Ấm Lòng với Nồi Cháo Gỏi Vịt Chuối Cây Bên Căn Nhà Mơ Ước Của Hai Vợ Chồng Em 8 | BQCM & Family T362

Sdílet
Vložit
  • čas přidán 23. 08. 2024

Komentáře • 322

• @bichtran4743
    @bichtran4743 Před 2 lety +11

Ngôi nhà mới mơ ước Chu Thím Tám khang trang rộng thoáng mát hôm nay Bà Nội Bà Tám nấu Nồi cháo vịt trộn chuối cây bắp cải tuyệt vời thơm Ngon hấp dẫn bữa an ấm áp HP tràn ngập bên gd Anh Chi Em cùng con cháu ui thương bên căn nhà hạnh phúc chúc hai gd luôn an vui binh an nhé …

• @KieuNguyen-fw6xd
    @KieuNguyen-fw6xd Před 2 lety +22

Nhà chú thím 8 đẹp nhìn sạch sẽ mát mẻ. Chị em bạn dâu nói chuyện với nhau dễ thương quá. Chúc 2 gd luôn vui vẻ nhiều sức khỏe hạnh phúc.

• @oanhpham6823
    @oanhpham6823 Před 2 lety +16

2 chị em bạn dâu mà như 2 chị em gái vậy nhìn thấy thương quá chúc 2 gia đình em gái luôn vui khỏe hạnh phúc

• @hanhtrangphamthai364
    @hanhtrangphamthai364 Před 2 lety +14

Như vầy mới đúng là cuộc sống đích thực, tinh thần vui vẻ thoải mái. Love family

• @khoetran8851
    @khoetran8851 Před 2 lety +43

Lội khắp thế gian mới thấy được chị em bạn dâu như thế này.mình ngưỡng mộ quá.ngày nào cũng và xem cả .

• @letiet5014
      @letiet5014 Před 2 lety +1

Đúng vậy

• @hannasnider22
      @hannasnider22 Před 2 lety

Chín xác

• @ngonguyen5376
      @ngonguyen5376 Před 2 lety

Tui cũng vậy chị ơi. Tình cảm gia đình sao mà ấm áp quá ,rất ngưỡng mộ .

• @thanhnhannguyen3019
      @thanhnhannguyen3019 Před 2 lety

Diễn hết á cô ơi chia tiền hông điều đi thấy cảnh

• @mayxanhien9406
      @mayxanhien9406 Před rokem

Chế ơi. Mình với chị e bạn dau mình cũng như thế..nhug chỉ có mình chj đó thui 🥰

• @VanNguyen-ci8bp
    @VanNguyen-ci8bp Před 2 lety +9

Về già Anh Em ở gần nhau là quí lắm thấy anh sáu thương em trai mình rất ngưỡng mộ Anh chị sáu

• @thuybui924
    @thuybui924 Před 2 lety +32

Đây là kênh có nhiều tình cảm thương iêu của cộng đồng mạng, chúc gia đình nhiều sức khoẻ bình an

• @hatranthu7782
      @hatranthu7782 Před 2 lety +4

Đúng vậy

• @TranTran-dd2jl
      @TranTran-dd2jl Před 2 lety +2

Hồi nào trời. Ai thương chứ tui k nha

• @phuongokim9692
      @phuongokim9692 Před 2 lety +8

@@TranTran-dd2jl không thích không cần coi bạn ạ

• @TranTran-dd2jl
      @TranTran-dd2jl Před 2 lety

@@phuongokim9692 dĩ nhiên. Nhưng tình cờ vô thấy nói CĐM.mà trong đó bao gồm lắm .nên t mới nói

• @kieutrangtv
      @kieutrangtv Před 2 lety +3

Chúc một ngày vui vẻ và hạnh phúc

• @dongyuri5637
    @dongyuri5637 Před 2 lety +8

Hôm nay chị 6 lại nhà chú thím 8 nấu cháo vịt cho ấm cúng, thấy chú thím 8 giúp đỡ cho chị 6 nấu ăn thương 2 vợ chồng chú 8 quá , chúc cho cả nhà ăn ngon miệng

