หมดคลังไม่ว่า ขอให้ข้าได้ T7

Sdílet
Vložit
  • čas přidán 24. 06. 2024
  • คลิปนี้นั่งคัดคลิปจนเมื่อย ฟุจเยอะที่สุดเท่าที่เคยทำมาเลย 4 ชม.กว่า #arenabreakout
    -เฟสบุ๊คส่วนตัว profile.php?...
    อีกช่องทาง line
    line.me/ti/p/4xNA40bFVl
    🙏🙏**ทักมาให้สปอนกันได้นะจ้ะ**🙏🙏
  • Hry

Komentáře • 7

• @SuntronB.
    @SuntronB.  Před měsícem +1

คลิปนี้ภาพอาจจะไม่ค่อยชัดนะครับ Render น่าจะผิดพลาดเพราะฟุจเยอะจัด แล้วผมลบฟุจออกแล้วไง 😂😂😂

• @hisotv6256
      @hisotv6256 Před měsícem +1

ได้ไปลองเซิร์ฟเวอร์ทดลองยัง

@SuntronB.  Před měsícem

ยังเลยครับ ช่วงนี้ติดโปรเจกอื่น

• @hisotv6256
      @hisotv6256 Před měsícem

@@SuntronB. มีไอดีให้ลอง

• @Chaly26z
    @Chaly26z Před měsícem +1

คลิปดักต้องมาแล้ว

@SuntronB.  Před měsícem +1

@@Chaly26z เห้ย!! ผมดูช่องคุณอยู่5555 ดีใจจังที่มาเม้น

• @Chaly26z
      @Chaly26z Před měsícem +1

@@SuntronB. 5555 สู้ๆ ครับ ฝึกไปเรื่อยๆ