguyen6630 Před 8 měsíci

Cháu Máng xinh, trẻ quá, tính vui vẻ hòa đồng, chăm chỉ, tràn đầy sức sống, khó mà đơn thân suốt đời.

• @sechoangvan4312
    @sechoangvan4312 Před rokem

A pháo khôn lắm.. cứ quay video các mạnh thường quân giúp đỡ rồi A pháo lại chính chính thôi

• @nghiachugia7453
    @nghiachugia7453 Před rokem +3

gặp được người thật sự thương yêu mẹ con em thì hãy lấy em nhé nếu không sau này chỉ khổ các con em thôi

• @huyhjyf5709
    @huyhjyf5709 Před rokem +2

Bà này 4 đứa con.giờ xin các nhà hảo tâm.mà vẫn ăn chơi.làm cả móng tay .gđ này k phải là quá khó khăn.nhiều gđ còn khó khăn hơn nhiều

• @baochau8837

có gì mà giàu nhĩ .còn chuyện ăn diện tý thì có sao đâu .cô ấy có tg đi làm khu công nghiệp nên hiểu biết hơn các cô mông kia thấy bẩn lạc hậu ko biết gì .

• @vumanhquan2936
      @vumanhquan2936 Před rokem +2

Nghĩ thoáng một chút,đừng quá sân si mấy bạn à.Là con gái mà ai mà chẳng thích làm đẹp,kể cả mấy bà có tuổi cũng còn muốn mình đẹp cơ mà.Với lại hôm rồi gia đình nhà em ấy có đám cưới nên em ấy mới làm bộ móng tay cho đẹp,chứ bình thường em ấy làm ruộng thì sao để được bộ móng tay đó,chắc vì tiếc công làm nên em mới chưa gỡ ra.

• @thikimoanhnguyen8374
      @thikimoanhnguyen8374 Před rokem +3

Bạn thử 1 mình nuôi 4 con nhỏ đi rồi biết có khó khăn hay không! Bạn ý đã rất cố gắng các MTQ ủng hộ để em ý có nhiều động lực ,sống tích cực và cố gắng phấn đấu hơn nữa. Chứ ủng hộ những người nghèo mà lười và cứ ỳ ra thì cũng chẳng có ý nghĩa gì.

• @baochau8837

thời đại nào rồi mà cứ săn si vậy .ai chả thích đẹp

• @ongquach8350
    @ongquach8350 Před rokem +2

Anh páo ơi! Sao anh suy nghĩ chủ quan vậy, anh có biết chị tiếp đón bao nhiêu người đàn ông rồi không? Người có gia đình còn ngoại tình, huống gì gì mẹ đơn thân thiếu tình cảm. Anh cứ tự tin mà đến đi, ít nhất chị cũng phải đón tiếp anh một đêm nồng nhiệt và đầy kỷ niệm. Đàm bà họ mãnh liệt lắm, mình thấy nói vậy

• @MinhNguyen-yq9yb
      @MinhNguyen-yq9yb Před rokem

Bạn suy bụng ta ra bụng người ...

• @ongquach8350
      @ongquach8350 Před rokem +1

​@@MinhNguyen-yq9yb nói chung phụ nữ đều thế cả mà, không có chồng mà có con, điều đó nói tất cả, người phụ nữ mà không đồng ý thì đàn ông người ta làm gì được. A páo hỏi xem chị còn muốn đẻ không thì tự thiện cho chị một đứa, đã thương thì thương cho trót

• @nhakheaynhe9498
      @nhakheaynhe9498 Před rokem +1

@@ongquach8350 có biết xem không mà bảo người ta không chồng mà có con? Nói không sợ vạ mồm à? Chồng em ấy vừa mất chưa được 1năm, xem vớ va vớ vẩn rồi phán xét lung tung. Để đức cho con cháu đi bạn

• @dutuat1398
    @dutuat1398 Před rokem +1

Gi đinh em mang thật hanh phuc co mây 4 người con biêt nghe lời. Va em mang gây xinh va dịu dàng . là người mẹ đam

• @HungTruong-lm6hg
    @HungTruong-lm6hg Před rokem

OK tôi rất thích xem kinh nhưng một tuần lễ nay chỉ xem được buổi tối nhưng tới sáng lại o thấy và bốc hơi luôn o tìm thấy kinh nữa o phải của ông mà các kinh ĐÔ MANH NHIEM cũng vậy tôi ủng hộ các bạn 👉👍🏻💯💯💯💯💯❤💯💯💯💯💯👋👋

• @thianhcao5792
    @thianhcao5792 Před rokem +1

Cảm ơn anh a pháo tivi đã giúp đỡ gia đinh mẹ linh và cảm ơn các nhà hảo tâm đã giúp đỡ và em rất thích trương trình lày và em chúc giúp nhiều hoàn cảnh khó khăn hơn nữa