• @dungkimothi744
    @dungkimothi744 Před 2 lety +8

Thấy thương vợ chồng chú thím tám vui vẻ hợp với anh chị sáu làm thành đại gia đình thánh kho quẹt kkk

• @thunguyen-mb1yz
    @thunguyen-mb1yz Před 2 lety +20

2 chị em dâu dễ thương quá em chúc gia đình mình nhiều sức khỏe trẻ đẹp và hạnh phúc mải mải bên nhau suốt đời chúc hai cháu ngoan học giỏi

• @iepco4030
    @iepco4030 Před 2 lety +6

Chào em gái thương yêu Bếp Quê Của Mẹ nhé. Mỗi ngày đều đổi món vậy để gia đình mình có sức khỏe tốt, bái phục em gái luôn, nhìn mâm cháu vịt quá tuyệt vời nè. Chúc cả nhà ăn ngon miệng nhe. Vợ chồng chú 8 được ở gần nhà anh chị mình sẽ vui lắm vì không gì bằng khi anh em sống gần nhau lúc tuổi già nhé. Mình cũng đang sống với vợ chồng bà chị và được săn sóc rất tốt vì mình đang bị tai biến,đi đứng khó khăn. Mỗi lần xem líp của 2 mẹ con mình vui lắm vì nhìn cả nhà quây quần bên mâm cơm nói chuyện với nhau nhìn rất vui vẻ. Ngàn lời chúc quen thuộc hàng ngày xin gửi đến đại gia đình mình. Triệu triệu like cho kênh Bếp Quê Của Mẹ và kênh thánh kho quẹt cả nhà nhé.

• @duongtuoi8609
      @duongtuoi8609 Před 2 lety +1

Yêu cầu gia đình nội có dịp mời Cô Điệp đến gia đình chơi. Fan cứng của kênh đó nha nội.

• @hienle-fh2jt
    @hienle-fh2jt Před 2 lety +22

Nhà của chị tám đep wa, nhìn mát mẻ,mừng cho hai chi em ban dâu thương yêu nhau đúng là gia đình hạnh phúc

• @bichthuyluuthi2386
    @bichthuyluuthi2386 Před 2 lety +1

Chị em dâu còn hơn c em gái nữa, luôn yêu thương đùm bọc nhau. thật tuyệt vời, chúc gđ hạnh phúc mãi như thế này👏👏👏👏

• @ThuyNguyen-te6zt
    @ThuyNguyen-te6zt Před 2 lety +9

Bà nội là số 1 yêu thương con cháu dành tình cảm của một người chị dành cho chú thím Tám bà nội đúng là người phụ nữ đảm đang

• @phamhoa8755
    @phamhoa8755 Před 2 lety +22

Chúc mừng gia đình chú Tám có được ngôi nhà mơ ước...

• @tungcao6523
    @tungcao6523 Před 2 lety +10

Tình cảm thân thương có như vậy bếp nhà chú thím 8 mới ấm cúng🥰🥰🥰

• @trinhmyoofficial8559
    @trinhmyoofficial8559 Před 2 lety +4

Hôm bua con kiu quay nha cô chú 8 hôm nay duoc thực hiện r vui quá thay đổi nhà quay coi k bị chán

• @PhuongNguyen-uq8wl
    @PhuongNguyen-uq8wl Před 2 lety +7

Rất quý mến gia đình chú thím sáu chú thím tám và TKQ

• @HaHoang-xi4le
    @HaHoang-xi4le Před 2 lety +4

Chú Thím Tám nay nhà cửa khang trang ấm cúng nhìn thấy vui ghê

• @user-lt6zg2qu7v
    @user-lt6zg2qu7v Před 2 lety +7

Lau lam moi thay lai nhà chu thím 8. Thuong chú thím 8. Hiền lành

• @trangphuong9900
    @trangphuong9900 Před 2 lety +1

Cưng cái con bé này quá luôn á nói chuyện tình cảm,lể phép.Hôm nay gia đình ông tám vui quá .Chúc 2 chú thiếm có thật nhiều sức khỏe để làm clip cho mọi người xem nha.

