Quá Bức Xúc Buộc Lòng Phải Nói Ra Nói Một Lần Rồi Tạm Ngưng Quay Clip | TKQ & Family T1780

Sdílet
Vložit
  • čas přidán 6. 09. 2024

Komentáře • 628

• @nguyenhongphuongle1918
    @nguyenhongphuongle1918 Před měsícem +7

Kênh của em chị rất thích, thật thà chất phát bình dân, chị rất thích. Trên đời này hơi sức đâu mà đủ và vừa lòng thiên hạ.

• @Happy-g6y
    @Happy-g6y Před měsícem +118

Công sức mình bỏ ra cũng đổ mồ hôi, tập trung cho clip hay, cũng phải đầu tư để làm,mình làm do công sức mình thì có thu nhập mua tài sản cho mình chứ xin ai đâu, ai nói gì kệ mịa nó

• @user-oe2bj7nh7p
      @user-oe2bj7nh7p Před měsícem +12

Tụi em đừng quan tâm đến những người hay phá người ta làm được thì rét người ta thu người này Troi😮 cũng phạt nó thôi hai em cứ vui vẻ mà làm tụi em càng vui vẻ thì nó càng tức nếu tụi em mà không vui thì nó sẽ rất vui đó
      Don’t ever think this stupid people , hai em hãy vui lên chúc hai Em và gia đình vui vẻ

• @hoaduong3192
      @hoaduong3192 Před měsícem +10

Người ta nói là miệng của họ mình khg thể kiểm soát được chi bằng cứ lo việc của nhà mình rồi tự họ mỏi mệt cũng im thôi !!

• @Kiz0405
      @Kiz0405 Před měsícem

IPhone😅🎉ok i❤😅r4+y​@@hoaduong3192

• @vangnguyen311
      @vangnguyen311 Před měsícem +1

T

• @ngocthuynguyen880
      @ngocthuynguyen880 Před 11 dny

Quan tam lam gì, ma nói ngừng clip, ngày nào mình cơ hàn ko có gì...giờ cũng tạm được lo cho cả nhà, cũng có chút vườn, đưng nên nói vậy chứ, ai nói gì nói mặc kệ chuyện mình mình làm , nói lam chi...

• @tuyetphan3903
    @tuyetphan3903 Před měsícem +2

Cháu Trắng nói thật tình không thể nín cười được. Thật là bữa cơm vui vẻ đầy hạnh phúc .

• @linhlan0901
    @linhlan0901 Před měsícem +3

E thấy kênh hay và ý nghĩa lắm a, xem kênh e nhớ về tuổi thơ của mình mong gđ bác 6 thật nhiều sức khỏe. Hãy bỏ qua những lời sân si đố kỵ của thiên hạ a càng phát triển kênh thì đó là câu trả lời rồi.

• @havinguyen8834
    @havinguyen8834 Před měsícem +49

Kệ họ đi Giàu ơi , Giang ơi , miệng là của họ , họ nói gì kệ họ , cuộc sống hai em lo được cho gia đình ấm no , hai đứa nhỏ học hành giỏi quá , cha mẹ mạnh khõe vậy là hạnh phúc rồi , đời mà " giàu thì họ ghét , đói rét thì họ kính, rưng ring là họ đạp cho đỗ .

• @petethai4459
    @petethai4459 Před měsícem +57

Theo anh. Một người thích mấy cảnh bắt cá, câu cá lắm. Tuổi thơ gắn với nó.
    Còn về việc thị phi của quần chúng, Em cần nhẹ nhàng với nó, cái đó giống như thử thách cho thành công lớn đó. Muốn kiếm tiền cần bản lĩnh, mà bản lĩnh cần vượt qua cách nhẹ nhàng với các thị phi khó khăn. Công sức của mình làm ra mà. Lộc phụ hồ có nói đó, người ta chửi cũng cám ơn luôn vì họ đã xem xong họ mới biết để nói, nên vui vẽ cảm ơn. Chứ người không xem thì họ không biết để nói. Em suy nghĩ thêm.
    Anh nghĩ KQ có ba mẹ, vợ và 2 con là mục tiêu để phấn đấu, cần phát triển, làm để gia đình KQ có thêm thu nhập, lo cho con học cao hơn.