• @HiVongReview
    @HiVongReview Před rokem +1

Xin chào cả nhà chúc các bạn thật nhiều sức khỏe và xem video vui vẻ

• @TrangTran-vu6cw
    @TrangTran-vu6cw Před rokem +2

Aphao này hài hước quá 😂

• @user-dn1yv4dg2u
    @user-dn1yv4dg2u Před 11 měsíci

Xem mà thấy thương các em bé vùng cao

• @QuanNguyen-ju6pi
    @QuanNguyen-ju6pi Před rokem

Cảm ơn anh Pháo, nhìn thấy gia đình hạnh phúc thì mình cũng hạnh phúc lây…

• @hiepquangvu7330
    @hiepquangvu7330 Před rokem

Chúc A Pháo luôn mạnh khỏe và làm được nhiều việc thiện!

• @TrangNguyen-qs3md
    @TrangNguyen-qs3md Před rokem

Một người mẹ tốt thương yêu các con gđ ấm cúng mấy cháu rất ngoan mong kênh kết nối các MTQ giúp đỡ mấy mẹ con

• @thienta8304
    @thienta8304 Před rokem

Nhờ ơn Chúa Thánh Thần nên trong năm 2016 ở Việt Nam giống Xuất hành chương 7 câu 14 đến chương 10 câu 29:
    Số 1: Nước biến thành máu: Cả 4 tỉnh miền Trung và thế giới từ 2016 đến 2023: Nước biến thành máu
    Số 2:Ếch: Cả nước
    Số 3:Muỗi: Cả nước
    Số 4:Ruồi nhặng: Cả nước
    Số 5:Ôn dịch: Sốt xuất huyết, sốt rét
    Số 6:Ung nhọt: Bệnh Tay Chân Miệng
    Số 7:Mưa đá: ở Sapa và các vùng lân cận
    Số 8:Châu chấu: ở Lai Châu và thế giới từ 2016 đến 2023
    Số 9:Cảnh tăm tối: Đó là 21,22,23 tháng 12 khi trái đất ở xa nhất mặt trời thì Bắc cực sẽ có ba ngày ba đêm không nhìn thấy nhau
    Rồi một đêm tôi nằm mơ thấy những nấm mồ mầu trắng ở đó có hình Thánh Giá mầu trắng chung quanh là tím than. Rồi có tiếng hét: Chết hết cả rồi ! Tôi giật mình thức giấc:12 giờ đêm ở Mỹ (1 giờ đêm). Ở Việt Nam là 15 giờ cùng ngày
    Rồi một đêm khác tôi nằm mơ thấy hai con chim nhạn bị bắn chết. Tôi nghe nó nói: Nó là anh em sinh đôi. Tôi liền nghĩ là…….. và Tận thế
    Vậy……. rồi tận thế lúc 12 giờ đêm ở Mỹ (1 giờ đêm). Ở Việt Nam là 15 giờ cùng ngày
    CZcams:” Những dòng sông nước chảy như máu từ thế giới 2016 đến 2023” và “Những đàn châu chấu từ thế giới 2016 đến 2023”
    Dịch bệnh, lủ lụt, các điềm lạ, động đất, hạn han….
    Phản Kito là ĐGH
    Sắp tận thế lúc 15 giờ cùng ngày

• @nhinguyen1095
    @nhinguyen1095 Před rokem +1

Em thích những video của anh quay, em cũng mong camera Tuyền tìm được bạn gái xinh đẹp, nhưng như anh đã nói anh chỉ có thể quay vào cuối tuần bt anh đi làm kiếm xèn về trang trải cs của gia đình, e chúc anh và chị thật nhiều niềm vui trong cs nhé

• @Longcoi-wn2ft
    @Longcoi-wn2ft Před rokem

Mình nhìn hoàn cảnh thực sự mình rất động lòng. Nhưng bản thân mình là người ko có sức khỏe cũng như kinh tế để dúp đỡ đc 😢😢😢

• @kiemong8317
    @kiemong8317 Před rokem +1

Hạnh phúc quá song mình cứ thấy thiếu thiếu điều gì ấy

• @hunginhxuan7444
    @hunginhxuan7444 Před rokem

Mẹ của 4 các con còn rất trẻ và rất xinh nhưng mẹ đi lấy chồng chắc con chịu thiệt thòi và kho làm do ở vậy nuôi con đi em oi a phoa có đi quay hôm nào trời mưa nho ve sớm nhé

• @chuannguyen1741
    @chuannguyen1741 Před rokem +1

A Pháo học y nên nắm bắt sinh lý của con người hơi chắc, nhất là mấy chị em chồng bỏ, chồng chết , chồng yếu

• @huyenla2483
    @huyenla2483 Před rokem +1

Mẹ thảo, con ngoan, hì có bạn tốt ok rồi

• @hanaongoc1508
    @hanaongoc1508 Před rokem

Qua A Pháo chúc Năm mẹ cố gắng vượt qua khó khăn