• @nguyenminhthubui1017
    @nguyenminhthubui1017 Před 2 lety +9

Trời mưa mà ăn cháo vịt nước mắm rừng thì quá tuyệt vời luôn Cô Sáu ơi

• @HaHoang-xi4le
    @HaHoang-xi4le Před 2 lety +2

Hai GĐ thật là tình cảm hạnh phúc Chú Thím Tám có cái nhà chui vào chui ra nghỉ ngơi lúc nắng lúc thật là hạnh phúc chúc mừng Chú Thím Tám

• @Thuxuan
    @Thuxuan Před 2 lety +1

Nhìn con vịt bà nội mua mà con thấy thèm luôn á, chúc bà nội và đại gia đình luôn luôn hanh phúc và tình cảm nhu này mãi mãi về sau nhé.

• @ThuNguyen-rn8xk
    @ThuNguyen-rn8xk Před 2 lety +5

Nhìn nồi cháo, gỏi vịt ngon quá sáu ơi, nhìn cả nhà ăn mà thấy thèm. Con chúc gia đình nhiều sức khỏe

• @user-is9vo7xr9v
    @user-is9vo7xr9v Před 2 lety +4

vợ chồng anh chị tám có phúc quá chừng gặp được chị dâu thương yêu đùm bọc vui vẻ em út thật là hạnh phúc chúc đại gia đình luôn hạnh phúc bền vững lâu dài

• @hoahuynh5045
    @hoahuynh5045 Před 2 lety

Anh chị Sáu sống theo lời Chúa dạy ,trải lòng yêu thương với tất cả mọi người
    Anh chị Sáu là một bậc sinh thành mẫu mực ,là một người ông một người bà hết lòng với cháu ,là một người anh ,một người chị biết yêu thương đùm bọc em út của mình
    Một gia đình công giáo gương mẫu đáng ngưỡng mộ

• @nhohuynh7757
    @nhohuynh7757 Před 2 lety +2

Tìnhnghia thâm tình chú thím 8 cố lên cùng với chú thím 6 sống cuôc sống bình yên nơi quê ...

• @hoaikendy012
    @hoaikendy012 Před rokem +1

Thấy tình cảm của bà nội và thím 8 thật cảm động.chu thím 8 hien dt quá

• @lenga3544
    @lenga3544 Před 2 lety +1

Nhin ngoi nha ma mung cho ong ba 8 lam gi lam co dc ngoi nha cua chinh minh la phuoc lam mung cho ong ba8 co ac 6 tot thuong ong ba 8 chuc gd vui ve

• @ThuyTran-sp1wr
    @ThuyTran-sp1wr Před 2 lety +2

Chị em bên nhau lúc tuổi già kg có gì HP bằng! Món này ngon quá! Chị 6 rất khéo tay thím 8 nên học hỏi nhiều ở chị 6! Ông bà 8 cuốc đất trồng trọt thêm rau để ăn khỏi tốn tiền

• @tranghuynh30
    @tranghuynh30 Před rokem

Lúc này bếp ăn của cô chú có thêm cô chú 8 làm cho không khí gia đình thêm ấm áp vui vẽ nè.gia đìh quá tuyệt vồi

• @kimhongnguyenthi3442
    @kimhongnguyenthi3442 Před 2 lety +10

Bữa nay chị nấu cháo vịt ngon lắm chị ơi em chúc cả gia đình ngon miệng 🌹🌹🌹❤️❤️❤️.

• @phungtranmy2016
    @phungtranmy2016 Před 2 lety +26

Cả nhà cô chú ăn xum vay vui hanh phuc quá và nồi cháo vịt nhìn ngon ấm lòng lắm luôn 👍

• @hanhbui512
    @hanhbui512 Před 2 lety +4

Nhà ông bà tám đẹp cả nhà ngồi ăn cảnh đẹp gió mát.

• @tuyentran3773
    @tuyentran3773 Před rokem

Mình xem kênh bếp quê của mẹ thật sự rất ngưỡng mộ gd cô chú 6 này lắm luôn. Từ người lớn đến trẻ nhỏ trong gd ai cug nc dễ thương nhỏ nhẹ,từ tốn trong câu nói chuyện.con cháu biết lễ phép.Ước j mình dc gd ck thươg yêu hòa thuận ntn..