• @tuyetphan3903
      @tuyetphan3903 Před měsícem +7

Rất đúng ! Cô coi rất nhiều cô thấy kênh nào cũng bị chửi, cô không hiểu vì sao những người nầy họ quá rảnh và cái tâm của họ lúc nào cũng sẳn sàng kiếm chuyện với tất cả những người làm CZcams . Chắc là họ có lương để chửi, chứ không có lý do gì mà ngày nào cũng chửi . Vậy KQ hay tìm cái công ty mướn chửi làm đi khỏi phải làm kênh chi cho mệt …

• @DangNguyen-cl2tc
      @DangNguyen-cl2tc Před měsícem +4

Bạn nói rất đúng, cần bản lĩnh để vượt qua mọi việc, đừng bận tâm miệng đời họ nói gì về mình, miễn sao mình biết mình là ai.

• @ngonguyen7884
      @ngonguyen7884 Před měsícem +2

Bạn nói rất đúng.

• @ngocsuongle5082
      @ngocsuongle5082 Před měsícem

Góp ý rất hay

• @GiangTruong-sg6xc
    @GiangTruong-sg6xc Před měsícem +5

Kho quet noi chuyen nghe đàng hoàng rất dễ thuong mà

• @loanvo7552
    @loanvo7552 Před měsícem +34

Mình rất thích có sự góp mặt của Kho Quẹt trong mỗi clip quay, vậy mà thời gian qua ít khi Kho Quẹt xuất hiện cũng buồn, clip nào có Kho Quẹt là bao vui. Dù ai nói gì thì nói, ngày mai Giang mỗ xong Kho Quẹt hãy báo tình hình sức khỏe của Giang cho mọi người biết nha. Thương các thành viên nhà Kho Quẹt rất nhiều.

• @thihuynhnganguyen8008
    @thihuynhnganguyen8008 Před měsícem +16

Chị chúc em cho vợ đi mở mau khỏe mạnh dung buồn miệng nói là của thiên hạ mọi người ai cũng thích coi cả hai kênh của gia đình của gia đình nhất là bác sáu trai và bác gái nhìn hai bác phúc hậu lắm chúc cả nhà em luôn luôn mạnh khỏe và hạnh phúc nhé

• @TrinhNguyen-wp9im
    @TrinhNguyen-wp9im Před měsícem +7

Làm cái này thực tế đừng có diễn quá xem kênh nét quê rất thích KHÔNG PHẢI mỏi cải mỏi nói

• @binhhuynh8751
      @binhhuynh8751 Před měsícem +2

Em so sánh như vậy là không đúng.mỗi người có mỗi tính cách khác nhau em nhé.anh thì lại thích như vậy.vì sẽ có sự lôi cuốn và đỡ nhàm chán hơn khi coi clip.tính anh như vậy nên anh xây dựng kênh Theo tính cách của mình và anh thấy có cái hay riêng của kênh.trong cuộc sống 10 người mười ý.nên mình đâu thể làm vừa lòng hết được.anh lễ phép,có hiếu với cha mẹ..... đó là điều anh ngưỡng mộ và yêu thích kênh

• @minhnguyen-ie9vu
      @minhnguyen-ie9vu Před měsícem +2

Thế 10kênh 100 kênh đều như nét quê thì còn j là thú vị nữa. Mỗi kênh có cái hay riêng.

• @user-rp9kn9mv9f
    @user-rp9kn9mv9f Před měsícem +7

Bữa cơm hôm nay vui quá rộn rã tiếng cười, em chúc Chị Giang mau hết bệnh nha.Có một số người chưa hiểu rõ hiểu đúng lại cho mình cái quyền thích nói gì thì cứ nói không sợ mang khẩu nghiệp. Chúc Gia Đình có một ngày vui và hạnh phúc, luôn vững bước theo thời gian rồi mọi chuyện cũng sẽ sáng tỏ.

• @kimngakimnga9111
    @kimngakimnga9111 Před měsícem +73

Ai nói gì kệ người ta anh ạ. Miễn sao mình ko có là được. Cuộc sống này nhiều người khó hiểu thật. Họ ganh ghét mình nên luôn bịa chuyện để phá cuộc sống của mình. Ai hiểu mình thì mình vui anh ạ. còn ai ko hiểu thì kệ. Chúc gđ anh luôn bình an và hp

• @hientruong897
      @hientruong897 Před měsícem +1

Không sao đâu , mọi người cũng hiểu bên phía nhà Kho Quẹt mà.

• @vento4668
      @vento4668 Před měsícem +3

Người ta có miệng , có lưỡi muốn gì thì kệ chúng. Mình vàng thiệt tại sao sợ lửa.
      Họ ngậm máu phun chúng mình thì miệng của họ hôi tanh.
      Bức xúc thiệt nhưng xin đừng ngừng quay clip.

