Mẹ Chồng Nàng Dâu Trổ Tài Gói Bánh Chuẩn Bị Cho Ngày Giỗ Ông Nội Tuấn Tú |Atml& family T850

Sdílet
Vložit
  • čas přidán 13. 09. 2024

Komentáře • 41

• @amthucmaila
    @amthucmaila  Před 15 dny +4

Gia đình e mến chúc quý ông bà cô chú anh chị và các bạn xem video vui vẻ 😊.

• @kimlainguyenthi38
    @kimlainguyenthi38 Před 15 dny +4

miền tây mình giỗ là gối bánh làm nhều món vui nhộn nhịp lắm - có chi Thuỷ vui càng vui - chúc chị Thuỷ cười mãi mãi

• @vooanh5917
    @vooanh5917 Před 15 dny +6

Sao thích quay cảnh này gê luôn , nhớ quê quá . Có chị Thuỷ tưoi lên hẳn sinh động

• @hoangbui7338
    @hoangbui7338 Před 15 dny +3

Có mẹ chồng tươi và chị thuỷ thấy vui Lắm Luôn ai nói thì nói mình thấy Video nào có chị Thủy là thấy vui

• @haily944
    @haily944 Před 15 dny +6

Cho e cái bánh ít đi Chị Tươi Chị Thủy ơi . có Chị Thủy ngồi nói chuyện goi bánh vui nhanh hết bánh . lúc này thấy Noi của Tuấn Tú khoẻ mừng quá . mà Nội lại đẹp ra nữa nha .

• @武愛玲
    @武愛玲 Před 15 dny +2

Có chị thủy quay video là vui tôi rất thích xem

• @ThuanNguyen-nr8yi
    @ThuanNguyen-nr8yi Před 15 dny +4

Nhin ca nha ngoi goi banh it hay(ich ) ma nho que lam sao . Truoc ngay gio chanh chuan bi goi banh kho thit rat vui . Chao ga la phai tron goi voi bap chuoi moi la thuong sach , Chuc ca nha cung khach moi dung chao ngon mieng

• @thietnguyen9647
    @thietnguyen9647 Před 15 dny +2

Bánh ít thấy ngon quá chúc cả nhà ngày mới vui vẻ an lành và may mắn nhé 🩷🌸🌾

• @nhungcrosbie8750
    @nhungcrosbie8750 Před 15 dny +3

Going banh ít coi thấy mà nhớ hỏi mình còn thơ. Nói cháo gà rất là tuyệt vời Em Tuổi ơi.

• @yenhuynh6696
    @yenhuynh6696 Před 15 dny +5

Coi clip ma co Thuy la Chi thay vui ngoi coi ma cuoi hoai co dip moi Thuy len goi banh it nha hihi

• @Leelee-iz3su
    @Leelee-iz3su Před 15 dny +3

Thuy khong co lun dep ma ,khong co xau ,chi em goi banh it ngon qua vui nua ,hoi xua chi cung thich di dam gio vui voi co chi em tam su voi giap gia dinh ba con ,toi ve khong muon ve nha luon ,

• @08羅元竣
    @08羅元竣 Před 15 dny +2

có chj thuỷ Là vui ❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤

• @VuiNguyen-dj8ei
    @VuiNguyen-dj8ei Před 15 dny +4

Giống dữ vậy ta mình cũng nấu cháo 🐔🐔 nè ❤❤❤❤❤

• @user-je9bo4lf5u
    @user-je9bo4lf5u Před 15 dny +3

Chi Thuy vui tinh

• @yvettenguyen8668
    @yvettenguyen8668 Před 15 dny +2

❤❤❤❤😊❤goi be Nguyen thuong 😊😊🎉🎉🎉

• @LoanTran-mi7oc
    @LoanTran-mi7oc Před 15 dny +2

❤❤ Chào ẩm Thực Mái Lá, hôm nay cả nhà vất vả mệt nhưng vui ha tươi,ai cũng vui cười rộn rã gói bánh vui quá, hôm nay tươi nấu cháo gà, và làm gỏi gà bắp chuối ngon quá, có mẹ bé nguyên mà thiếu vắng bé rồi, Ko có lộc ăn đúng như tươi nói rồi nè Hihi 😀, chúc gia đình tươi và hai chị ăn cháo thật ngon miệng và thật nhiều sức khỏe vui vẻ và luôn gặp nhiều may mắn trong cuộc sống nhé.À tươi ơi nói với tài ăn cơm hoặc món gì cũng vậy,bê tô bún hoặc đĩa cơm,chén cháo lúc gậm thịt xương,hay sườn cũng vậy có muỗng rồi để đủa xuống rồi tay cầm thịt xương đó mà ăn, chứ ai cũng để đủa xuống rồi ăn, nếu có gấp gì thì họ cầm lên mà gấp chứ tài tay bê chén và đôi đũa tay kia cầm muỗng, hoặc vừa cầm đũa vừa cầm xương vừa bê tô bê đĩa sườn rồi bê chén, thấy Ko gọn gàng khận khiụ quá, mình chỉ góp ý vậy thôi chứ Ko có gì cả, có gì Ko phải bỏ qua nhé.

• @tienphan8913
    @tienphan8913 Před 15 dny +2

De Thuong qua Tu oi

• @user-ij1ds7ed8n
    @user-ij1ds7ed8n Před 14 dny +1

Chi Thuy de thuong qua

• @xuongdo2289
    @xuongdo2289 Před 15 dny +2

CO. TUOI. GIOI. THIET. CAI. GI. CUNG. LAM. DUOC. , CO. CO. THUY. GOI. BANH. VUI
    QUA. CO. VUA. GOI. VUA. NOI. CHUYEN. TEU. , CHAO. GA. NGON. QUA. CO. TUOI. ,

• @yenchaupham5840
    @yenchaupham5840 Před 15 dny +4

Âm thanh ồn quá không nge nói được rõ

• @thuyho6069
    @thuyho6069 Před 15 dny +2

Chèn ơi ngon lắm luôn

• @tangmai1626
    @tangmai1626 Před 15 dny +2

Bà nội Tuấn Tú coi bộ khỏe ra ha bà goi bánh nhanh ghê mà khéo nữa còn Mẹ bé Nguyên hình như ốm bớt thì phải ốm đi mới khỏe người chứ mập hay mệt lắm

• @user-yk1yv6io7h
    @user-yk1yv6io7h Před 15 dny +5

Chị thủy đó là ai zay chị tươi tại vì em lúc rảnh xem kênh lúc em bận ko xem nên ko biết chị là ai

• @bachtuyettran2564
    @bachtuyettran2564 Před 15 dny +2

bé Nguyên đâu rồi lâu rồi vắng mặt vậy

• @Yen-yi9ty
    @Yen-yi9ty Před 15 dny +3

Sap dam gio😊

• @phunghuynh766
    @phunghuynh766 Před 15 dny +3

❤❤❤

• @hehehihi46
    @hehehihi46 Před 15 dny +3

• @ThuanNguyen-9999