• @trangthao8082
    @trangthao8082 Před 2 lety +5

Bà nội là số một nấu món gì cũng.ngon. Gia đình đầm ấm vui vẻ. Mừng cho chú thím tám có được người chị dâu tốt.

• @ThuNguyen-oh1pm
    @ThuNguyen-oh1pm Před 2 lety +2

Cứ mỗi lần xem tkq với bqcm là thấy hp và bình yên gì đâu luon

• @mongmo4649
    @mongmo4649 Před 2 lety +7

Trời ơi nhìn chị SÁU mua được con vịt lạc ngon quá _ song chị nấu cháo gọi lại càng ngon và thèm _ đúng rồi thi thoảng vào nhà anh chị TÁM nấu ăn cho ngôi nhà ấm ám _ chúc các anh các chị các cháu mạnh khoẻ bình an và cứ tiếp tục có món mới _ tặng các anh các chị các cháu 💚💛💚💛💚💛💚🌻🌻🌻🌻🌻🌻🌻👍👍👍👍👍👍👍

• @tuandangquang587
      @tuandangquang587 Před 2 lety

vc ong 8 moi vc n6 qua nha ma chi 6 mua vit mua bap cai cac thu ky qua trong nha ong tam day du an uong nha chi 6 may thang troi moi toi nha kg mua noi do an qua loi dung long tot cua chi 6

• @minhhong8395
    @minhhong8395 Před 2 lety

Quá tình cảm, đầm ấm chúc gia đình mãi vui khoẻ và hạnh phúc

• @ngochannguyen5478
    @ngochannguyen5478 Před 2 lety +4

Sáu nấu món nào cũng thấy ngon chúc gđ nhiều sức khỏe và sớm đạt được nút vàng nha sáu

• @nguyenthoa4486
    @nguyenthoa4486 Před 2 lety +8

Bữa giờ cả nhà nhớ nhà chú 8 lắm rồi. Hôm nay bác 6 qua nhà chú 8 nấu cháo vịt ngon quá. Chòi của bác 6 kế bên nhà chú 8 lâu lâu qua nhà chú 8 nấu 1 bữa nha bác 6

• @hj6hjgu783
      @hj6hjgu783 Před 2 lety

Que o dau vay bac 6. Nhin la biet mien tay roi. Nhung ko biet o dau.

• @nguyenthoa4486
      @nguyenthoa4486 Před 2 lety +1

@@hj6hjgu783 quê bác 6 ở Trà Vinh

• @ngochuyentran4452
    @ngochuyentran4452 Před 2 lety

Thím 8 hạnh phúc qá , có bà chị dâu thương yêu chú thím mà dìu dắt tận tình , cảm ơn Nội , một tấm gương cho con cháu noi theo .

• @ThuNguyen-dn6yd
    @ThuNguyen-dn6yd Před 2 lety +1

Chị thì thuong em Thiếm chú hiền kính trên nhuong duoi kg hơn thua nên sóng vui vẻ hanh phúc nguong mộ 2 gia đình

• @YNhu-em3nb
    @YNhu-em3nb Před 2 lety +2

Thích nhà chú thím tám quá. Cái ghế bàn tròn ngồi nhìn đẹp hơn ghế vuông đó nội.

• @quyenvutrong7651
    @quyenvutrong7651 Před 2 lety +1

2 cô đáng yêu lắm dù bận rộn nhưng vẫn không bỏ tập nào...

• @ngocnuhuynhthi9087
    @ngocnuhuynhthi9087 Před 2 lety

Con chưa thấy gia đình nào anh em hòa thuận như gia đình cô con chúc gia đình cô và gia đình chú tam nhiều nhiều sức khỏe mau đạt được nút vàng

• @thulienvothi6887
    @thulienvothi6887 Před 2 lety +7

Bữa nay qua nhà chú thiếm 8 ăn cơm. Ủng hộ TKQ

• @tuandangquang587
      @tuandangquang587 Před 2 lety

mua kg noi do an moi lam gi (khai truong cai nha chi 6 cung bo tien mua do an n 6 thi mua ban cho) an uong nha chi 6 may thang con nguoi loi dung long tot cua n c

• @ngoclientran5954
    @ngoclientran5954 Před 2 lety +1

Chào đại gia đình.chúc đại gia đình ngon miệng.chú.thím 6 quá tuyệt vời.biết quan tâm và đùm bọc thương yêu em út.phúc đức con cháu hưởng 3 đời không hết.chú.thím 8 cũng hiền.chịu cực khổ làm ăn.thương nhất là 2.con chích chè vừa ngoan.vừa lễ phép.chúc đại gia đình nhiều sk.và bình an.