• @thianhaohuynh
    @thianhaohuynh Před měsícem +3

Trắng với út linh là cây hài của kênh,xem cười sảng khoái luôn kakaka

• @user-pb4jx8xy9k
    @user-pb4jx8xy9k Před měsícem +6

Kho quet.Tu Dua rất rất dễ thương.Hai A E quá tuyệt vời. Moi người ai cũng quý mến Hai A E

• @thimaitran1312
    @thimaitran1312 Před měsícem +35

Công sức hơn 4 năm mà vi những kẻ ko ra gi mà bỏ thì ko đáng nhưng vì kinh tế thì đành chịu

• @user-jt5op6pj6i
    @user-jt5op6pj6i Před měsícem +29

Mặc kệ người ta đi anh chị mình sống không vừa lòng ai đâu anh cầu cho mạnh khỏe được rồi anh chị .anh chị đừng buồn nữa

• @comaivlog8280
    @comaivlog8280 Před měsícem +29

Nghe tâm sự của k q thương quá đầy áp lực, thôi đừng màng tới những lời tiêu cực ,cớ gì mà ngưng làm liếp ,lúc trước cô coi mà không bình luận , giờ cô mới tham gia thì con nghĩ là buồn lắm nghe , chúc Giang mổ thành công, hẹn gặp hoài nghe

• @NgocNguyen-vl9wd
    @NgocNguyen-vl9wd Před měsícem +14

đọc chủ đề nghe cũng buồn..nhưng xem thì thấy vui..nhờ Trắng khịa Út Linh ăn da bóng tóc thấy không khí vui ghê ! có Trắng pha trò cũng vui .mong GĐ KQ đc Khán giả luôn ủng hộ cố lên nha chủ kênh .

• @user-jv2wi7vk2u
    @user-jv2wi7vk2u Před měsícem +6

Chúc Giang mau chóng bình phục ,mạnh khỏe trở lại cùng gia đinh và nhg ng yêu mến kênh TKQ nha...mình ko nói gì hơn .
    CHÚC GIANG DỒI DÀO SỨC KHỎE.

• @anhhuynh5957
    @anhhuynh5957 Před měsícem +23

Ông trời còn kh chiều được lòng người thì sống trên đời mình làm sao hiểu được thôi mình cứ sống theo thuận thiên đi cháu chúc gia đình thật nhiều sức khoẻ bình an may mắn

• @tnguyen886
    @tnguyen886 Před měsícem +13

Kho Quyẹt ơi chúng tôi rất nhiều người thương yêu gia đình Bác Sáu và các em . Xin Chúa ban Phước cho gia đình em 🙏🏼

• @nhatthaonguyenhuynh3456
    @nhatthaonguyenhuynh3456 Před měsícem +22

tôi thích kênh thánh kho quẹt thật thà , con an tâm

• @bichtran4743
    @bichtran4743 Před měsícem +4

TkQ nói chuyện thật thà de thương sống có tình nghĩa biết lo cho gd hai ben cha mẹ ông bà nội ngoại vậy tốt ok rồi sống tốt trời thương se gặp tốt chuc gd moi người luon vui khỏe binh an ..

• @user-qp4zs2zn9t
      @user-qp4zs2zn9t Před měsícem

De thuong giu chua ne

• @canthoqueem8607
      @canthoqueem8607 Před 28 dny

@@user-qp4zs2zn9tdể thương hơn mụ nhiều ganh ti hả

• @user-qp4zs2zn9t
      @user-qp4zs2zn9t Před 27 dny

@canthoqueem8607 ....um ...de thuong nhu mot dan lon ...co mu noj ca mu ngoai may luon ...nen may khen dao de ...🤣

• @SuongNguyen-gy5no
    @SuongNguyen-gy5no Před měsícem +6

Đừng nghĩ quây líp nhớ mọi người lắm, thích và thương nhất đại gd KQ . Chúc mọi người thật nhiều sức khỏe, em Giang cô lên chúc em ca mô thành công và mau chóng bình phục để cho ra líp em nha. Ngóng…

• @user-ps3ve1jw3n
    @user-ps3ve1jw3n Před měsícem +5

Cố lên 2 em mình lo kinh tế gia đình ai nói gì mặt họ coi như không nghe không biết .. miễn sao nhà mình cơm ngày 2 bữa vui hạnh phúc là ok rồi .. chúc gia đihf mạnh mẽ lên ..