• @thinloc7843
    @thinloc7843 Před 2 lety +1

Trời ơi sao em mê hai chị em nhà này quá nói chuyện vui vẻ hòa đồng với nhau hiếm lắm à nha

• @amytran7836
    @amytran7836 Před rokem

Nhìn chị em cùng với nhau không hạnh phúc mỗi ngày mỗi ngày mình coi rất thích ❤

• @KieuNguyen-fw6xd
    @KieuNguyen-fw6xd Před 2 lety +8

Nhìn chú 8 ăn món nào mình cũng thấy thèm ghê

• @ngocduyennguyen9425
    @ngocduyennguyen9425 Před 2 lety

Lân đâu tiên trong đoi minh ,nhin thây 2 chi em ban dâu đum bôc yêu thuong nhau .rât la tuyêt v .2 anh em chu 6 .chu 8 hiên hâu biêt thuong anh em giup đo gd chu 8 .chuc 2 gd gâp nhiêu mai mân .vv hp binh an .

• @hungthuthieuthieu1888
    @hungthuthieuthieu1888 Před 2 lety +1

Hôm nay ăn cháo gõi vit bắt cãi mau tím với bắt chuói chuói cây nhin ngon quá chi dúng la chi em ỡ gân với nhau nay ăn nha cũa anh chi 8 em nhin gd hanh phúc quá con trúc mai thi ba 8 ba 8 dẽ thương rê em chúc cã nha ngon mieng

• @PhuongNguyen-uq8wl
    @PhuongNguyen-uq8wl Před 2 lety +20

Trúc Mai thấy cưng quá , lễ phép ngoan

• @codai5934
    @codai5934 Před 2 lety +13

Giá trị của kênh là đây: tình cảm và thuận hoà!👍❤️

• @thanhhuongang5071
      @thanhhuongang5071 Před 2 lety +5

Nhận xét thật thấu đáo, tôi rất thích comment này

• @haitrinh7559
      @haitrinh7559 Před 2 lety +3

Chuẩn bạn ơi !!!

• @loanloan732
      @loanloan732 Před 2 lety +3

Hiếm có gia đình nào mà chị em bạn dâu hòa thuận như vậy.

• @ComNhaHa
    @ComNhaHa Před 2 lety

TRỜI ĐANG MƯA LÀNH LẠNH CHỈ ƯỚC CÓ NỒI CHÁO VỊT NÓNG HỔI VỪA THỔI VỪA ĂN NHƯ NÀY ẤM LÒNG. CHÚC GIA ĐÌNH ĂN VUI VẺ VÀ NGON MIỆNG 😋

• @nguyenthithuymai5265
    @nguyenthithuymai5265 Před 2 lety +1

lâu lâu qua nhà vc chú 8 sinh hoạt cho ấm cúm.

• @dieulam8409
    @dieulam8409 Před 2 lety +4

Tôi nghiệp 2 vk của chú 8 dễ thương 😍❤

• @hoanglongtran8243
    @hoanglongtran8243 Před rokem

Bà nội 6 cười dễ thương ghê na.ông bà 6 cũng thật thà tội nghiệp

• @dieulam8409
    @dieulam8409 Před 2 lety +5

Bé mai ăn mà thấy thương quá trời luôn

• @davidpham8
    @davidpham8 Před rokem

Nhà cua cô chú tám ấm cúng và dể thương quá
    Anh em ở gần nhau cũng là Phước và hạnh phúc

• @imylu6448
    @imylu6448 Před 2 lety

Chị sáu thì khỏi chê rất thích chị Sáu còn chị tám thì cái gì cũng dạ dạ dễ thương vô cùng! Rất mến cái không khí gia đình này!Hi vọng sẽ giữ mãi tình cảm này

• @thd707
    @thd707 Před rokem

"Bà 8 ơi! Bà 8 có cần con phụ gì không?" Nghe mát ruột á chèn😍, xin vía để mai mốt cô có con gái dễ thương và lễ phép như con, dễ ăn nữa chứ, coi clip nào nhìn chỉ ăn là thấy thèm, love you Babie😘😘

• @duongbui5044
    @duongbui5044 Před 2 lety

Hiếm có bà chị tốt tính, quảng đại và thương em út như vậy.

• @hoabinhle330
    @hoabinhle330 Před rokem

Chúc cả nhà anh mũm chị mỉm dễ thương quá chúc mọi người ngon miệng nhé chào 👋 bình luận dù coi muộn OK các bạn?

• @HauNguyen-eh8li
    @HauNguyen-eh8li Před 2 lety +1

Thay.chu thiem 8 rao hang rao kem b40 vay chu thiem yen tam kg so ke trom nha mat me sach se nha nho gon gan rat dep bua nay dai gia dinh an chao ngon mieng thanh cong may nan an lanh

• @HaiNguyen-op1zp
    @HaiNguyen-op1zp Před 2 lety +1

Chị 6 dể thương quá đi tới đâu cũng nhào vô nấu , 2 chị em rất thân thiện vui vẻ mình càng ngày càng thích 2 kênh nầy - cho tui hỏi nhà Chị 6 và Chị 8 gần nhau ko

• @ThuyVan-cn5pw
    @ThuyVan-cn5pw Před 2 lety +2

Bữa nay natra dễ thương wa ta . Thich coi natra an rau hà nhìn cưng

• @thithanhngatran5325
    @thithanhngatran5325 Před 2 lety +7

Món ngon quá chị ơi em chúc đại gia đình anh chị ngon miệng

• @nunguyenthi5606
    @nunguyenthi5606 Před 2 lety

Con thật ngưỡng mộ Cô và Thím Tám, chị em dâu mà thương nhau như chị em ruột.lâu rồi con mới được coi Cô làm cơm ăn ở nhà chú thím tám.con chú Cô Chú và chú thím tám sức khỏe dồi dào ạ

• @ngabui1798
      @ngabui1798 Před rokem

Chị sáu ơi em ở đaklak coi hai gia đình em thương quá chị cho em xin địa chỉ với số đt của chị hôm nào em xuống chơi với hai gđ cho biết nha anh chị

• @Nahap209
    @Nahap209 Před 2 lety +1

Cháu chưa thấy gd nào mà cô chú hp sum vầy như thế

• @trihuynh245
    @trihuynh245 Před 2 lety +1

chèn ơi thương bà nội quá hà bà nội nấuăn ngon còn thương gia đình ❤❤❤❤💛💛💛

• @ngahuynh2900
    @ngahuynh2900 Před 2 lety +1

Từ ngày có chú thím 8 đông vui rôm rả mình xem và like ko bỏ xót tập nào.

• @ln1388
    @ln1388 Před 2 lety

2 Bác thật là phúc hậu!!! Con mà về Vietnam sẽ đến thăm các bác!!!

• @ngocvo611
    @ngocvo611 Před 2 lety +4

Từ bửa tới nay mới qua nhà vc chú 8 qua lại cho vui chị 6 ơi .chúc cả nhà ngon miệng

• @mapmeo1550
    @mapmeo1550 Před 2 lety +1

Ben nha chu 8 cày đất trồng rau xanh cho tươi mát nhà . Co rau thêm thu nhập

• @angkhoa2cnguyen314
    @angkhoa2cnguyen314 Před 2 lety +1

Phai noi that la cac kenh yutobe Mien Tay bay gio chi con hai kenh BQCM va TKQ la phat trien nhanh nhat va rat đuoc nhung nguoi ung ho

• @NguyenNgoc-ix4it
    @NguyenNgoc-ix4it Před 2 lety +1

Mình thích là thích 2 gia đình thuận thảo thương yêu nhau như vậy mới là quý chứ đâu có thích đồ ăn

• @user-wg2bd5vl7o
    @user-wg2bd5vl7o Před 2 lety +1

chu 8 thim 8 hien ..gap duoc chu thiem 6 biet chuyen ..nen rat hanh phuc ..ca nha qua vui ..