• @binhhuynh8751
    @binhhuynh8751 Před měsícem +1

Anh mới chia sẻ là anh mua đất này kia,chia sẻ về cuộc sống từ lúc làm kênh cho tới bây giờ.em ủng hộ và trông chờ clip như thế.vì lúc đầu anh làm kênh thấy cuộc sống anh quá khổ cực.tới nỗi ra mương bắt cá và óc mà cũng không có để ăn vì chỉ bắt được 1,2 con nhỏ xíu rồi kho quẹt, rồi nhổ rau muống tự mọc....... cho đến ngày hôm nay anh được khá giả mà nuôi gia đình và cha mẹ.em rất vui và chúc mừng cho anh.lúc trước thấy anh khổ rồi nhìn bác trai,bác gái cũng khổ mà thấy thương.cho em gửi lời thăm 2 bác.giờ cuộc sống quá tốt rồi.mà anh nhớ làm clip nói về cuộc sống từ lúc khổ cho đến bây giờ nhé anh.như vậy sẽ hay lắm và được nhiều người theo dõi kênh anh từ đó giờ sẽ rất thích

• @VanPham-jm3ub
    @VanPham-jm3ub Před měsícem +1

Anh chị o bên Mỹ ,
    rất thích xem kênh của tui em và gia đình, gia đình thật thà dễ thương , hai bé cũng rất lễ phép, không gì phải bức xúc và sợ thiên hạ hết, họ không nuôi mình ngay nao, hai em có gang lên để làm nhiều clip xem cho vui nhà, chúc Giang mổ thành công !❤

• @oanhthuy9449
    @oanhthuy9449 Před měsícem +2

Thánh kq ơi cô hiểu cái bụng cháu còn hẹp và nhỏ lắm nha

• @truongquangnguyen5846
    @truongquangnguyen5846 Před měsícem

Vàng thiệt k sợ lửa,ai nói gì cũng mặc đừng vì người khác mà mình bỏ lỡ công việc của mình,công sức của gđ ai cũng biết đừng buồn.Nếu biết suy nghĩ thì nên biết quay 1 clip tốn rất nhiều công sưc ,đã vậy còn được học hỏi nhiều thứ.Chúc gđ nhiều sk.

• @loco4401
    @loco4401 Před měsícem +24

Người ta bỏ công sức cực khổ mới có tiền sao mấy người đó không ra làm đi để rảnh quá ngồi không xiên xỏ... Cứ việc làm đi kq. Ở đời mà có nhiều gia vị mới là cuộc sống... cô ủng hộ 2 kênh của con.. và rất rất nhiều người nữa cố lên gđ ơi.anh chỉ 6 Trắng và út Linh nhé ❤❤❤❤❤

• @bichhuonglethi545
    @bichhuonglethi545 Před měsícem +21

Ai nói kệ mẹ họ AKQ ơi.miệng đời mà.đâu ai hoàn hảo tất cả đâu a.Ai ghét đc thì mặc kệ.đừng quan tâm

• @leeviethan3567
    @leeviethan3567 Před 13 dny

A trắng nói ch hài quá trời..thêm chị linh bã nói ch kiểu ngây ngô hài hước😂😂😂

• @tuyetnguyen78
    @tuyetnguyen78 Před měsícem +49

Em ơi, em mà nghĩ quay là trúng ý của tụi nó rồi, không cần phải giải thích đâu em, ganh ăn tức ở đó mà.

• @chuocho8674
      @chuocho8674 Před měsícem +4

Thả câu ai tin thì dính bình luận nhiều lên cám ơn lắm lắm

• @thanhlannguyen7490
      @thanhlannguyen7490 Před měsícem +1

​@@chuocho8674bạn nói đúng việc người ta làm hây nghỉ đó người ta quyết định mình ko ý kiến

• @thanhlannguyen7490
      @thanhlannguyen7490 Před měsícem +3

Ko phải nghỉ quây mà 2 v.c đi bv văt măt ở trên clip

• @nhanguyenngoc1643
      @nhanguyenngoc1643 Před měsícem +1

Nguòi ta choc cho minh tuc đo anh quet em noi roi đung co thiêt qu kê ho đi anh nha em cung giup y anh vây đó em

• @LienNguyen-wm7mg
      @LienNguyen-wm7mg Před měsícem

Đi bv mổ cái chân ko có quay. Chứ ko có nghĩ quay ở nhà

• @lienhuynh8073
    @lienhuynh8073 Před měsícem +1

thấy con trai thương quá, đi về tới mẹ ơi mẹ à cưng xỉu luôn, sáu có đứa con trai đáng bát gạo đồng tiền, con dâu cũng vậy, cái gì cũng dạ mẹ thương ghê, con trai ơi ! ai nói gì kệ họ, cô xem kênh con lúc còn ở cái chòi lận mà, con nên quay clip vợ con đi mổ chân cho bà con biết chứ, cô chúc sức khoẻ hai con nha