• @anhduongminh1482
    @anhduongminh1482 Před 2 lety

Ngưỡng mộ tình cảm của 2 cô . Con chúc gd 2 cô luôn hf và mạnh khỏe ❤

• @Lokey08
    @Lokey08 Před 2 lety +2

Chúc Nhà mình ngày mới tốt lành và dùng bữa trưa ngon miệng😋.

• @amytran7836
    @amytran7836 Před rokem

Chúc gia đình hạnh phúc bên gia đình con cái khỏe mạnh mỗi buổi cơm vui vẻ mãi trẻ ❤

• @hoanglongtran8243
    @hoanglongtran8243 Před rokem +1

Thích xem đại gia đình kho quẹt lắm. Gd hiếm có

• @hoa9275
    @hoa9275 Před 2 lety +4

Vợ chồng chú em nhin thương quá , may cũng có gia đình người Anh để làm nơi điểm tựa

• @quangthole4124
    @quangthole4124 Před 2 lety

Nha ông bà tám đẹp quá ba nội nấu cháo vịt ngon quá chúc cả nhà có một ngày mới vui vẻ

• @khanhvanle718
    @khanhvanle718 Před 2 lety +4

Thấy cả nhà ăn cháo vịt ngon thèm quá chị ơi

• @phuongnhim6422
    @phuongnhim6422 Před 2 lety +5

lâu lâu nội qua nhà thím tám nấu ăn thay đổi không khí mà bếp nhà thím tám lại thêm ấm cúng hơn.

• @KhangNguyen-xn9di
    @KhangNguyen-xn9di Před rokem

Chào chị 6 và cả đại gđ chúc cả nhà mạnh khoẻ bình an hạnh phúc thành công trong cuộc sống nhìn các chị nấu cháo vịt quá trời ngon nhất là món gỏi chúc cả nhà ăn ngon miệng

• @haily944
    @haily944 Před 2 lety

Cô 6 tốt bụng .e út tron trọng .con dâu của Cô 6 hiếu thảo . chưa thấy đc gia đình chị e bạn dau nào đc vậy. Cảm ơn gia đình .

• @jsjsjbzjz8694
    @jsjsjbzjz8694 Před 2 lety +3

Trúc mai thấy thương quá❤❤❤❤❤❤

• @ngiyendiep4394
    @ngiyendiep4394 Před 2 lety

quay nhà vợ chồng chú tám vui quá.cả cô sáu gia đìh xum vầy

• @ThaoLe-ce7bz
    @ThaoLe-ce7bz Před rokem

Sao con thương gia đình bác 6. gia đình bác 8. gia đình anh chị giang với 2 bé quá không biết.

• @utang9836
    @utang9836 Před rokem

Bữa nào cả nhà quay khung cảnh gần nhà cho mình sem được không cả nhà. Mình thấy khung cảnh sung quanh nhà thơ mộng quá .Mà sem không được rõ hết

• @cout8194
    @cout8194 Před 2 lety +2

Nhà của A chị Tám nhìn thấy gió mát mẻ quá

• @truongNguyen-bz1rb
    @truongNguyen-bz1rb Před 2 lety +2

Vui quá chúc mừng mấy chú them và mấy cháu ăn ngon miệng và lúc nào cũng vui khỏe

• @lamnguyen7842
    @lamnguyen7842 Před 2 lety

Chị 8 vai em..nên phải nhường chị 6 ..dễ hòa hợp..gần gũi như chị ruột..mình thích gđ này

• @trucbui1947
    @trucbui1947 Před 2 lety +2

Nha cua Chu Thim 8 sach Dep Rong rai ☘️☘️☘️☘️🌷🌷🌷🌷💕💕💕💞💞💞💞💞💞💞💞

• @ngochadang1691
    @ngochadang1691 Před 2 lety +1

Hôm nay ngoi nhà ông tám ăn nhìn thấy thoáng mát quá cô 6 ơi

• @ngocthu9946
    @ngocthu9946 Před 2 lety +1

Gđ hạnh phúc chúc gđ ngon miệng vvhanh phúc bên nhau mãi mãi nhé chị 👍👍👍