• @khennguyenthi9800
    @khennguyenthi9800 Před měsícem +6

VC đi mổ cứ quay lên coi thấy tội vc kho quẹt quá gđ này thấy hiền chất phát thật thà

• @TamNguyen-sm7ry
    @TamNguyen-sm7ry Před měsícem +7

Chúc 2 VC Kho Quẹt đi điều trị bệnh (giang ) tốt lành nha....❤❤❤❤❤

• @minhtuhuynh6925
    @minhtuhuynh6925 Před měsícem +1

Đúng rồi bạn.. Tkq đừng bao giờ nghe mình cứ làm theo lương tâm mình.. ❤❤❤❤

• @tramtran6543
    @tramtran6543 Před měsícem +11

Tiu coi khQ từ đầu tới giờ thấy gia đình khQ giúp đỡ nhiều người nhưng toàn bị phản bội không

• @vanchau2082
    @vanchau2082 Před měsícem +18

Gởi lời thông cảm đến gia đình khó quẹt , ông bà nội và. Em trắng cùng Linh , đừng quan tâm đến những thành phần sân si ,em thấy thầy MINH Tuệ chân thành đi tu mà còn bị nói thì nói chị người thương như mình em , ỉm làng cổ gắng làm clip càng ngày càng hay hơn đó là sự thành công của gia đình ,em nhìn đi những người sản si toàn là người thua cuộc cố lên 👍🥰

• @user-kz9ty7br3q
    @user-kz9ty7br3q Před měsícem +9

Mặc kệ họ đi chú ơi ngày nào ngủ dậy cháu cũng hóng video nhà chú ủng hộ GĐ chú bọn gen ăn tức ở kệ họ đi chú

• @user-so4ny6qv7y
    @user-so4ny6qv7y Před měsícem +6

Cố lên cháu ơi ho nói gì kê hô mong chuyến đi nầy thương lô bình an mổ cho cháu giang giăp nhiều mai mắn❤❤❤🎉🎉🎉🎉🎉

• @user-pr7di2du1e
    @user-pr7di2du1e Před měsícem +1

TKQ ơi cô mong cháu nên miễn nhiễm thị phi mình làm trời nhìn bởi lẽ tốt cũng bị chê xấu cũng chê vậy nên cháu cố gắn lên để có SK ra líp mới cho mọi người xem nhé

• @tuyetmainguyen263
    @tuyetmainguyen263 Před měsícem +18

Mấy bà nói ngưng phải ngưng nha, nói phải giữ lời nha mấy bà

• @thihuongnguyen-zj3xj
      @thihuongnguyen-zj3xj Před měsícem +4

Ủa người ta nói ngưng quay clip đi bệnh viện chứ đâu phải bà ngưng làm CZcams đâu

• @HungPhi-dh5hb
      @HungPhi-dh5hb Před měsícem

Thì ra m là thằng ganh 😏😆

• @tuanbui-cv9mz
      @tuanbui-cv9mz Před měsícem

Nghĩ đang hút phần mà ăn dặm nghĩ moi la nói cho da cái nư thôi mày thằng trước nói CZcams kg trả tiền may thang nó còn làm làm một tháng máy trăm triệu đâu phải dễ mà muốn nghỉ là nghĩ

• @BanTran-oe2rt
      @BanTran-oe2rt Před měsícem +3

​@@HungPhi-dh5hb kg thich xem thi dung xem chu vo noi chi cho nang nguoi ta quay lip cuc roi kg thong cam thi thoi ma tang noi gi kg

• @haduongbich8150
      @haduongbich8150 Před měsícem +1

eo ngưng ấy .mày làm eo gì dc . cứ quay đấy để bọn choa may .nó vào sua chơi .cho vui nhà vui cửa

• @hueang759
    @hueang759 Před měsícem +1

Làm nghề này hơi đâu mà chấp nhất lời nói người ta,càng nói càng thấy mình nhỏ nhen

• @phamthianhnguyetpham4443
    @phamthianhnguyetpham4443 Před měsícem +19

kệ ai nói gì mặc kệ họ. mình cứ đường thẳng mà đi. ko sao đâu e. công việc của mình thì mình cứ làm

• @jessicajung133
    @jessicajung133 Před měsícem +7

Con dung quan tam nhung loi noi kg tot do. Con hay nghi cho gia dinh , minh lam viec chan chinh kiem tien , kiem an thi kg phai sợ gi ca nga Con. Chuc gia dinh Con vui ve, hanh ohuc va gat hai duoc nhieu thanh cong trong cuoc song. Cô luon ung ho Con .❤❤❤🎉🎉🎉

• @NgocHoa1972
    @NgocHoa1972 Před měsícem +1

Nấu ăn ngon nhanh gọn lẹ
    Nhờ người nấu ăn ngon nhé
    Cả nhà hiền lành được mọi người yêu quý

• @ggfh322
    @ggfh322 Před měsícem

Ch Giang ơi e thấy k thể nào mà mình làm vừa lòng hết thải dc, 9 người mà 11 ý lận đó ch , riêng e là e thấy gia đình ch là tuyệt vời r nhất là 2 người phụ nữ chánh trong gia đình ,ai yêu mến thì mình cảm ơn còn mà k thích mình thì mình cũng hoan hỉ nha ch ,e chúc gia đình ch thật nhiều sức khỏe

• @ngoclam2980
    @ngoclam2980 Před měsícem +10

Chúc cả nhà nhiều sức khỏe 🎉

• @user-fr1ws1hs8k
    @user-fr1ws1hs8k Před 8 dny

Đừng nghĩ quay líp tôi buồn lắm ngày nào tôi cũng xem hết rất thích gia đình của bác sáu và các em cháu kệ người ta nói gì thì nói nhiều người ăn nói không suy nghĩ kệ đi em

• @user-vt7eh6df2h
    @user-vt7eh6df2h Před měsícem +7

thấy trắng với Linh thấy thương ai nói kệ ai ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @thuduong4195
    @thuduong4195 Před měsícem

Mình rất thích xem clip TKQ, mọi người trong gia đình rất dễ thương. Mong em Giàu cứ ra clip tiếp tục cho mọi người xem, luôn ủng hộ clip và gia đình đình

• @NguyenVy-wp9uz
    @NguyenVy-wp9uz Před měsícem

Cứ chia sẻ để cho biết có gì cho mọi người ai bị để có cách chữa. Chứ mình xin đâu mà sợ. Chúc cháu đi bình an, mau khỏe

• @aliciamccrite9242
    @aliciamccrite9242 Před měsícem +1

Hi mr kho don’t worry about what people say I know your a good person your family is very happy in nice pls let us know how is your wife surgery ok god bless you in your family and the funny guy I like him he make my day go by always put him in the video❤❤❤

• @ThiLy-rz2nu
    @ThiLy-rz2nu Před měsícem +4

Ở đời có thương có ghét muốn thành công phải có bản lĩnh vượt qua mọi thách thức cuộc đời.Mong kênh được tiếp tục vui vẻ như xưa.Đừong tăng gặp biết bao nhiêu khổ ải rồi cuối cùng cũng thành công.

• @user-qi4gf2rc5f
    @user-qi4gf2rc5f Před měsícem +19

Cô.chúc.cháu.đi.mỗ.k.m.b.an.cuộc.sống.giờ.khó.khăn.lắm.mong.cả.nhà.xe.và.chia.sẽ.ững.hộ.o.thích.đừng...nói.lời.khó.nghe.nghe.cả.nhà.chúc.mọi.người.nhiều.sức.khỏe.nhé.❤❤❤❤❤

• @thuyhongtranthi5546
    @thuyhongtranthi5546 Před měsícem

Ở vườn sướng thật tự trồng xong ra thu hoạch vô ăn qua đã

• @ayen2689
    @ayen2689 Před měsícem +1

❤gia dinh minh vui la 9 ❤em gai chuc chi giang chi gai yeu di mo cho chi khong con dau nua ❤em gai chuc anh thanh kho Quet chi giang thuong lo binh an❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @user-ei6vb7ol7n
    @user-ei6vb7ol7n Před měsícem

Con chúc GĐ bác sáu dùng cơm ngon miệng a.hôm nay con nghe thánh kho quẹt bức xúc tâm sự hay quá hay nha.

• @baohong9510
    @baohong9510 Před měsícem +1

Người hiểu mình thì nhiều người ganh tỵ một số nào thôi hãy sống cho mình đi anh à đừng sống vì dư luận mạnh mẽ lên để lo cho gia đình mình cô lên anh nhé

• @NganTruong-u2x
    @NganTruong-u2x Před měsícem

KQ ơi ! Cô đã xem và thấu hiểu con cứ an tâm ! Rất còn nhiều cô chú anh chị điều yêu thương 2 kênh của con làm ! Cô luôn ủng hộ con ! Cô chúc gdd con luôn bình an khỏe mạnh trong cuộc sống ! Cô chúc vợ con đi mổ chân được may mắn ,! 🙏🙏🙏🙏🙏💖💖💖💖💖👍👍👍👍👍

• @user-jx8to8pd6b
    @user-jx8to8pd6b Před měsícem +5

Gia đình này sao mà nhiều truyện thế

• @truonggiangthanhhong4474
    @truonggiangthanhhong4474 Před měsícem +4

Chúc cháu Giang đi mổ thành công và mau bình phục nhé❤Ai nói gì thì nói kệ họ đừng quan tâm, họ không có ý nghĩa gì, chuyện mình làm thì cứ việc làm

• @roberttran-ft4lq
    @roberttran-ft4lq Před měsícem

Thanh ru em trang , hai dua di giang cau, soi ca ban dem , di ra song giang Luoi Bac ca
    Cung nhu may nam ve truoc em thuong xuyen quay nhung clips nhu vay se vui Va nhon nhip
    Khan Gia nhu tui a rat thich xem

• @loanpham2083
    @loanpham2083 Před měsícem +14

Ai nói thì họ mang nghiệp a Giàu cũng đừng buồn đừng bận tâm đến nghề nghiệp của mình thì mình cứ lm

• @thiongvu4675
    @thiongvu4675 Před měsícem

Nghe con trai gọi mẹ tình cảm quá chúc cả nhà ngon miệng

• @baohong9510

Mô càng sớm càng tốt đừng lo chị Giang nhé rồi mọi chuyện sẽ ổn thôi

• @sangthu8025
    @sangthu8025 Před měsícem +4

Nhìn những món ăn ngon cá kho canh chua mình rất thích.! chúc đại gia đình ăn ngon miệng nhé.. miệng là của người ta ai thích nói gì thì nói con ơi.. miễn sao mình sống thật nói thật là OK

• @nhungdiep6593
    @nhungdiep6593 Před měsícem +3

❤❤❤THUONG EM SAU.THUONG VO CHONG GIAU GIANG.THUONG 2 CHAU LINH TRANG.THUONG NGOC VA MAI...LUON UNG HO 2 KENH CUA GIAU.CHUC GIANG VA GIA DINH LUON LUON GAP MAY MAN TRONG MOI CONG VIEC 💞💞💞

• @DungPhan-jk7sj
    @DungPhan-jk7sj Před měsícem

Riêng chị thấy gd e thiệt tình vui vẽ cô nấu những món ăn rất ngon chị nấu theo ngon lắm , thôi kệ miêng ng ta nói kệ ng ta đi e chúc đại gd e nhiều sk nhé

• @kieuphan3673
    @kieuphan3673 Před měsícem +3

Mình rất thích kênh này ❤❤❤❤❤

• @maithaonguyenthi1144
    @maithaonguyenthi1144 Před 29 dny

K quan trọng là ai nói gì mà quan trọng là mình làm được gì,chúc gia đình kho quẹt nhiều sức khỏe

• @vanlunnguyen4565
    @vanlunnguyen4565 Před měsícem +2

Kho quẹt nói hay quá

• @bengo7764
    @bengo7764 Před měsícem +1

Thấy thương kho quẹt quá cố lên Em ơi ❤

• @thienhieu2167
    @thienhieu2167 Před měsícem

miệng đời mà hơi sức đâu nghĩ đến a ơi, ai nói j nói. mình cứ sống và làm những gì mình cảm thấy có ích. Chúc gđ nhiều sức khoẻ, đừng vì những lời nói ko đáng nha a. cố lên

• @TrucNguyen-mp3jj
    @TrucNguyen-mp3jj Před měsícem

Nghề làm dâu trăm họ nên chấp nhận .chuyện mình cuộc sống của mình .mình làm miễn không phạm pháp còn ai nói tốt mình tiếp thu xấu mình rút kinh nghiệm .không nên đối chất với kháng giả nên hạn chế .không có lợi cho mình em ạ

• @suongang5197
    @suongang5197 Před měsícem +7

Kệ họ đi Giàu ở đời là vậy đó cháu sống thật thì họ không muốn , họ thích giả dối hay sau . Thôi mình sống cho GĐ mình đừng quan tâm chi cháu ơi . Cô rất thích clip của cháu . Chúc ngày mai bé Giang đi mổ mọi sự tốt lành nhé.

• @nhozkwdkw8359
    @nhozkwdkw8359 Před měsícem +3

CHUC CHI MO THANH CONG VA TOT DEP NHE

• @TanNguyen-tl3ei
    @TanNguyen-tl3ei Před 18 dny

Chúc vợ chồng kq may mắn nha bà rất thích kênh kq coi có má sáu hấp dẫn lắm

• @quynhlenhu4708
    @quynhlenhu4708 Před měsícem +1

Giau noi chuyên dê thuong kêu tiêng noi mây cung an com nghe ngot mat long it ai noi đuoc câu ngot de chiu lam sau cô đê y con noi chuyên voi vo cô thich lam chuc vo chông hanh phuc gia đinh nhiêu suc khoe

• @TranTien-en8so
    @TranTien-en8so Před měsícem +1

kệ đi em ai nói ghì nói miển sao gđ mình bình an khoẻ mạnh là ok rồi mặt kệ nhửng.ngườ hây kiếm truyện thì man khẩu ngiệp càn nhiều em nhé

• @user-jt5op6pj6i
    @user-jt5op6pj6i Před měsícem +2

Em gởi Lời chị mổ khỏe mau về nhà nhé chị

• @chanhtran9397
    @chanhtran9397 Před 28 dny

Ai nói kệ người ta đừng quan tâm em ơi ai nói thì họ cho em thêm tiền ❤❤❤

• @huongSJ
    @huongSJ Před měsícem

Anh và gia đình cứ quay nhiều clips đi đâu có sao đâu. CZcamsr có gì quay đó chung quanh cs gia đình mà. Anh đừng bận tâm nhiều quá, 100 người vạn ý mà..việc mình mình cứ làm thôi anh chủ kênh ơi!!

• @MaiTran-jr3bk
    @MaiTran-jr3bk Před měsícem

An cung noi khong co an cung noi cung ap luc ke di em oi noi nguoi ung ho em 👍👍👍👍👍👍👍👍👍👍👍

• @thidutnguyen4866
    @thidutnguyen4866 Před měsícem

Cô rất thích kênh này, ngày nào cũng xem , cả nhà ai cũng dễ thương.

• @thaophuongvo9603
    @thaophuongvo9603 Před měsícem +1

Miệng thiên hạ giàu oi , ai nói sao kệ họ , mình sống cho mình

• @baohong9510

Gia đình mình vừa ăn cơm vừa nói chuyện cười chết quá

• @LieuNguyen-td1us
    @LieuNguyen-td1us Před měsícem +3

A ơi đừng nghĩ quay e thich xem GĐ của a lắm

• @FloraDang
    @FloraDang Před měsícem

Cố lên bạn, miệng đời mà, vẫn ủng hộ gia đình bạn tkq, bếp que của mẹ & tư dừa❤😊

• @user-fc2kc4do2x
    @user-fc2kc4do2x Před měsícem

nghe nói mà thương gia đình 6quá.. chúc đại gia đình nhiều nhiều suất khỏe

• @chiha192
    @chiha192 Před měsícem +5

A kq ơi mình sống phải trên di luận ai nói gì kệ miễn gia đình vui là đc chị giang đi mổ giữ gìn sức khỏe nha chị

• @user-rl9lk2mb4n
    @user-rl9lk2mb4n Před měsícem +4

Chị chào gia đình thánh kho quẹt và 2 bác sáu 2 em trắng linh nhiều sức khoẻ an lành vui vẻ trong cuộc sống

• @lephan5150
    @lephan5150 Před měsícem +16

Ai nói dì kệ đi e miệng đời là vậy

• @hoanguyen-lk4kp
    @hoanguyen-lk4kp Před měsícem

Con xin chao ca nha bua nay bac sau nau ca kho va canh chua thay ngon qua bac sau oi con chuc ca nha bac sau an ngon mieng va manh khoe va lam an phat tai va gap nhieu mang mang

• @chaule5056
    @chaule5056 Před měsícem +3

Hôm nay cô mới thấy KQ thì bửa cơm càng vui thêm , chúc cả nhà ngon miệng .

• @fredzz5154
    @fredzz5154 Před měsícem +6

làm CZcams phải có bình luận trái chiều em đừng quan tâm kênh nào cũng vậy mà ,im lặng là người thông minh ,chúc vợ em đi mổ mau hồi phục sức khỏe nhé

• @angvu1447
    @angvu1447 Před měsícem

Chúc cho ca mổ thành công, để giang mau khỏe về con ra video cho mọi người coi nhé 😊

• @kimanhnguyenthi2471
    @kimanhnguyenthi2471 Před měsícem

Hơi đâu mà giận người dưng, cứ sống là chính mình bình an khỏe mạnh làm ăn sinh sống bình thường là đủ rồi.

• @user-ux8zx1zh1u
    @user-ux8zx1zh1u Před měsícem +2

Ai nói gì kệ họ kho quẹt ơi khẩu nghiệp không tha ai nhe